PDA

View Full Version : Share Game [Kiếm Tông] 剑踪

phutoan
14-04-15, 01:48 PM
Hôm nay mình cài thử server Kiếm Tung thành công nên share cho anh em.

Link Server Bản Update Fix Lỗi

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Bản này đã bao gồm file Video Hướng dẫn build Client và chạy Server, mình chưa kịp test.
Ai test OK thì cho xin hình ảnh nha.

P/s : Lần đầu share game mà không có 1 thank nữa :(

================================================== ==============

Link Server bản cũ :

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Anh em down file JZ_server.rar thôi nha, file kia ko biết để làm gì nhưng down về AVG của mình remove mất.

Trong server đã có kèm Client webgame.

Hướng dẫn :
1. Giải nén ổ D
2. Rename folder : "剑踪" --> "Client"
3. Rename file "登录器.exe" trong folder "Client" (vừa rename ở bước 2) sang "KiemTung.exe"
4. Edit file 1.一键启动.bat với nội dung sau

@echo off
title KiemTung
echo Khoi Dong Server Kiem Tung
cd web
start start.bat
ping 127.0.0.1>nul -n 5
cd ../Server
start Launch2.exe
ping 127.0.0.1>nul -n 10
cd ../Client
start KiemTung.exe
exit

5. Chạy file 1.一键启动.bat để start server
6. Chạy file 一键关闭.bat để stop server

Bước 2 -> 4 dành cho bác nào máy ko chạy đc font tiếng hoa nha.
=======================================
Sau khi chạy server sẽ tự bật client cho các bạn register và login vào game

Hình trong game

P/s : thấy trong forum có bác share game này mà lâu quá ko up link và hướng dẫn nên mình share luôn.

sayngoc
14-04-15, 02:16 PM
Pass bạn ơi [-(

Vĩ lãnh tụ nào vĩ đại và là bậc nhất của Việt Nam ? (gợi ý câu trả lời: Ho Chi Minh)

phutoan
14-04-15, 03:32 PM
Sorry nhé, do mình lưu pass nên click vào ko thấy nó hỏi pass, mình đã thay link no pass rồi. Bạn down lại nhé. :>

coolandilove
14-04-15, 04:24 PM
có đemo chơi thử không bạn :D . mình vào test thử cái

trinhdat
14-04-15, 06:54 PM
Hóng thánh việt hóa
file ảnh bị mã hóa rồi .dds
lấy của kiếm tung ko đc vì 2 phiên bản khác nhau
thôi thì ngồi tự kỷ xem đc ít nào ko

phutoan
14-04-15, 08:14 PM
có đemo chơi thử không bạn :D . mình vào test thử cái

Hì hì, mình chưa config lại IP với lại máy cty nên ko mở port đc.

::H[2]T::
14-04-15, 08:38 PM
Cho vài pô ảnh

nhokvip43
14-04-15, 08:40 PM

binomcq
14-04-15, 08:54 PM

việt hóa đống txt vs ini ở client ý, GameData vs gì gì ý, lâu ko nghịch quên rùi, tớ bó tay việt hóa cái kiếm tông này rồi, làm đủ encoding toàn nhận ANSI
Ai có tools unpack file .pak ko

nhokvip43
14-04-15, 08:58 PM
mấy cái text cái ở client đang VH đây, nhưng mà khá là mệt :))

binomcq
14-04-15, 09:11 PM
mấy cái text cái ở client đang VH đây, nhưng mà khá là mệt :))

cậu thử vh file taskinfo.ini xem, rùi vào game kiểm tra nhiệm vụ nó có nhận việt hóa ko :D

luandaik
14-04-15, 10:43 PM
Hình như bản này lỗi nhiệm vụ chỗ lưu tuyết phật cảnh vào phó bản nhỏ yêu cầu cường hóa đồ nhưng không thể hoàn thành nhiệm vụ được vì vậy nên chỉ lên đc lv 40 nhân tiện hỏi luôn bác nào biết set KNB ko cám ơn. :D

trinhdat
15-04-15, 07:44 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
haha lỗi tùm lum

trinhdat
15-04-15, 09:07 AM
có cao thủ nào dùng đc client của kiếm tung được ko nhỉ
mình chạy toàn bị lỗi

[Default]
res_host=<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
test_res_host=<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
vd_host=<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
next_map=1

thay bằng 127.0.0.1
nhưng ko đc.
chép Game.exe và TaskDown.exe bên server sang cũng ko xong.
nó pack gì đó rồi.
đang ngâm tiếp làm sao để dùng client của bọn kiếm tung đỡ đi nhiều

15-04-15, 12:44 PM
Hướng dẫn Add KNB
Nếu bạn nào chưa có Navicat thì vào thư mục web copy thư mục phpMyAdmin sang <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Vào <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> User root Pass letmego...Ai có Navicat thì kết nối đến là đc
Vào jianzong tìm rolesfirst tìm acc của mình và chỉnh money gold vip các kiểu
Demo cho vài pic

gauconkuduy
15-04-15, 12:45 PM
ai cho minh xin pas root vs set vip ntn v

15-04-15, 12:49 PM
ai cho minh xin pas root vs set vip ntn v

Pass letmego
Tìm đến chỗ vip trong rolesfirst chỉnh thành 10 là đc

gauconkuduy
15-04-15, 12:59 PM
con knb la ten j bạn giúp mình

luandaik
15-04-15, 01:32 PM
con knb la ten j bạn giúp mình
KNB cái phần gold ấy ngay tab account còn lv với chỉnh dame thi ở tab rolesfirt.
Đợi cao thủ fix lỗi và Vh server này tạm thời test ra khá nhiều lỗi: q chính tuyến, Phó bản nhiều cái không vào được, cánh ( hình như pb này không có ), event hầu như không có, ....

luandaik
15-04-15, 01:50 PM
Thêm 1 số nguồn china về server này :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> pass dow :e7o9

trinhdat
15-04-15, 04:16 PM
Việt hóa nằm trong file D:\JZ_server\剑踪\GameData stringresource.txt nhé các bác.
taskinfo lời thoại với npc
nó dùng ANSI nên bị lỗi fost nếu để tiếng việt nha 8-}

luandaik
15-04-15, 04:57 PM
Việt hóa nằm trong file D:\JZ_server\剑踪\GameData stringresource.txt nhé các bác.
Bác biết fix q đến lv 39 chỗ lưu tuyết phật cảnh yêu cầu cường hóa đồ lên 5 nhưng không hoàn thành q được sẽ mất rất nhiều chức năng game =.= ,còn VH thì nhiều file phải làm lắm. =.= trước quan tâm fix sạch lỗi đi đã :))

trinhdat
15-04-15, 05:38 PM
Bác biết fix q đến lv 39 chỗ lưu tuyết phật cảnh yêu cầu cường hóa đồ lên 5 nhưng không hoàn thành q được sẽ mất rất nhiều chức năng game =.= ,còn VH thì nhiều file phải làm lắm. =.= trước quan tâm fix sạch lỗi đi đã :))
mình lên 5x rồi mà !
oh lỗi thì tất nhiên rất nhiều nhưng đang mò việt hóa để biết nhiệm vụ yêu cầu ra sao mà còn làm
chứ toàn tiếng tàu sao biết đc nhiệm vụ đc hay ko

luandaik
15-04-15, 06:00 PM
mình lên 5x rồi mà !
oh lỗi thì tất nhiên rất nhiều nhưng đang mò việt hóa để biết nhiệm vụ yêu cầu ra sao mà còn làm
chứ toàn tiếng tàu sao biết đc nhiệm vụ đc hay ko
Vậy bác có làm được cái q lưu tuyết phật cảnh không bác. Như bản VN thì cường hóa +5 là xong q e nghĩ china cũng ko khác ... ko biết có p lỗi hay e ko làm đúng yêu cầu nv ko nữa
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

luandaik
15-04-15, 06:49 PM
Nếu VH thủ công sử dụng kiểu gõ NCR Decimal trong unikey không biết có hiển thị được tiếng việt không nhỉ.8-x

trinhdat
15-04-15, 07:56 PM
Nếu VH thủ công sử dụng kiểu gõ NCR Decimal trong unikey không biết có hiển thị được tiếng việt không nhỉ.8-x

không đc bác nhé. font đi kèm theo client

字体标号对应的字库文件列表0_File=\Fon t\gbk_fs10.fnt
1_File=\Font\gbk_fs14.fnt
4_File=\Font\gbk_fs16.fnt

D:\JZ_server\剑踪\UiSettings setting

oh nhớ rồi nv đó ko qua đc :D

bắt đầu nản

luandaik
15-04-15, 08:53 PM
không đc bác nhé. font đi kèm theo client

字体标号对应的字库文件列表0_File=\Fon t\gbk_fs10.fnt
1_File=\Font\gbk_fs14.fnt
4_File=\Font\gbk_fs16.fnt

D:\JZ_server\剑踪\UiSettings setting

oh nhớ rồi nv đó ko qua đc :D

bắt đầu nản

Thực ra game ko lỗi gì hết haha mò mãi nó là cái kế thừa chứ ko phải cường hóa bác à :)) đắng cứ tưởng nó lỗi hóa ra không.
Tý mình up luôn file shop để mua đồ KNB mình thêm vào full set 8x với thần khí add option GM :)) đủ đồ các kiểu cần có đều có.

trinhdat
15-04-15, 09:28 PM
mình đang mò dùng client kiếm tung,
server này có 1 giao diện ẩn giống hệt kiếm tung luôn.
nhưng đăng mắc ở file game.exe file này lại dùng _Config chứ không phải Config .​

binomcq
15-04-15, 09:30 PM
mình đang mò dùng client kiếm tung,
server này có 1 giao diện ẩn giống hệt kiếm tung luôn.
nhưng đăng mắc ở file game.exe file này lại dùng _Config chứ không phải Config .​

các cậu kiếm đâu dc tool unpack file .pak thì may ra biết cách việt hóa của bọn kiếm tung

luandaik
15-04-15, 09:35 PM
các cậu kiếm đâu dc tool unpack file .pak thì may ra biết cách việt hóa của bọn kiếm tung
Tools thì phải nhờ cao nhân viết thôi mỗi game nó max hóa .pak 1 kiểu :(

luandaik
15-04-15, 09:41 PM
File shop đã thêm full đồ 4x 7x 8x thần khí 8x add dòng GM, các loại item cần thiết,...........

Hướng dẫn : Bỏ vào thư mục GameData trong Client và Game server.

phutoan
16-04-15, 11:18 AM
Hiện tại mình vừa tìm đc 1 server Kiếm Tung ghi là phiên bản sửa lỗi, có video hướng dẫn chạy server và build client luôn.

Mình đang move về thư mục của mình, sẽ update link sau.
==================================================
Đã update link mới ở bài #1

trinhdat
16-04-15, 07:25 PM
ai tìm ra cách hiện tiếng việt chưa nhỉ
làm hoài ko hiện đc nản ~X( gõ kiểu j thì gõ

luandaik
16-04-15, 08:08 PM
Hiện tại mình vừa tìm đc 1 server Kiếm Tung ghi là phiên bản sửa lỗi, có video hướng dẫn chạy server và build client luôn.

Mình đang move về thư mục của mình, sẽ update link sau.
==================================================
Đã update link mới ở bài #1
Đã test =.= server này với sv cũ chả khác mấy chẳng qua add thêm mấy vật phẩm imba :))

luandaik
16-04-15, 08:22 PM
ai tìm ra cách hiện tiếng việt chưa nhỉ
làm hoài ko hiện đc nản ~X( gõ kiểu j thì gõ
Việt hóa bở cả vào cliend và sv mới hiện....

trinhdat
16-04-15, 09:13 PM
Việt hóa bở cả vào cliend và sv mới hiện....
uhm nhưng bị lỗi font chữ bạn ah. ko hiện tiếng việt
b gõ kiểu j vậy

binomcq
16-04-15, 10:22 PM
uhm nhưng bị lỗi font chữ bạn ah. ko hiện tiếng việt
b gõ kiểu j vậy

ko phải do font của sv, mà do file ko nhận Encoding hỗ trợ tiếng việt, chỉ nhận encoding ansi hỗ trợ chữ la mã vs tàu khựa, chữ ko dấu

trinhdat
16-04-15, 11:00 PM
cao thủ nào việt hóa đc nhỉ

luandaik
17-04-15, 06:57 PM
Cách cuối cùng là Việt hóa không dấu như mu ngày xưa :D Ai biết việt hóa file nào liên quan đến nhiệm vu để mình việt hóa tạm để trải nghiệm. :)

luandaik
17-04-15, 09:26 PM
ko phải do font của sv, mà do file ko nhận Encoding hỗ trợ tiếng việt, chỉ nhận encoding ansi hỗ trợ chữ la mã vs tàu khựa, chữ ko dấu
save lại chon UF8... là save có dấu đc nhưng chạy sv sv lỗi không nhận file 8-x

toipham1
18-04-15, 12:29 PM
bác nào biết lệnh GM share cho em nghịch tí với :v

langtukids
18-04-15, 12:50 PM
server này cũng như server cũ, bị lỗi chỗ cường hóa,bấm vào viên đá gì đó là bị văn ra khỏi game, còn phần vh thì phải pack vài thứ trong client ra mới dc,còn file .dds thì dùng gimp+plugin dds thì chỉnh sửa dc,nó là file ảnh nhé

trinhdat
18-04-15, 03:43 PM
Game thì đẹp, nản mỗi việt hóa còn lại ok hết

luandaik
18-04-15, 06:45 PM
Game thì đẹp, nản mỗi việt hóa còn lại ok hết
Chả có nhẽ chơi tạm việt hóa không dấu :))

mr.vik20
19-04-15, 10:27 AM
- Ai muốn test game thì vào link này đăng ký và tải launch.exe cho client thì vào đc game nhé
- Link : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

longeragon999
19-04-15, 10:51 AM
Chán nên share folder gamedata rip được ở server Kiếm Tung
Pass : longeragon999

langtukids
19-04-15, 12:52 PM

mình cũng từng rip nhưng bỏ vào chạy bị lỗi

langtukids
19-04-15, 02:25 PM
con mới này với mấy con cũ kia nó vẫn có lỗi ở chỗ cường hóa

luandaik
19-04-15, 06:09 PM
Bác unpack giúp mấy file trong kiếm tung vn
KiemTung\Datas(EngineData,script,UiSettings)

trinhdat
22-04-15, 08:27 AM
quan trọng cài file exe không hỗ trợ tiếng việt cù lần quá

mr.vik20
24-04-15, 01:38 PM
game đẹp mà ko ai dev chán nhỉ .

matrixvn
25-07-15, 12:30 PM
.
Cám ơn bạn rất nhiều, mình thích game này lắm ^^ , mình có điều là chả thể nào download được trên cái baidu, chắc bạn sống bên TQ hả ?
Sau một khoảng thời gian cực kỳ khổ cực thì mình cũng đã download xong. Đang mò mẫm cài.

matrixvn
25-07-15, 03:57 PM
Cám ơn bạn rất nhiều, mình thích game này lắm ^^ , mình có điều là chả thể nào download được trên cái baidu, chắc bạn sống bên TQ hả ?
Sau một khoảng thời gian cực kỳ khổ cực thì mình cũng đã download xong. Đang mò mẫm cài.

Cuối cùng cũng chơi dc, các bạn dùng cái mà bạn chủ thớt Update lên ý, nó dễ dùng hơn, vào full đồ

blackcatyb
25-07-15, 04:18 PM
Cuối cùng cũng chơi dc, các bạn dùng cái mà bạn chủ thớt Update lên ý, nó dễ dùng hơn, vào full đồ

matrixvn
25-07-15, 08:56 PM

Chờ tý nhá, up xong mình đưa link, mấy ông kia chắc du học bên đó toàn chơi link Baidu download khó vãi cả ra.

matrixvn
25-07-15, 09:27 PM
Chờ tý nhá, up xong mình đưa link, mấy ông kia chắc du học bên đó toàn chơi link Baidu download khó vãi cả ra.

Xong :
Server : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Client : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Phim hướng dẫn : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> <=== làm theo y chang nó là dc, tôi hôm nay mới lần đầu cài mà dc luôn.
Game data : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> <=== Dùng vào lấy vip 10 luôn, full KNB, chép vào cả Client và sever

Tại vì game có người Việt hóa được rồi, nhưng tôi chép đè vào thì chỉ dc mấy cái hình là việt hóa à ( Tại bộ cài tại : tuhiep.com ) còn lại chữ vẫn không VH được. đến nản. Ai biết chỉ tôi với nhé.
Mình chơi tới lv 64 roài, vẫn chưa thấy có lỗi gì ngoài việc ăn nhiêu vàng quá thì nó văng.
Đôi lời cho mấy bạn VH tuhiep.com, mình công nhận là các bạn có công việt hóa, có công chỉnh sửa nhưng các bạn chả phải là kiemtung.com, các bạn nâng tỷ lệ nạp thẻ lên 10 lần mà tăng giá đồ lên 10 lần làm gì ? Server các bạn được mấy người chơi ?
Dù sao cũng chúc các bạn rút kinh nghiệm lần sau.

trinhdat
25-07-15, 10:15 PM
mẫy cái icon của tuhiep.com lấy bên kiếm tông nhìn không đẹp lắm.
cơm mà cũng kỳ công việt hóa, tiếc chưa đủ cao tay để việt hoàn thiện

blackcatyb
25-07-15, 10:55 PM
Xong :
Server : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Client : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Phim hướng dẫn : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> <=== làm theo y chang nó là dc, tôi hôm nay mới lần đầu cài mà dc luôn.
Game data : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> <=== Dùng vào lấy vip 10 luôn, full KNB, chép vào cả Client và sever

Tại vì game có người Việt hóa được rồi, nhưng tôi chép đè vào thì chỉ dc mấy cái hình là việt hóa à ( Tại bộ cài tại : tuhiep.com ) còn lại chữ vẫn không VH được. đến nản. Ai biết chỉ tôi với nhé.
Mình chơi tới lv 64 roài, vẫn chưa thấy có lỗi gì ngoài việc ăn nhiêu vàng quá thì nó văng.
Đôi lời cho mấy bạn VH tuhiep.com, mình công nhận là các bạn có công việt hóa, có công chỉnh sửa nhưng các bạn chả phải là kiemtung.com, các bạn nâng tỷ lệ nạp thẻ lên 10 lần mà tăng giá đồ lên 10 lần làm gì ? Server các bạn được mấy người chơi ?
Để ngồi VH nghịch được sẽ hướng dẫn mọi người làm chung cho vui :>

matrixvn
26-07-15, 05:38 AM
mẫy cái icon của tuhiep.com lấy bên kiếm tông nhìn không đẹp lắm.
cơm mà cũng kỳ công việt hóa, tiếc chưa đủ cao tay để việt hoàn thiện

Mà khổ lắm cơ bác, phải cài để windows nó nhận tiếng Hoa thì sang game của tuhiep mấy cái dấu tiếng việt nó lại thành ô vuông, mâu thuẫn nặng nề luôn, còn để tiếng việt thì lại không nhận được font tiếng hoa. 8-}

blackcatyb
26-07-15, 08:18 AM
Mà khổ lắm cơ bác, phải cài để windows nó nhận tiếng Hoa thì sang game của tuhiep mấy cái dấu tiếng việt nó lại thành ô vuông, mâu thuẫn nặng nề luôn, còn để tiếng việt thì lại không nhận được font tiếng hoa. 8-}

Qua cũng mới thử chuyển cái file cần vh sang UTF-8 vh xong chạy sv những chỗ có dấu nó lại thành tiếng tàu mới hại não :))

matrixvn
26-07-15, 01:17 PM
Ít thứ để khám phá quá các bác ạ, max lv 80. không có cánh, thú cưỡi dc vài con, nói chung là old version

trinhdat
26-07-15, 03:28 PM
ngày đầu cũng thử cài con này trên debian nhưng không thành nên cũng thôi luôn ý định online.
tìm mọi cách lấy client của kiemtong rồi nhưng không chạy được vì 2 phiên bản khác hoàn toàn

blackcatyb
26-07-15, 03:37 PM
Chủ yếu là đang tìm cách VH có dấu xong rồi mới tính tiếp được :-"

longeragon999
26-07-15, 05:37 PM
Dùng client tuhiep.com mở file game.exe bằng notepad++ sau đó kéo xuống dưới sẽ thấy điều bất ngờ :)>-
Mà bọn này là kiemthesaigon.club hay sao ấy

blackcatyb
26-07-15, 05:53 PM
Dùng client tuhiep.com mở file game.exe bằng notepad++ sau đó kéo xuống dưới sẽ thấy điều bất ngờ :)>-
Mà bọn này là kiemthesaigon.club hay sao ấy

Bất ngờ gì thế thím nói luôn đê đang onl đt k mở xem đc :)

sjthoj123
27-07-15, 12:23 PM
Xong :

lúc vào clien toàn báo lỗi stop working :(

Linh_JX
27-07-15, 12:26 PM
bản này có lẽ là bản cũ so với bản tớ cầm nhĩ .

blackcatyb
27-07-15, 02:51 PM
bản này có lẽ là bản cũ so với bản tớ cầm nhĩ .

Vẫn còn bản nào nữa thế up đi bạn

sjthoj123
27-07-15, 03:49 PM
bị sao vậy mấy bác fix mãi ko đc

i3oywaytp
27-07-15, 04:31 PM
bị sao vậy mấy bác fix mãi ko đc

Hình như Win 8 ko chạy đc... 30 char

daohuutuan
27-07-15, 04:33 PM
Hình như Win 8 ko chạy đc... 30 char

mấy bữa trước tôi chơi trên 8.1 được mà

Linh_JX
27-07-15, 05:20 PM
Vẫn còn bản nào nữa thế up đi bạn

sorry tớ không thể share ............................................

blackcatyb
27-07-15, 06:02 PM
sorry tớ không thể share ............................................

Oh nếu đc thì share để ae trong 4r cùng vọc vạch k share cũng ksao mà ^^

sjthoj123
27-07-15, 06:31 PM
mình thử ở win 7 cũng bị vậy ạ

Linh_JX
27-07-15, 06:41 PM
Chủ yếu là đang tìm cách VH có dấu xong rồi mới tính tiếp được :-"

chất bác đang tìm thứ này =]]z. việt hóa xấu vãi un á :=]]z

blackcatyb
27-07-15, 08:03 PM
chất bác đang tìm thứ này =]]z. việt hóa xấu vãi un á :=]]z
chuẩn nhưng mình vh k hiểu sao vào game nó cứ bị lỗi font chữ trong khi đó đã chuyển file sang UTF-8 rồi

lekimhung
27-07-15, 10:20 PM
Mình cài giống như video hướng dẫn mà sao chạy file cuối cùng nó lại ra cái lauch này:
chứ nó không ra đăng kí như video nhỉ ?
Có ai biết help dùm !

blackcatyb
27-07-15, 10:32 PM
Mình cài giống như video hướng dẫn mà sao chạy file cuối cùng nó lại ra cái lauch này:

Có ai biết help dùm !
đăng ký thì bạn mở web rồi vào 127.0.0.1 là đký được
sau đó vào client mở start.bat vào game và hưởng thụ thôi

--- Chế độ gộp bài viết ---

đang nản vì cái vụ font chữ mà chả ai hướng dẫn định thôi thì ngồi nghịch đống ui lại có động lực nghịch tiếp :>

lekimhung
27-07-15, 10:39 PM
Mình load cái client của nó về đâu thấy file start.bat ở đâu nhỉ

Nếu phải tạo thì bạn hướng dẫn dùm mình luôn nha :D
Vì Máy đọc dc font China nên mình bỏ qua bước 2-4 của chủ thớt , Chỉ xem video rồi làm theo giống y mà chưa chơi được, bị lổi như trên !

Game đẹp quá mà chưa chơi dc :(

matrixvn
27-07-15, 10:54 PM

Có ai biết help dùm !

Cái nút trắng đầu tiên bên tay trái là nút đăng ký á bạn, có 3 dòng,
tên acc
pass
lập lại pass.
Xong dùng chính cái Laucher đó chơi game cũng được.

đăng ký thì bạn mở web rồi vào 127.0.0.1 là đký được
sau đó vào client mở start.bat vào game và hưởng thụ thôi

đang nản vì cái vụ font chữ mà chả ai hướng dẫn định thôi thì ngồi nghịch đống ui lại có động lực nghịch tiếp :>

Ui của bọn tuhiep phải không ^^, mình chơi xong roài, drop luôn, game nó cũ nên ít chức năng quá.

lekimhung
27-07-15, 11:00 PM
tên acc
pass
lập lại pass.

Ui của bọn tuhiep phải không ^^, mình chơi xong roài, drop luôn, game nó cũ nên ít chức năng quá.

Mình cũng mò và đang kí thử, nhưng khi đăng nhập từ laucher đó thì nó biến mất, ngồi chờ mãi mà không thấy web nó hiện lên , hic hic ...

blackcatyb
27-07-15, 11:03 PM
tên acc
pass
lập lại pass.

Cả ui tuhiep cả ui kiemtung mai có thời gian mình đổi hết sang ui kiemtung nhìn cho đẹp :>

trinhdat
27-07-15, 11:10 PM
Cả ui tuhiep cả ui kiemtung mai có thời gian mình đổi hết sang ui kiemtung nhìn cho đẹp :>
được thế còn gì bằng
ai đi ngược về xuôi nhớ ngày giỗ tổ ... ? (gợi ý câu trả lời: mung 10 thang 3)

blackcatyb
28-07-15, 09:22 AM
Có bác nào pro jx chỉ giáo vụ font với :D

lekimhung
28-07-15, 04:45 PM
Pro nào rãnh team mình phát, làm hoài mà vẫn ko chạy :(

blackcatyb
28-07-15, 07:05 PM
Pro nào rãnh team mình phát, làm hoài mà vẫn ko chạy :(
Chỉ cần giải nén ở D rồi chạy sv thôi mà bạn nếu không được thì bạn tải bản này về

Pass : forum.tuan565.com

Linh_JX
28-07-15, 07:13 PM
sao không thấy ai unpack của tụi tuhiep.com nhỡ ><

Linh_JX
28-07-15, 08:11 PM

có tools vẫn unpack không ra bạn nhé.

daohuutuan
28-07-15, 08:25 PM
có tool tôi sài luôn cái client luôn chứ tìm cách vh làm gì cho mệt

Linh_JX
28-07-15, 08:44 PM
có tool tôi sài luôn cái client luôn chứ tìm cách vh làm gì cho mệt
ừ vậy đợi đi bạn. sẽ có cho bạn khi game tuhiep off

daohuutuan
28-07-15, 08:48 PM
ừ vậy đợi đi bạn. sẽ có cho bạn khi game tuhiep off

đợi gì .

blackcatyb
28-07-15, 09:33 PM
Giao diện New thành quả cả chiều lẫn tối của mình các bạn trẻ có thấy kích thích không :>

Mới được 70% giống giao diện Kiếm Tung :Laluot_142:

Tiếc là nếu fix lỗi VH có dấu nữa là thành Hot rồi :waiting3:

trinhdat
28-07-15, 10:24 PM
bác copy có trọn lọc là đúng rồi. hồi trước ném tất cả vào cũng giống kiếm tông nhưng lỗi ô skill với minimap trên góc màn hình..+ di chuyển được mấy bước camera đứng hình luôn
ngày đó ko biết việt hóa nên cũng đành thôi

blackcatyb
28-07-15, 10:41 PM
Giờ cần nhất là làm sao fix vh k bị lỗi font mà k thấy ai chỉ cả nản quá

daohuutuan
28-07-15, 11:04 PM
copy thêm map vào nữa kìa :D
.

lekimhung
28-07-15, 11:08 PM
Chỉ cần giải nén ở D rồi chạy sv thôi mà bạn nếu không được thì bạn tải bản này về

Thx bác, mình làm được rồi. Do Source bác Matrixvn up lên đã fix hết mà ko biết, cứ làm giống trong video của nó nên mới bị . Hồi chiều có mò qua bên blog bác kiếm thử mà thấy chưa post :D

lekimhung
28-07-15, 11:38 PM
Giao diện New thành quả cả chiều lẫn tối của mình các bạn trẻ có thấy kích thích không :>

Mới được 70% giống giao diện Kiếm Tung :Laluot_142:

Tiếc là nếu fix lỗi VH có dấu nữa là thành Hot rồi :waiting3:

Phải chi VH full được là ngon rùi :D

blackcatyb
29-07-15, 09:15 AM
khổ nỗi client nó bị lỗi font vh chứ vh thì đơn giản

Linh_JX
29-07-15, 11:28 AM
khổ nỗi client nó bị lỗi font vh chứ vh thì đơn giản

mò đi chứ tôi cũng mò 4 5 tiếng đó thôi

blackcatyb
29-07-15, 11:33 AM
mò mấy ngày rồi đó thím chứ 4-5 tiếng mà ra tôi cũng mò rồi

Linh_JX
29-07-15, 11:48 AM
mò mấy ngày rồi đó thím chứ 4-5 tiếng mà ra tôi cũng mò rồi

đang fix lại.... cho chữ đẹp tí. ><. mò đi sẽ dc thím à ><

blackcatyb
29-07-15, 11:51 AM
đang fix lại.... cho chữ đẹp tí. ><. mò đi sẽ dc thím à ><
chỉ dùm đi thấy bào chỉnh font ở ui mà k biết sửa phần nào

lekimhung
29-07-15, 05:46 PM
Có ai còn test không nhỉ, game bị lổi không mang PET chiến lên được

Không biết ae có ai bị ko, đã thử tạo nhiều acc vẫn bị .

Cộng thêm mở rộng rương bị lổi, không đặt đồ vào được.

blackcatyb
29-07-15, 06:39 PM
Mình giờ đang nghĩ vụ font nên chưa test ingame nhiều lắm

matrixvn
29-07-15, 07:02 PM

Mình dùng hoàn toàn bình thường nhé, dùng con pet cuối Nữ Oa luôn cơ mà.

daohuutuan
29-07-15, 08:05 PM

cài font thử,thấy có ai bị lổi này đâu nhỉ

lekimhung
29-07-15, 08:29 PM

Bác dùng DB đi kèm à, mình dùng DB nguyên của nó mới cài được :D. Nếu dùng DB đi kèm thì mình copy vào client xong có cần chép đè vào server ko ạ ?

lekimhung
30-07-15, 12:26 PM
Ổn rùi, do DB của nó bị lổi. Game này có Event múa cột vui vãi :D

blackcatyb
30-07-15, 12:32 PM
Ổn rùi, do DB của nó bị lổi. Game này có Event múa cột vui vãi :D

Chưa test game mấy, mà bạn cho hỏi add vip 10 với knb để mua đồ ở phần nào thế, có tool gm k bạn

lekimhung
30-07-15, 12:44 PM
Chưa test game mấy, mà bạn cho hỏi add vip 10 với knb để mua đồ ở phần nào thế, có tool gm k bạn

Source nó đã add max KNB rùi, chỉ vào mua Vip thôi, còn lệnh GM mình không biết ...... đang mãi test game :D

blackcatyb
30-07-15, 04:21 PM
mình dùng bản bác Tuauaan565 mà nó k có sẵn nên đang tìm xem add knb với vip ở navicat

Linh_JX
30-07-15, 04:25 PM
game này mỡ online chất không quá 200 người chơi đâu nhĩ ><

daohuutuan
30-07-15, 04:52 PM

pet nữ oa được rồi
chứ pet cuối không phải nữ oa, còn 2,3 con sau nó manh hơn nó quá trời

mình dùng bản bác Tuauaan565 mà nó k có sẵn nên đang tìm xem add knb với vip ở navicat

tool gm tăng cho lẹ,navicat cũng dc

blackcatyb
30-07-15, 06:01 PM
Daohuutuan: inbox gửi mình xin cái tool gm, tool gm ở trang cũ kia link die rồi

LinhJX gửi mình xin thư mục fonts trong client/uisettings với. Thank kiu

Linh_JX
30-07-15, 06:22 PM
Daohuutuan: inbox gửi mình xin cái tool gm, tool gm ở trang cũ kia link die rồi

LinhJX gửi mình xin thư mục fonts trong client/uisettings với. Thank kiu

đang rối nó đấy. nếu font kia quá xấu. nên đang xem lại

blackcatyb
30-07-15, 07:24 PM
đang rối nó đấy. nếu font kia quá xấu. nên đang xem lại
gửi mình xin cái file này với MSYHBD13.fnt

hoặc paste lên đây hộ mình

<?xml version="1.0" ?><Font Name="MSYH-10" LanguageTpye="Chinese" Filename="c:\windows\fonts\SIMSUN.TTF" Type="Dynamic" Size="10" NativeHorzRes="1024" NativeVertRes="768" AutoScaled="true" AntiAlias="true"/>

blackcatyb
30-07-15, 10:49 PM
Cả tối ngồi chỉnh sửa giao diện cũng giống Kiếm Tung đến 90% rồi

Show phát cho khí thế :>

longeragon999
30-07-15, 11:06 PM
Link unpack Kiếm Tung : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Ai cần pass pm
Demo file OpenFunction.txt

Mô tả Image Tip AcceptTaskId PostTaskId PlayerLevel ActivityId
Cường hóa set:ui_sys1 image:btn_make_n <Layout width=245><Seg text-align=center font-family=MSYHBD-15><Obj type=text color=251,252,72 vertical-align=center>Mở ra tính năng cường hoá trang bị! Cường hoá nâng cấp thuộc tính của trang bị!</Obj></Seg></Layout> 2427|2427|2427|2427
Khảm nạm trang bị set:ui_equipment_04 image:btn_xiangqian <Layout width=245><Seg text-align=center font-family=MSYHBD-15><Obj type=text color=251,252,72 vertical-align=center>Mở ra tính năng khảm nạm trang bị! Có thể khảm nạm bảo thạch trên trang bị rồi!</Obj></Seg></Layout> 2020
Hợp set:ui_equipment_04 image:btn_hecheng <Layout width=245><Seg text-align=center font-family=MSYHBD-15><Obj type=text color=251,252,72 vertical-align=center>Hợp thành bảo thạch! Có thể đem bảo thạch cấp thấp hợp thành cao cấp !</Obj></Seg></Layout> 2021
Chuyển nhượng trang bị set:ui_equipment_04 image:btn_zhuanyi <Layout width=245><Seg text-align=center font-family=MSYHBD-15><Obj type=text color=251,252,72 vertical-align=center>Cường hóa dời đi Chức năng mở ra! Có thể sử cường hóa cấp bậc chuyển dời đến tân trang bị thượng !</Obj></Seg></Layout>
Thăng cấp linh tính set:ui_equipment_04 image:btn_lingxing <Layout width=245><Seg text-align=center font-family=MSYHBD-15><Obj type=text color=251,252,72 vertical-align=center>Thăng cấp linh tính Linh thú! Linh tính có thể tăng điểm thuộc tính của linh thú.</Obj></Seg></Layout> 2336
Kỹ năng linh thú set:ui_equipment_04 image:btn_xuexi <Layout width=245><Seg text-align=center font-family=MSYHBD-15><Obj type=text color=251,252,72 vertical-align=center>Học Kỹ năng linh thú! Có thể học kỹ năng cho linh thú!</Obj></Seg></Layout> 1333
Dung hợp linh thú set:ui_equipment_04 image:btn_ronghe <Layout width=245><Seg text-align=center font-family=MSYHBD-15><Obj type=text color=251,252,72 vertical-align=center>Linh thú dung hợp mở ra! có thể đem linh thú linh tính kế thừa sang cho Linh thú khác!</Obj></Seg></Layout> 2311
Cường hóa thuộc tính linh thú set:ui_equipment_04 image:btn_guanzhu <Layout width=245><Seg text-align=center font-family=MSYHBD-15><Obj type=text color=251,252,72 vertical-align=center>Cường hóa thuộc tính linh thú! tăng thuộc tính công phòng cho linh thú!</Obj></Seg></Layout> 2322
Phụ bản thường set:ui_xiaoxiqiu image:btn_putong_n <Layout width=245><Seg text-align=center font-family=MSYHBD-15><Obj type=text color=251,252,72 vertical-align=center>Mở chức năng Phụ bản thường!</Obj></Seg></Layout> 1328
Phụ bản tinh anh set:ui_xiaoxiqiu image:btn_jingying_n <Layout width=245><Seg text-align=center font-family=MSYHBD-15><Obj type=text color=251,252,72 vertical-align=center>Mở chức năng Phụ bản tinh anh!</Obj></Seg></Layout> 1330
Hư Không Ảo Cảnh <Layout width=245><Seg text-align=center font-family=MSYHBD-15><Obj type=text color=251,252,72 vertical-align=center>Hoạt động Hư Không Ảo Cảnh đã mở</Obj></Seg></Layout> 2310 8
Nhiệm vụ rèn luyện set:ui_chat image:btn_yunxian_n <Layout width=245><Seg text-align=center font-family=MSYHBD-15><Obj type=text color=251,252,72 vertical-align=center>Chức năng Nhiệm vụ rèn luyện mở ra!</Obj></Seg></Layout> 2330 12
Thức cảnh linh thú(Hoạt động, không cần mở mới) 2311 9
Kho tàng võ lâm(Hoạt động, không cần mở mới) 2071 5
Lật Bài set:ui_equipment_02 image:btn_maiyi_n <Layout width=245><Seg text-align=center font-family=MSYHBD-15><Obj type=text color=251,252,72 vertical-align=center>Tính năng Lật bài được mở\nMở ra!</Obj></Seg></Layout> 2308 15
Ngũ phúc ban thưởng thần set:ui_xiaoxiqiu image:btn_wushen_n <Layout width=245><Seg text-align=center font-family=MSYHBD-15><Obj type=text color=251,252,72 vertical-align=center>Ngũ phúc ban thưởng thần công có thể lái được khải!</Obj></Seg></Layout> 14
Dùng Võ Hỏi Đạo(Hoạt động, không cần mở mới) 1327 4
Hắc Ám Xâm Nhập(Hoạt động, không cần mở mới) 2319 6
Phong Ma Điện(Hoạt động, không cần mở mới) 1343 7
Vực Sâu Viêm Sơn(Hoạt động, không cần mở mới) 1134 16
Thông thiên tháp set:ui_xiaoxiqiu image:btn_liuyi_n <Layout width=245><Seg text-align=center font-family=MSYHBD-15><Obj type=text color=251,252,72 vertical-align=center>Thông thiên tháp đã mở!</Obj></Seg></Layout> 1338 13
BOSS thế giới set:ui_xiaoxiqiu image:btn_boss_n <Layout width=245><Seg text-align=center font-family=MSYHBD-15><Obj type=text color=251,252,72 vertical-align=center>BOSS thế giới đã xuất hiện!</Obj></Seg></Layout> 2313
Nhận được Linh thú set:ui_sys1 image:btn_pet_n <Layout width=245><Seg text-align=center font-family=MSYHBD-15><Obj type=text color=251,252,72 vertical-align=center>Tính năng Linh thú đã mở!</Obj></Seg></Layout> 2211
Lần thứ 2 đạt được Linh thú
PVP set:ui_xiaoxiqiu image:btn_pvp_n <Layout width=245><Seg text-align=center font-family=MSYHBD-15><Obj type=text color=251,252,72 vertical-align=center>Hoạt động PVP bắt đầu!</Obj></Seg></Layout> 2312
Thăng cấp trang bị set:ui_equipment_04 image:btn_xilian <Layout width=245><Seg text-align=center font-family=MSYHBD-15><Obj type=text color=251,252,72 vertical-align=center>Mở tính năng thăng cấp trang bị! Dùng để nâng cấp chất lượng trang bị!</Obj></Seg></Layout> 2327
Vòng quay may mắn set:ui_xiaoxiqiu image:btn_yaojiang_n <Layout width=245><Seg text-align=center font-family=MSYHBD-15><Obj type=text color=251,252,72 vertical-align=center>Mở tính năng Vòng quay may mắn</Obj></Seg></Layout> 2218
Tính năng tọa kỵ set:ui_sys1 image:btn_zuoqi_n <Layout width=245><Seg text-align=center font-family=MSYHBD-15><Obj type=text color=251,252,72 vertical-align=center>Tính năng tọa kỵ được mở!</Obj></Seg></Layout> 2202
Bồi dưỡng tọa kỵ set:ui_equipment_04 image:btn_zuoqi <Layout width=245><Seg text-align=center font-family=MSYHBD-15><Obj type=text color=251,252,72 vertical-align=center>Mở bồi dưỡng tọa kỵ</Obj></Seg></Layout> 2335
Linh thú phụ thể set:ui_equipment_04 image:btn_lingshou <Layout width=245><Seg text-align=center font-family=MSYHBD-15><Obj type=text color=251,252,72 vertical-align=center>Phụ thể linh thú được mở!</Obj></Seg></Layout> 2337
Trang bị phong linh set:ui_equipment_04 image:btn_qihun <Layout width=245><Seg text-align=center font-family=MSYHBD-15><Obj type=text color=251,252,72 vertical-align=center>Mở ra tính năng trang bị phong linh!</Obj></Seg></Layout> 1157
Khiêu chiến chí tôn set:ui_xiaoxiqiu image:btn_tiaozhan_n <Layout width=245><Seg text-align=center font-family=MSYHBD-15><Obj type=text color=251,252,72 vertical-align=center>Mở tính năng khiêu chiến chí tôn</Obj></Seg></Layout> 2302 22
Vực sâu thâm uyên. set:ui_newrole image:btn_huoyuedu_n <Layout width=245><Seg text-align=center font-family=MSYHBD-15><Obj type=text color=251,252,72 vertical-align=center>Hoạt động Vực Sâu Thâm Uyên, mở ra</Obj></Seg></Layout> 2301 21
Đấu Trường set:ui_xiaoxiqiu image:btn_jingjichang_n <Layout width=245><Seg text-align=center font-family=MSYHBD-15><Obj type=text color=251,252,72 vertical-align=center>Mở tính năng khiêu chiến đấu trường!</Obj></Seg></Layout> 2219
Khiêu chiến phụ bản set:ui_xiaoxiqiu image:btn_zhizun_n <Layout width=245><Seg text-align=center font-family=MSYHBD-15><Obj type=text color=251,252,72 vertical-align=center>Mở ra chức năng Tuyệt thế thần binh!</Obj></Seg></Layout> 1210
Mở ra tính năng Cánh set:ui_equipment_03 image:pic_wings_1 <Layout width=245><Seg text-align=center font-family=MSYHBD-15><Obj type=text color=251,252,72 vertical-align=center>Tính năng cánh được mở!</Obj></Seg></Layout> 1340
Bồi dưỡng cánh set:ui_sys1 image:btn_wings_n <Layout width=245><Seg text-align=center font-family=MSYHBD-15><Obj type=text color=251,252,72 vertical-align=center>Tính năng bồi dưỡng cánh được mở!</Obj></Seg></Layout> 1347
Cánh cường hóa set:ui_sys1 image:btn_wings_n <Layout width=245><Seg text-align=center font-family=MSYHBD-15><Obj type=text color=251,252,72 vertical-align=center>Tính năng cường hóa cánh được mở!</Obj></Seg></Layout> 2331
Tranh Đoạt Hoàng Thành set:ui_newrole image:huangchengpvp <Layout width=245><Seg text-align=center font-family=MSYHBD-15><Obj type=text color=251,252,72 vertical-align=center>Hoạt động Hoàng thành tranh đoạt bắt đầu!</Obj></Seg></Layout> 2305

Linh_JX
30-07-15, 11:12 PM
Link unpack Kiếm Tung : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Ai cần pass pm

Cường hóa set:ui_sys1 image:btn_make_n <Layout width=245><Seg text-align=center font-family=MSYHBD-15><Obj type=text color=251,252,72 vertical-align=center>Mở ra tính năng cường hoá trang bị! Cường hoá nâng cấp thuộc tính của trang bị!</Obj></Seg></Layout> 2427|2427|2427|2427
Khảm nạm trang bị set:ui_equipment_04 image:btn_xiangqian <Layout width=245><Seg text-align=center font-family=MSYHBD-15><Obj type=text color=251,252,72 vertical-align=center>Mở ra tính năng khảm nạm trang bị! Có thể khảm nạm bảo thạch trên trang bị rồi!</Obj></Seg></Layout> 2020
Hợp set:ui_equipment_04 image:btn_hecheng <Layout width=245><Seg text-align=center font-family=MSYHBD-15><Obj type=text color=251,252,72 vertical-align=center>Hợp thành bảo thạch! Có thể đem bảo thạch cấp thấp hợp thành cao cấp !</Obj></Seg></Layout> 2021
Chuyển nhượng trang bị set:ui_equipment_04 image:btn_zhuanyi <Layout width=245><Seg text-align=center font-family=MSYHBD-15><Obj type=text color=251,252,72 vertical-align=center>Cường hóa dời đi Chức năng mở ra! Có thể sử cường hóa cấp bậc chuyển dời đến tân trang bị thượng !</Obj></Seg></Layout>
Thăng cấp linh tính set:ui_equipment_04 image:btn_lingxing <Layout width=245><Seg text-align=center font-family=MSYHBD-15><Obj type=text color=251,252,72 vertical-align=center>Thăng cấp linh tính Linh thú! Linh tính có thể tăng điểm thuộc tính của linh thú.</Obj></Seg></Layout> 2336
Kỹ năng linh thú set:ui_equipment_04 image:btn_xuexi <Layout width=245><Seg text-align=center font-family=MSYHBD-15><Obj type=text color=251,252,72 vertical-align=center>Học Kỹ năng linh thú! Có thể học kỹ năng cho linh thú!</Obj></Seg></Layout> 1333
Dung hợp linh thú set:ui_equipment_04 image:btn_ronghe <Layout width=245><Seg text-align=center font-family=MSYHBD-15><Obj type=text color=251,252,72 vertical-align=center>Linh thú dung hợp mở ra! có thể đem linh thú linh tính kế thừa sang cho Linh thú khác!</Obj></Seg></Layout> 2311
Cường hóa thuộc tính linh thú set:ui_equipment_04 image:btn_guanzhu <Layout width=245><Seg text-align=center font-family=MSYHBD-15><Obj type=text color=251,252,72 vertical-align=center>Cường hóa thuộc tính linh thú! tăng thuộc tính công phòng cho linh thú!</Obj></Seg></Layout> 2322
Phụ bản thường set:ui_xiaoxiqiu image:btn_putong_n <Layout width=245><Seg text-align=center font-family=MSYHBD-15><Obj type=text color=251,252,72 vertical-align=center>Mở chức năng Phụ bản thường!</Obj></Seg></Layout> 1328
Phụ bản tinh anh set:ui_xiaoxiqiu image:btn_jingying_n <Layout width=245><Seg text-align=center font-family=MSYHBD-15><Obj type=text color=251,252,72 vertical-align=center>Mở chức năng Phụ bản tinh anh!</Obj></Seg></Layout> 1330
Hư Không Ảo Cảnh <Layout width=245><Seg text-align=center font-family=MSYHBD-15><Obj type=text color=251,252,72 vertical-align=center>Hoạt động Hư Không Ảo Cảnh đã mở</Obj></Seg></Layout> 2310 8
Nhiệm vụ rèn luyện set:ui_chat image:btn_yunxian_n <Layout width=245><Seg text-align=center font-family=MSYHBD-15><Obj type=text color=251,252,72 vertical-align=center>Chức năng Nhiệm vụ rèn luyện mở ra!</Obj></Seg></Layout> 2330 12
Lật Bài set:ui_equipment_02 image:btn_maiyi_n <Layout width=245><Seg text-align=center font-family=MSYHBD-15><Obj type=text color=251,252,72 vertical-align=center>Tính năng Lật bài được mở\nMở ra!</Obj></Seg></Layout> 2308 15
Ngũ phúc ban thưởng thần set:ui_xiaoxiqiu image:btn_wushen_n <Layout width=245><Seg text-align=center font-family=MSYHBD-15><Obj type=text color=251,252,72 vertical-align=center>Ngũ phúc ban thưởng thần công có thể lái được khải!</Obj></Seg></Layout> 14
Thông thiên tháp set:ui_xiaoxiqiu image:btn_liuyi_n <Layout width=245><Seg text-align=center font-family=MSYHBD-15><Obj type=text color=251,252,72 vertical-align=center>Thông thiên tháp đã mở!</Obj></Seg></Layout> 1338 13
BOSS thế giới set:ui_xiaoxiqiu image:btn_boss_n <Layout width=245><Seg text-align=center font-family=MSYHBD-15><Obj type=text color=251,252,72 vertical-align=center>BOSS thế giới đã xuất hiện!</Obj></Seg></Layout> 2313
Nhận được Linh thú set:ui_sys1 image:btn_pet_n <Layout width=245><Seg text-align=center font-family=MSYHBD-15><Obj type=text color=251,252,72 vertical-align=center>Tính năng Linh thú đã mở!</Obj></Seg></Layout> 2211
PVP set:ui_xiaoxiqiu image:btn_pvp_n <Layout width=245><Seg text-align=center font-family=MSYHBD-15><Obj type=text color=251,252,72 vertical-align=center>Hoạt động PVP bắt đầu!</Obj></Seg></Layout> 2312
Thăng cấp trang bị set:ui_equipment_04 image:btn_xilian <Layout width=245><Seg text-align=center font-family=MSYHBD-15><Obj type=text color=251,252,72 vertical-align=center>Mở tính năng thăng cấp trang bị! Dùng để nâng cấp chất lượng trang bị!</Obj></Seg></Layout> 2327
Vòng quay may mắn set:ui_xiaoxiqiu image:btn_yaojiang_n <Layout width=245><Seg text-align=center font-family=MSYHBD-15><Obj type=text color=251,252,72 vertical-align=center>Mở tính năng Vòng quay may mắn</Obj></Seg></Layout> 2218
Tính năng tọa kỵ set:ui_sys1 image:btn_zuoqi_n <Layout width=245><Seg text-align=center font-family=MSYHBD-15><Obj type=text color=251,252,72 vertical-align=center>Tính năng tọa kỵ được mở!</Obj></Seg></Layout> 2202
Bồi dưỡng tọa kỵ set:ui_equipment_04 image:btn_zuoqi <Layout width=245><Seg text-align=center font-family=MSYHBD-15><Obj type=text color=251,252,72 vertical-align=center>Mở bồi dưỡng tọa kỵ</Obj></Seg></Layout> 2335
Linh thú phụ thể set:ui_equipment_04 image:btn_lingshou <Layout width=245><Seg text-align=center font-family=MSYHBD-15><Obj type=text color=251,252,72 vertical-align=center>Phụ thể linh thú được mở!</Obj></Seg></Layout> 2337
Trang bị phong linh set:ui_equipment_04 image:btn_qihun <Layout width=245><Seg text-align=center font-family=MSYHBD-15><Obj type=text color=251,252,72 vertical-align=center>Mở ra tính năng trang bị phong linh!</Obj></Seg></Layout> 1157
Khiêu chiến chí tôn set:ui_xiaoxiqiu image:btn_tiaozhan_n <Layout width=245><Seg text-align=center font-family=MSYHBD-15><Obj type=text color=251,252,72 vertical-align=center>Mở tính năng khiêu chiến chí tôn</Obj></Seg></Layout> 2302 22
Vực sâu thâm uyên. set:ui_newrole image:btn_huoyuedu_n <Layout width=245><Seg text-align=center font-family=MSYHBD-15><Obj type=text color=251,252,72 vertical-align=center>Hoạt động Vực Sâu Thâm Uyên, mở ra</Obj></Seg></Layout> 2301 21
Đấu Trường set:ui_xiaoxiqiu image:btn_jingjichang_n <Layout width=245><Seg text-align=center font-family=MSYHBD-15><Obj type=text color=251,252,72 vertical-align=center>Mở tính năng khiêu chiến đấu trường!</Obj></Seg></Layout> 2219
Khiêu chiến phụ bản set:ui_xiaoxiqiu image:btn_zhizun_n <Layout width=245><Seg text-align=center font-family=MSYHBD-15><Obj type=text color=251,252,72 vertical-align=center>Mở ra chức năng Tuyệt thế thần binh!</Obj></Seg></Layout> 1210
Mở ra tính năng Cánh set:ui_equipment_03 image:pic_wings_1 <Layout width=245><Seg text-align=center font-family=MSYHBD-15><Obj type=text color=251,252,72 vertical-align=center>Tính năng cánh được mở!</Obj></Seg></Layout> 1340
Bồi dưỡng cánh set:ui_sys1 image:btn_wings_n <Layout width=245><Seg text-align=center font-family=MSYHBD-15><Obj type=text color=251,252,72 vertical-align=center>Tính năng bồi dưỡng cánh được mở!</Obj></Seg></Layout> 1347
Cánh cường hóa set:ui_sys1 image:btn_wings_n <Layout width=245><Seg text-align=center font-family=MSYHBD-15><Obj type=text color=251,252,72 vertical-align=center>Tính năng cường hóa cánh được mở!</Obj></Seg></Layout> 2331
Tranh Đoạt Hoàng Thành set:ui_newrole image:huangchengpvp <Layout width=245><Seg text-align=center font-family=MSYHBD-15><Obj type=text color=251,252,72 vertical-align=center>Hoạt động Hoàng thành tranh đoạt bắt đầu!</Obj></Seg></Layout> 2305
dù cậu cầm unpack của kiêm tung kết quả của VH vẫn = 0

longeragon999
30-07-15, 11:15 PM
Để tham khảo thôi, còn dùng đc gì thì dùng

blackcatyb
30-07-15, 11:17 PM
Ai cần pass pm

Mình tưởng có tool unpack .pak chứ cái này mình có lâu rồi

longeragon999
30-07-15, 11:19 PM
Có tool unpack pak nhưng ko có pack lại.

blackcatyb
30-07-15, 11:20 PM
Có thể inbox cho mình tool unpack k, cảm on bạn nhiều

lekimhung
31-07-15, 12:18 AM
Mình muốn backup data lại để hôm sau chơi tiếp thì copy phần nào các bác ?
Vì cài trên máy bootrom nên nó không lưu được.

lekimhung
31-07-15, 02:46 PM
Mình muốn backup data lại để hôm sau chơi tiếp thì copy phần nào các bác ?
Vì cài trên máy bootrom nên nó không lưu được.

Có bác nào giúp mình được ko nhỉ !

blackcatyb
31-07-15, 10:10 PM
Có bác nào giúp mình được ko nhỉ !
mình nghĩ bạn chỉ cần nén thư mục MySQL5 lại là đc

Linh_JX
31-07-15, 10:30 PM
cuối cùng cũng ổn định về font :(

blackcatyb
31-07-15, 11:13 PM
Có đúng vụ fix font ở client mà k thấy hd mọi người thì làm sao game này phát triển đc hả bạn

Linh_JX
31-07-15, 11:17 PM
Có đúng vụ fix font ở client mà k thấy hd mọi người thì làm sao game này phát triển đc hả bạn

chòi ofline không cần việt hóa có font có dấu đau bạn

blackcatyb
31-07-15, 11:24 PM
Tại sao lại k cần vh thế bạn chơi game bạn thích chơi game có tiếng việt hay game toàn tiếng tàu mà chả hiểu nó ghi gì

tinhlabui
31-07-15, 11:38 PM
rất tiếc con này của china không có cánh :))
.......................

daohuutuan
31-07-15, 11:47 PM
chòi ofline không cần việt hóa có font có dấu đau bạn

=)) =))
=))=))
=))=))
=))=))
=))=))
=))=))

Linh_JX
31-07-15, 11:55 PM
=)) =))
=))=))
=))=))
=))=))
=))=))
=))=))

cười cái gì mà cười =]]z. ta mò muốn chết việt hóa được. ngòi đó đợi kêu share lên để phát triển haizzz

blackcatyb
01-08-15, 12:02 AM
Thôi bạn cứ giữ lấy mà dùng k chỉ mình bạn biết đâu, sẽ có người hd thôi chỉ là hỏi fix font mà cứ làm như người khác lấy file vh của bạn không bằng

Linh_JX
01-08-15, 12:04 AM
Thôi bạn cứ giữ lấy mà dùng k chỉ mình bạn biết đâu, sẽ có người hd thôi chỉ là hỏi fix font mà cứ làm như người khác lấy file vh của bạn không bằng

bn không biết tìm thôi có 1 topic chỉ còn gì. không tìm trách người ta không share :) tôi mò ra tôi không dùng k lẽ bạn dùng

tinhlabui
01-08-15, 12:11 AM
bn không biết tìm thôi có 1 topic chỉ còn gì. không tìm trách người ta không share :) tôi mò ra tôi không dùng k lẽ bạn dùng

chuẩn r :))
thấy mấy bác thích vọc quá nhỉ
mình còn server cuối bọn china share bác nào có hứng thú k nhỉ :3 \:D/

Linh_JX
01-08-15, 12:12 AM
chuẩn r :))
thấy mấy bác thích vọc quá nhỉ
mình còn server cuối bọn china share bác nào có hứng thú k nhỉ :3 \:D/

bản 4 à hay bản 3 bụi nhĩ ???????????

tinhlabui
01-08-15, 12:13 AM
bản 4 à hay bản 3 bụi nhĩ ???????????

bản chúng nó bán chứ k phải bản share :))
............

Linh_JX
01-08-15, 12:26 AM
bản chúng nó bán chứ k phải bản share :))
............

không biết phải bản tớ đang cầm không ta...............

blackcatyb
01-08-15, 12:28 AM
@LinhJX chỉnh ở .fnt thì ai cũng biết rồi còn chỉnh ở 1 chỗ nữa k biết mới hỏi bạn biết thì chỉ có gì mà làm như vàng thế

@tinhlabui thím còn bản nào khác nữa ak có update gì thêm k

tinhlabui
01-08-15, 01:00 AM
không biết phải bản tớ đang cầm không ta...............

ô mô

Dù ai đi ngược về xuôi nhớ ngày giỗ tổ ... ? (gợi ý câu trả lời: mung 10 thang 3)

lekimhung
01-08-15, 01:06 AM
ô mô

Dù ai đi ngược về xuôi nhớ ngày giỗ tổ ... ? (gợi ý câu trả lời: mung 10 thang 3)

Quăng lên ae cùng test đi bác :D

lekimhung
01-08-15, 01:11 AM
cuối cùng cũng ổn định về font :(

Bản của bác nhìn giao diện khác với bản của chủ thớt nhỉ !

Linh_JX
01-08-15, 01:27 AM
Bản của bác nhìn giao diện khác với bản của chủ thớt nhỉ !

bản tôi cầm là bản 3. bản chủ topic cầm là bản 2

tinhlabui
01-08-15, 01:36 AM
bản tôi cầm là bản 3. bản chủ topic cầm là bản 2

bản của t show fix lại thì sau mỗi thằng kiếm tung vì nó có cánh
bản china ko bản nào có cánh :))

Linh_JX
01-08-15, 01:38 AM
bản của t show fix lại thì sau mỗi thằng kiếm tung vì nó có cánh
bản china ko bản nào có cánh :))

đành vào lại forum của china vậy ><

Linh_JX
01-08-15, 02:07 AM
ô mô

cứ tưởng bản mới hơn bản tớ ....><. vẫn không thay đổi gì ngoài cái giao diện cậu nhé :).

tinhlabui
01-08-15, 04:23 AM
cứ tưởng bản mới hơn bản tớ ....><. vẫn không thay đổi gì ngoài cái giao diện cậu nhé :).

bản của tôi coppy đè client kiếm tung của vigo vẫn chạy đc còn bản đấy k chạy đc trước đã thử và thất bại :))

trinhdat
01-08-15, 07:49 AM
bản của tôi coppy đè client kiếm tung của vigo vẫn chạy đc còn bản đấy k chạy đc trước đã thử và thất bại :))
chúc mừng bác khỏi phải mày mò cãi nhau font nhỉ

lekimhung
03-08-15, 02:28 PM
Chủ đề này hay vậy mà đã dần đi vào quên lãng sao :(

blackcatyb
03-08-15, 07:15 PM
K vào comment cái topic y như rằng chìm luôn :))

hervehuynh
03-08-15, 07:16 PM
Em chạy server của tuan565 ok rồi, nhưng sao vào game không thấy chữ gì hết, chơi game bình thường! Có ai giúp em với!

blackcatyb
03-08-15, 07:28 PM
Em chạy server của tuan565 ok rồi, nhưng sao vào game không thấy chữ gì hết, chơi game bình thường! Có ai giúp em với!

Cài font china nếu muốn nó hiện chữ trung quốc còn k thì cứ chơi bt k sao cả

hervehuynh
03-08-15, 07:36 PM
Cài font china nếu muốn nó hiện chữ trung quốc còn k thì cứ chơi bt k sao cả

Anh ơi, em tải link paidu và của tuan565, cả 2 server chạy tốt, nhưng ko có hiện chữ gì hết. Máy có cài font China rồi.

blackcatyb
03-08-15, 08:15 PM
Anh ơi, em tải link paidu và của tuan565, cả 2 server chạy tốt, nhưng ko có hiện chữ gì hết. Máy có cài font China rồi.
chụp ảnh màn hình lên xem nào chứ nói vậy chưa hình dung ra

hervehuynh
03-08-15, 08:30 PM
chụp ảnh màn hình lên xem nào chứ nói vậy chưa hình dung ra
Hình đây! Anh xem dùm em!

blackcatyb
03-08-15, 09:15 PM
Hình đây! Anh xem dùm em!

lỗi UiSettings

tại lại bản này xem

hervehuynh
03-08-15, 10:46 PM
lỗi UiSettings

tại lại bản này xem

Em tải rồi, kết quả cũng như vậy!

Linh_JX
03-08-15, 11:25 PM
Em tải rồi, kết quả cũng như vậy!
bạn vào client chụp hinh mình xem xem bạn . nay thiếu gamedata ở client

hervehuynh
04-08-15, 10:17 AM
bạn vào client chụp hinh mình xem xem bạn . nay thiếu gamedata ở client

gamedata ở client có bạn ơi! Thôi mình kiếm game khác chơi vậy! Cám ơn bạn đã giúp!

luandaik
04-08-15, 12:07 PM
Con hàng này việt hóa ko dấu đc thôi với lại bản nó ko có cảnh giống kiếm tung của vigo.

Linh_JX
04-08-15, 05:22 PM
Con hàng này việt hóa ko dấu đc thôi với lại bản nó ko có cảnh giống kiếm tung của vigo.

phán như thánh . việt hóa có dấu dc nhé bạn

tminmys2
20-09-15, 09:24 PM
Hôm nay mình cài thử server Kiếm Tung thành công nên share cho anh em.

Link Server Bản Update Fix Lỗi

P/s : thấy trong forum có bác share game này mà lâu quá ko up link và hướng dẫn nên mình share luôn.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ?oh=8817ceac4a13b6017a7553ccc615c454&oe=56A69B83
Bạn nào còn có hứng chơi game này với lại sài cái client như của mình không?
ban nào cần có thể inbox fb mình nhé fb/Is2TTTM. Be BE nhé

rongdatbg
19-12-15, 11:31 PM
ai co ban viet hoa share min voi!!!!