PDA

View Full Version : MgEdit tool có thể xem được item trong shop

tentenct
21-09-07, 08:41 AM
thấy được cả hình luôn đó !!!!
link : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

link zshare : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

fzxgl136
21-09-07, 12:38 PM
để dơwnload về thử coi sao thank nha

quan_1986
21-09-07, 05:35 PM
Tớ chã download được ,đề nghị upload lên <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> hoặc box.net...Thx all.

bachcotsau
21-09-07, 06:14 PM
Cái này mình chưa down về nhưng ,có lẽ đây là bản 1.3 , bản này chỉ xem dược 1 số chứ không xem được hầu hết các item.

hoan036
21-09-07, 08:22 PM
-Khi gặp các host nào khó tải ,các bác vào Google gõ từ khóa rapidleech bảo đảm rất nhanh (chú ý khi tải file từ Leech về máy nhớ đổi tên đuôi cho file.Những bạn nào dùng cách này nhiều thì vài tuần cần nên tự tạo thêm các rapidleech để đóng góp cho Cộng đồng Leech file thêm phong phú nhá !

quan_1986
22-09-07, 09:38 AM
Tớ load được rồi nhưng font chữ lằng ngoằng thấy được đồ trong shop nhưng Muốn edit chắc phải học thêm tiếng lằng ngoằng này...Bạn nào có thể chuyễn về English được ko? THx all.

taneoka
22-09-07, 02:44 PM
tui down về thì McAfee báo nhiễm virus rồi del file chính luôn, coi lại dùm bạn ơi >_<

tentenct
23-09-07, 07:46 AM
tui down về thì McAfee báo nhiễm virus rồi del file chính luôn, coi lại dùm bạn ơi >_<
hix chắc cái McAfee của pác bị gì chớ nhà tui sài bình thường

tentenct
23-09-07, 07:47 AM
Tớ load được rồi nhưng font chữ lằng ngoằng thấy được đồ trong shop nhưng Muốn edit chắc phải học thêm tiếng lằng ngoằng này...Bạn nào có thể chuyễn về English được ko? THx all.
hix tiếng lằng ngoằn nì mình chưa học nên cũng pó tay
pác nào hỉu dịch dùm thanks