PDA

View Full Version : [TLBB] Hỏi lỗi về ver3.35 của makute.

quanggoku
19-04-15, 10:53 PM
Chào mọi người. Mình thì cũng chỉ vọc vạch tập cài sv off. Nhưng khi cài sv của makute mọi thứ đều ổn, cho đến khi chạy file StartGame để vào game thì chỉ thấy nháy 1 cái rồi im re. Vậy đó là do đâu và fix như thế nào vậy ạ. Mong mọi người giúp đỡ :sosad:

vinhthamthao
19-04-15, 10:56 PM
Chào mọi người. Mình thì cũng chỉ vọc vạch tập cài sv off. Nhưng khi cài sv của makute mọi thứ đều ổn, cho đến khi chạy file StartGame để vào game thì chỉ thấy nháy 1 cái rồi im re. Vậy đó là do đâu và fix như thế nào vậy ạ. Mong mọi người giúp đỡ :sosad:

có liều cho onl rồi mà vẫn chưa fix hết vậy mà cũng onl cơ á :-s . nháy xem lại pm virut xem sao

quanggoku
19-04-15, 11:00 PM
có liều cho onl rồi mà vẫn chưa fix hết vậy mà cũng onl cơ á :-s . nháy xem lại pm virut xem sao

Bác ơi là bác em có cho onl đâu. Đã bảo bài đấy em đi pr hộ thôi mà. Chứ em có biét đâu :(

--- Chế độ gộp bài viết ---

Bác onl yh team cho e với :( em k cài phần mềm virut ..

makute7413
20-04-15, 06:00 AM
Tắt mạng rồi chạy StartGame nhé bạn.

quanggoku
20-04-15, 06:45 AM
Tắt mạng rồi chạy StartGame nhé bạn.

Đã làm theo bác chỉ, đã khởi động được nhưng vừa vào đến game bị ngắt kết nối máy chủ. Mong bác chỉ giáo =((

makute7413
20-04-15, 06:56 AM
Có thể do bạn download client và server không khớp nhau, do có nhiều bản update quá.

quanggoku
20-04-15, 07:10 AM
Có thể do bạn download client và server không khớp nhau, do có nhiều bản update quá.

Do mình vẫn để server cũ. Đã ổn cám ơn bạn :)