PDA

View Full Version : [TLBB] Cách add đồ từ SV này sang sv khác!

yuusen
18-04-15, 11:23 PM
em thích mấy món trùng lâu bên SV 3.35. giờ muốn chuyển em nó về nhà chồng SV 3.55 của intel thì ntn ạ?? xin các bạn chỉ giáo!!:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*

Sói Đẹp Trai
18-04-15, 11:44 PM
Copy paste thôi. Chú ý cả stdimpact nữa nhé

makute7413
19-04-15, 06:56 AM
ItemSegValue và EquipExtra nữa nhé

ckmaiyeuvk3798
19-04-15, 07:10 AM
sao tôi chĩnh EquipExtra .txt trong client = Axppacker khi save lại thì nó vẫn như cũ không thay đỗi gì đựoc hết . VD như tôi muốn thay đỗi tên món đồ có tên là Trung lâu Giới ----Thành Thần Khí giới mà khi save lại thì nó vẫn là Trùng lâu giới không thay đỗi đựoc

makute7413
19-04-15, 07:57 AM
sao tôi chĩnh EquipExtra .txt trong client = Axppacker khi save lại thì nó vẫn như cũ không thay đỗi gì đựoc hết . VD như tôi muốn thay đỗi tên món đồ có tên là Trung lâu Giới ----Thành Thần Khí giới mà khi save lại thì nó vẫn là Trùng lâu giới không thay đỗi đựoc

tên item thì nằm trong EquipBase.txt, EquipExtra là cái dòng màu xanh bên dưới thuộc tính.

yuusen
19-04-15, 09:12 AM
Sói nói chung chung quá! nói cụ thể ra dùm mình được k? bạn nói với mình là cần file nào thôi! stdimpact ItemSegValue và EquipExtra .txt vậy còn file nào nữa k bạn sói! mà bạn nói cụ thể cho mình đi!

Intel
10-07-15, 09:08 PM
Sói nói chung chung quá! nói cụ thể ra dùm mình được k? bạn nói với mình là cần file nào thôi! stdimpact ItemSegValue và EquipExtra .txt vậy còn file nào nữa k bạn sói! mà bạn nói cụ thể cho mình đi!

muốn lấy đồ từ sv này sang server khác cần kỹ thuật copy paste thật chuẩn xác :look_down:

ví dụ: lấy sinh tử bên 3.52 sang sv của makute thì copy cái trang bị đó
mà trang bị(equipbase) thì nó kèm theo hiệu ứng(stdimpact) với cả thời gian vĩnh viễn hay ko vĩnh viễn(equipxtra)..mà trang bị thì cần có thuộc tính(Itemsegvalue)

cái đó là đơn thuần khi client của bạn có sẵn model, còn như ko có model thì tự thiết kế hoặc trôm chỉa đâu đó :D
còn thời trang với thú cưỡi đặc biết thú cưỡi phải có Impact ko có impact là dis client ngay nhé...thời trang thì ko biết cần ko :D nhưng thời trang option là cần Itemsegvalue
hại não nhỉ :D

anhbendoiem20
10-07-15, 10:18 PM
tên item thì nằm trong EquipBase.txt, EquipExtra là cái dòng màu xanh bên dưới thuộc tính.

phần này cho mình hỏi 1 chút nhé

mình cần vật phẩm hoặc đồ và thú cưỡi mới từ sever khác qua sever mình cần coppy file code nào để dưa paste vào sever + cần coppy file code nào để dưa paste vào clien chuân ko lỗi :-w:-w:-w:-w

vinhthamthao
10-07-15, 10:20 PM
phần này cho mình hỏi 1 chút nhé

mình cần vật phẩm hoặc đồ và thú cưỡi mới từ sever khác qua sever mình cần coppy file code nào để dưa paste vào sever + cần coppy file code nào để dưa paste vào clien chuân ko lỗi :-w:-w:-w:-w

client ... sv . đồng bộ.....................................

anhbendoiem20
11-07-15, 10:17 PM
client ... sv . đồng bộ.....................................

mình hiểu rồi , vậy tất cả file sever và clien bạn cho mình đường dẫn cụ thể mình coppy sever khac và paste vào sever chuẩn :-o:-o:-o:-o:-o

Intel
13-07-15, 01:19 PM
mình hiểu rồi , vậy tất cả file sever và clien bạn cho mình đường dẫn cụ thể mình coppy sever khac và paste vào sever chuẩn :-o:-o:-o:-o:-o

server có cá thì client phải có cá, chứ ko thể server có cá mà client lại có mèo thì sao mà khớp đc.đường dẫn thì trong script.dat còn file sv thì tùy bạn để đâu miễn sao client với server trùng với nhau thì mới dc