PDA

View Full Version : [Guide] Chỉnh sửa TextW.bmd GS VTM 1.00.16 !!!

Zannemo
23-09-07, 05:00 PM
Hjx ! Chắc mọi người ít để ý phần việt hoá ở trong TextW.bmd thực ra chỉ là Text.bmd đc đánh thêm dấu mà thội Vì vậy mình hướng dẫn các bạn cách edit TextW.bmd mà vẫn đảm bảo việt hoá ( không dấu giống 1.02N ).
Sau khi mở TextW.bmd bằng CodeusEdit 8.0 (đã share trên net4viet ) Edit như trong ảnh , sau đó bạn sẽ có thể chỉnh sửa tuỳ ý mà không sợ lỗi font ( lưu ý sau khi Edit sẽ chỉnh sửa bằng Tiếng Việt không dấu ).
GOOD LUCK !!!
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

levinthan9
23-09-07, 05:38 PM
Post guide hướng dẫn sửa TextW.bmd có dấu thành có dấu khác luôn đi bồ.

bachcotsau
23-09-07, 07:24 PM
Cảm ơn bạn nhìu tiếc là chỉ thank được 1 cái không thì sẽ thank bạn nhìu nhìu :) Mà lúc run cái file TexW.bmd ra không giống như cái của bạn run ra là nó có dấu nhưng đa số đều bị lỗi font còn cái của bạn run file TexW.bmd ra là không có dấu....Đừng nói với tôi là bạn đã copy file Tex.bmd ra rồi change name file vừa copy thành file TexW.bmd nha..

TALovexm
24-09-07, 10:38 AM
Không có thấy cái tools này ở chỗ nào cả, đề nghị bác share lại cho mọi người

Zannemo
24-09-07, 01:43 PM
Cái TextW.bmd mà các bạn thấy ở trên là mình đã Edit về không dấu. Còn TextW.bmd ban đầu khi mở ra sẽ bị lỗi font chữ nhưng các bạn vẫn Edit như trong hướng dẫn thì nó sẽ ra Tiếng Việt không dấu.
Good Luck !!!

cuongbatit3
24-09-07, 02:26 PM
Cái TextW.bmd mà các bạn thấy ở trên là mình đã Edit về không dấu. Còn TextW.bmd ban đầu khi mở ra sẽ bị lỗi font chữ nhưng các bạn vẫn Edit như trong hướng dẫn thì nó sẽ ra Tiếng Việt không dấu.
Good Luck !!!

bạn ơi cho mình chỉ mình tool dơwn CodeusEdit 8.0 với

hoan036
24-09-07, 02:34 PM

cuongbatit3
24-09-07, 03:10 PM
link không down được bạn ơi xem lại giùm mình với

Zannemo
24-09-07, 06:10 PM
Mình đã up lên zshare rồi : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

thong123
20-03-08, 06:29 PM
ai chỉ mình cái này được khong vậy sao mình mở ra toàn là báo file not found rùi ngủm cù tỏi luôn