PDA

View Full Version : [TLBB] Lỗi Không Hiển Thị

vinhthamthao
15-04-15, 04:29 PM
Mọi người giúp mình vụ này. .. NPC dịch chuyển mình viết thêm vài lệnh đến map khác. . thế nhưng khi click vào NPC đó . thì vẫn ko thấy hiển thị và tên map mới mình đã viết vào . và đây là 2 hình ảnh . Mọi người xem giúp xem có sai chỗ nào không .8-x

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Sói Đẹp Trai
15-04-15, 05:27 PM
Map là do SceneInfo.ini quy định mà bạn. Code nó gọi đến cái map ID 424 kia là đúng rồi mà. Còn có hay không hay nó ra map gì khác là do file đó quy định chứ không phải do Code lỗi nhé bạn

vinhthamthao
15-04-15, 05:48 PM
Map là do SceneInfo.ini quy định mà bạn. Code nó gọi đến cái map ID 424 kia là đúng rồi mà. Còn có hay không hay nó ra map gì khác là do file đó quy định chứ không phải do Code lỗi nhé bạn

mình đã xem .SceneInfo.ini các máp đó đều mở . nhưng ý của mình là. vào game click vào NPC đó . ko thấy hiển thị các map " dòng mình đã thêm vào đó " .. nó vẫn ý như cũ . không khác gi lúc mình chưa sửa gi hết . úp cái ảnh thực thế . ko thấy hiển thị

và như hình thứ 2 có phải là map đã mở rồi không . ở trang đỏ

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Sói Đẹp Trai
15-04-15, 06:41 PM
Nhiều mục chọn quá cũng kddc b nhé. Bỏ bớt mấy cái linh tinh đi.

vinhthamthao
15-04-15, 06:46 PM
có cách nào . để nó click vào 1 dòng . nó sẽ ra nhiều dòng khác nhau không nhỉ . ví dụ . mình sửa thành . map train . khi click vào nó . hiện ra nhiều map cho lựa chọn

akiho
15-04-15, 07:02 PM
bác vinhthamthao có fb không cho em xin phát :3