PDA

View Full Version : [TLBB] Xin cách add Boss thành pet!!

yuusen
13-04-15, 11:45 PM
như tiêu đề bạn nào tốt bụng giúp và chỉ cho mình với đồng thời chỉ tất cả anh em trong clbgamesvn lun!, mình làm mà bị lỗi quài al! ai bày mình với đi!

makute7413
14-04-15, 12:04 AM
Mình đang viết bài hướng dẫn add pet đây :v
Thật ra chỉ cần copy 1 vài danh sách pet đã có sẵn ở PetAttrTable.txt và MonsterAttrExTable.txt. Sau đó thay đổi ID, tên, và ID model (Cột AS ở MonsterAttrExTable.txt) thành ID monster của boss là xong thôi.
Trước tiên thì bạn xem qua bài này để hiểu rõ hơn về Monster: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

yuusen
14-04-15, 12:56 PM
bạn làm cái video thì hay quá! hjhj! makute!! nghe bạn nói cũng ngắn mà! khi nào rảnh bạn làm dùm dc kh?

Sói Đẹp Trai
14-04-15, 01:27 PM
Nói chung là Monster thành pet thì cái Key Word của nó nằm ở chỗ ID Monster = ID pet thế là xong có gì phải video vậy bạn?

yuusen
14-04-15, 02:00 PM
Nói chung là Monster thành pet thì cái Key Word của nó nằm ở chỗ ID Monster = ID pet thế là xong có gì phải video vậy bạn?

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>