PDA

View Full Version : Cho em xin tất cả đi

phamthang1993
18-09-07, 08:48 PM
Em rất muốn có 1 server HK offfline nhưng len diễn đàn thì tùm lum hết link die , server cũ
Mấy anh có thể cho em tất cả những gì cần để làm 1 server HK offline hoàn chỉnh được không
Thank

kyo4000
18-09-07, 09:59 PM
mấy cái của bác namnam thì lụm hết trừ cái web (down về làm kiểng thui ko cần dùng đến đâu) , nếu server 2.1 làm ơn mở ra đủ 9 port nha ko thì nó báo lỗi mất kết nối khi vô chơi à nha (còn server 2.2 thì coi chừng nó kị chương trình , đứng ngay cái servergame ko chạy gì cả đóng luôn explore)

Down cái này về của bác nidobeam (nhớ là ko phải của tui nha nói bậy bị quánh đó ) thay cái data , đánh mới sướng (giống chơi online chứ ko đánh 1 cái lên lv 100 ráng chịu )
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hình như là cái cuối , thui down đại đi rùi về thử ,sau đó kiếm cái việt hóa của CTT về -> cái này là việt hóa tốt nhất theo tui biết

phamthang1993
18-09-07, 10:27 PM
Còn cái Việt Hóa gì thì send cho em lun đi lỡ giúp rùi mà
Thank

KELAMAT
19-09-07, 11:40 AM
mấy cái chỉnh sửa kia chỉ là đơn giản thôi
Hướng dẫn của Fantasy có đầy đủ hết rồi
bạn nào đang chạy server 2.2 thì phải lưu ý
chạy cái wz..exe trước rồi mới chạy server và login

phamthang1993
19-09-07, 01:09 PM