PDA

View Full Version : [TLBB] Add Đồ

vinhthamthao
12-04-15, 03:24 PM
Xin hỏi về add ID đồ vào shop mà sever không có . lấy ID của sever tương tự add vào . ai biết chỉ giúp

vinhthamthao
12-04-15, 06:00 PM
upppppppppppppppppp . ai chỉ giúp với

makute7413
12-04-15, 06:16 PM
chưa hiểu ý của bạn lăm
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

vinhthamthao
12-04-15, 06:23 PM
chưa hiểu ý của bạn lăm
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

Ý của mình là như thế này

hiện mình vẫn còn cầm 1 sever của .0.85 của bác HD . . Mình muốn lấy mấy cái ID đồ 120 của sever đó . và muốn add vào sever Thiên Hà.

mình không biết có adđ được không. và nếu được ai có thể chỉ giúp với. cảm ơn

shinno
12-04-15, 07:50 PM
Ý của mình là như thế này

hiện mình vẫn còn cầm 1 sever của .0.85 của bác HD . . Mình muốn lấy mấy cái ID đồ 120 của sever đó . và muốn add vào sever Thiên Hà.

mình không biết có adđ được không. và nếu được ai có thể chỉ giúp với. cảm ơn

thi tìm món đồ đó xem server bạn có k, có thi xen lại ID nhiu quang shop thôi, k có tạo đồ

vinhthamthao
12-04-15, 07:59 PM
thi tìm món đồ đó xem server bạn có k, có thi xen lại ID nhiu quang shop thôi, k có tạo đồ

bạn chỉ mình cách tạo . sever TH ko có các món đó. mình muốn add mới hoặc làm sao sever TH để có món đó8-x

shinno
12-04-15, 08:21 PM
bạn chỉ mình cách tạo . sever TH ko có các món đó. mình muốn add mới hoặc làm sao sever TH để có món đó8-x

bài viết của Sói Dẹp Zai đó bạn, bài share mấy món thần khí, trùng lâu đó bạn, còn không chọn đại món nào đẹp rồi chỉnh nó lại skythienlong có hướng dẫn chỉnh đồ mà bạn.
dựa theo mấy đó bạn sẽ tạo dc đồ ngon và đẹp hơn nữa :D vì đồ bản thân làm luôn vip nhất mà :))