PDA

View Full Version : share web add knb phong vân

langtukids
18-04-15, 05:03 PM
mình post trong topic kia sợ hok ai biết nên mạo mụi lập topic này mong các mod đừng del
các bạn tãi về rồi bỏ folder knb vào <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> của ESSamp, htdocs nếu dùng xampp xong vào <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> để add nha

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!stkynSwb!w_jNwWCuxUwLMtM1_tuq2Elk-8V9EHlN8wFjo_NjIhA

BeeZone
18-04-15, 05:10 PM
mình post trong topic kia sợ hok ai biết nên mạo mụi lập topic này mong các mod đừng del
các bạn tãi về rồi bỏ folder knb vào <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> của ESSamp, htdocs nếu dùng xampp xong vào <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> để add nha

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!stkynSwb!w_jNwWCuxUwLMtM1_tuq2Elk-8V9EHlN8wFjo_NjIhA

Vào game bằng tài khoản reg/log rồi ak

kenhoang
18-04-15, 06:06 PM

Ko add được nhỉ ,link mình test đây bạn <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

quangtuyen87
18-04-15, 06:25 PM
Ko add được nhỉ ,link mình test đây bạn <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

á ù.sao config onl rồi cớ ak?
(1 mem bơ không có vps hỏi)

langtukids
18-04-15, 09:45 PM
các bạn add rồi thì load lại game, để ý bên góc trái màn hình có hình túi đồ,bấm vào đó là nhận knb,trong code có thể chỉnh vài thứ để + exp cho nhân vật. các bạn xem kỹ sẽ thấy code khá đơn giản

--- Chế độ gộp bài viết ---

mình đang ngâm code php và rip vài thứ của vng+phongvanvl nhưng nó pack hok biết unpack nên đành ngậm ngùi chờ cao nhân :(

@BeeZone cho mình xin níc yahoo hoặc phây búc nha

kenhoang
18-04-15, 09:52 PM
các bạn add rồi thì load lại game, để ý bên góc trái màn hình có hình túi đồ,bấm vào đó là nhận knb,trong code có thể chỉnh vài thứ để + exp cho nhân vật. các bạn xem kỹ sẽ thấy code khá đơn giản

--- Chế độ gộp bài viết ---

mình đang ngâm code php và rip vài thứ của vng+phongvanvl nhưng nó pack hok biết unpack nên đành ngậm ngùi chờ cao nhân :(

Kéo vps test cho dễ thôi bạn à :D , sao mình add rùi mà cái túi đó bấm vào ko có gì ta

langtukids
18-04-15, 10:00 PM
Kéo vps test cho dễ thôi bạn à :D , sao mình add rùi mà cái túi đó bấm vào ko có gì ta

yahoo của mình là lang_tu_kids có gì liên lạc dễ trao đổi nha :)

wewewa2
23-06-15, 10:33 PM
Share web add knb ak mọi người xem video nhé :v

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
config như sau :

$SQLhost="localhost";
$SQLuser="root";
$SQLPWD="11111111"; >> mật khẩu MySql
$DATABASE="db"; >> db chổ thêm acuont thêm vàng
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
if($_POST){

include_once("function.php");
$illegal=illegalsubmit();
if(!$illegal) die("Die cmnr");
$POST=Addslashess($_POST);

if(empty($userName)){
exit("<script>alert('Tài khoản không thể để trống');location.href='
vang';</script>");
}
if(empty($dj)){
exit("<script>alert('KNB không thể để trống');location.href='vang';</script>");
}
if(!is_numeric($dj)||$dj<1){
exit("<script>alert('Nhập số lượng KNB chưa chính xác');location.href='vang';</script>");
}

$con = mysql_connect($SQLhost,$SQLuser,$SQLPWD);
if (!$con)
{
die('Could not connect: ' . mysql_error());
}

mysql_select_db($DATABASE, $con);

$result = mysql_query("SELECT * FROM account where name='$userName'");
if(mysql_num_rows($result) == "") {
$result = mysql_query("insert into account (`name`,`dj`,`jf1`,)values('$userName','1','$dj',0 )");
}else{
$result = mysql_query("update account set dj=dj+$dj where name='$userName'");

}

mysql_close($con);

exit("<script>alert('Thêm thành công $dj KNB cho tài khoản : $userName');location.href='UserCenter/';</script>"); >>Nơi trở về trang Thành viên để lấy KNB (UserCenter)

supergames
22-02-16, 10:41 PM
edit chữ nạp trong game ra link khác ntn nhỉ mọi người