PDA

View Full Version : [Release]Hướng dẫn add option cho GameServer

anhnga
11-09-07, 03:28 PM
Hôm nay mình quyết định share cho các bạn Hướng dẫn add option cho GameServer mà mình đã sưu tầm được từ rất lâu, hôm nay lục lại trong máy thấy nên share cho các ban. Vì đây là hướng dẫn bằng tiếng Anh nên bạn nào rành tiếng Anh thì có thể hiểu tốt hợn. Trong hướng dẫn này cần một số tools, các bạn lên google.com mà tìm.
Đối với các ảnh trong hướng dẫn thì nó hơi nhỏ, muốn xem rõ các bạn bấm vào ảnh nó sẽ mở ra một ảnh to hơn cho các bạn xem. Thực sự thì mình không có thời gian để ngồi add option vào GS như Cường Lê nên mình share cho bạn nào thích tìm hiểu và ngâm cứu......
Lưu ý: Chỉ add được cho GS không bị pack bằng tools nào cả (VD: ASPROTECT, EXECrytor, EncryptPE......).
Chúc các bạn vui vẻ! :haha:
Link file hướng dẫn: Here (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) :beauty:

luckyday
11-09-07, 03:43 PM
vậy kiếm đâu ra GS chưa pack nhỉ

anhnga
11-09-07, 04:00 PM
Thì VD như cái GS của tụi MX đó, nó có pack gì đâu......
Còn cái như của cường lê thì hắn pack rùi bằng PESpin đó

luckyday
11-09-07, 04:27 PM
sorry my bad english, ai có thể dịc sang tiếng việt cho anh em dễ lầm ^_^!

noob4viet
11-09-07, 05:03 PM
vào đây cho nhanh: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

anhnga
14-09-07, 03:13 PM
vào đây cho nhanh: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Cảm ơn bạn!
Vì mình không lưu lại link nên không nhớ, chỉ lưu file word thôi.
Các bạn có thể vào link hoặc down file của mình về xem cũng đươc.
--------------------
PS: Đã có bạn nào thử add chưa, mình bận quá nên chưa thử được :beat_shot:

eddy
17-09-07, 01:58 PM
Chưa anh ạ ! Guides này hình như cũ rùi ý !!!!

Có ai test cái IDA chưa nhỉ? Sao tìm code Zen ko đc?

anhnga
17-09-07, 10:32 PM
Guide này cũng chưa cũ lắm đâu, vẫn có thể sài được, vì bản nó hướng dẫn là bản 0.99.62 thì cũng còn sử dụng đươc.....

eddy
18-09-07, 02:20 PM
Em đã test , nhưng ko hiểu cái phần coding code? Em đã add đc code riêng của em nhưng bước conffig tới commonserver thì pó tay ! ^^