PDA

View Full Version : Audition on LAN Work 100%

lehaimien
06-09-07, 12:32 PM
Trước đây tớ có releash 1 bài viết hướng dẫn cài Au trên LAN trên Forum GameVN,nhưng có ém 2 chỗ,ai có kinh nghiệm phát hiện đúng chỗ đó thì mới cài thành công,chứ nếu cứ y như hướng dẫn đó mà làm thì đảm bảo khi chạy 2 file đầu tiên của Server là error ngay.Có điều tự nhiên sau đó trên hàng loạt Blog và forum lại chép nguyên si hoạc chỉnh sửa lại đôi chút,nhưng vẫn ko thêm vào 2 chỗ ém trên,nhưng thêm vào đó dòng chữ "Xin ghi rõ bản quyền nếu trích lại thông tin này",hoạc đại loại như vậy,nói thiệt nếu ko thêm vào 2 chỗ đó,mà cài được tui chít liền,đã vậy lại còn dán quảng cáo Work 100%,là do tự mày mò,nói chung là đủ thứ .Cá biệt lại có người tự tin đi nhận thầu cài cho 1 phòng máy nhưng làm ko được,phải gọi điện hỗ trợ,thiệt bó tay dân IT VN

Nhằm trành cái tình trạng nực cười này,nay tớ releash lại bài viết Full Version,Work 100%.Đã Test trên rất nhiều phòng máy. Mọi người đều có thể dùng tự do, còn chuyện bản quyền thì muốn ghi tên ai cũng đươc. :haha:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

quan_1986
06-09-07, 12:42 PM
Bạn cho mình hỏi là cài bản au 1.6 và 1.7 bản nào chạy không bị lag ?

tuanptec
09-09-07, 09:15 AM
Down Đc hướng dẫn mới la. Cha già này gà hơn cả tui hhee ec ec
Qua tui tui chỉ cho với Đ K mua 2 đĩa của tui với giá 10 ngàn đồng/2 đĩa đảm bảo OK (nhưng chưa chỉnh đc Level) nếu ko đc tui chỉ thêm cho.

phuctuong
09-09-07, 09:51 AM
Mấy đại ca lổi thời quá rồi, ở nhà em sài cái sever1.75 chạy ok, mua đồ,...Chơi muốn chán luôn bây giwof đang hướng Tới Việt Hóa, Add nhạc vào, tạo map mơi...........
Ai ở đó bàn việc cài được hay chưa

Xu�n t�c đỏ
09-09-07, 01:03 PM
Mấy đại ca lổi thời quá rồi, ở nhà em sài cái sever1.75 chạy ok, mua đồ,...Chơi muốn chán luôn bây giwof đang hướng Tới Việt Hóa, Add nhạc vào, tạo map mơi...........
Ai ở đó bàn việc cài được hay chưa
Có ai nói tới chuyện cài hay chưa cài đâu ,đang nói là cài ON LAN mà !!

thien75
09-09-07, 01:33 PM
zay ban post serrver 1.75 cho anh em de+pathclient luôn

luckyday
09-09-07, 01:48 PM
link die roi làm ơn check lại đi, up sang host mega hay rapid cũng được

lehaimien
09-09-07, 02:49 PM
Link ko có die,chỉ đơn giản là thử tài mấy người tự xưng là pro tí
Link từ Google Page là :googlepages chứ ko phải là googlepage
Tui chỉ xóa đi 1 chữ s thôi
ha Ha

thailan
09-09-07, 07:57 PM
Link ko có die,chỉ đơn giản là thử tài mấy người tự xưng là pro tí
Link từ Google Page là :googlepages chứ ko phải là googlepage
Tui chỉ xóa đi 1 chữ s thôi
ha Ha

Link trên vô nó báo như vậy là sao hả bạn?
The bandwidth or page view limit for this site has been exceeded.
Làm ơn up lại giùm chút đi :ops:

quan_1986
09-09-07, 08:29 PM
Trước đây tớ có releash 1 bài viết hướng dẫn cài Au trên LAN trên Forum GameVN,nhưng có ém 2 chỗ,ai có kinh nghiệm phát hiện đúng chỗ đó thì mới cài thành công,chứ nếu cứ y như hướng dẫn đó mà làm thì đảm bảo khi chạy 2 file đầu tiên của Server là error ngay.Có điều tự nhiên sau đó trên hàng loạt Blog và forum lại chép nguyên si hoạc chỉnh sửa lại đôi chút,nhưng vẫn ko thêm vào 2 chỗ ém trên,nhưng thêm vào đó dòng chữ "Xin ghi rõ bản quyền nếu trích lại thông tin này",hoạc đại loại như vậy,nói thiệt nếu ko thêm vào 2 chỗ đó,mà cài được tui chít liền,đã vậy lại còn dán quảng cáo Work 100%,là do tự mày mò,nói chung là đủ thứ .Cá biệt lại có người tự tin đi nhận thầu cài cho 1 phòng máy nhưng làm ko được,phải gọi điện hỗ trợ,thiệt bó tay dân IT VN

Nhằm trành cái tình trạng nực cười này,nay tớ releash lại bài viết Full Version,Work 100%.Đã Test trên rất nhiều phòng máy. Mọi người đều có thể dùng tự do, còn chuyện bản quyền thì muốn ghi tên ai cũng đươc. :haha:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Nhà tớ cài Audition offline cho cả một mạng LAN vẫn chạy ok đến nay ,đang tìm cách phát triển về vấn đề Việt Hoá đó mới chính là vấn đề HOT nhất hiện nay ,thấy huuduyen_... đang tranh luận vấn đề Việt hoá và đưa mấy cái hình thấy quá OK .chứ còn như bạn cho cái link mà còn đánh đố anh em ...thật tình mà nói thì làm người không nên như thế vì núi cao còn có núi cao hơn mà !:sure:

lehaimien
10-09-07, 08:35 AM
Cái ở trên là tớ nói đùa tí thôi. Sự thật lý o là Gooogle Page nó ko cấm hotlink nhưng, nếu cậu hot link thì nó sẽ cho hết bandwidth rất nhanh, bằng chứng là nó đã báo Limit bandwidth hết rồi thấy chưa. Host ở Gooogle được cái là tốc độ rất nhanh
Tớ sửa lại để hạn chế bớt,ai tinh ý thì sẽ thấy thôi

Còn cậu cài được trên LAN thì chúc mừng thôi,nhưng chỉ là 1 con số rất nhỏ,hằng ngày tớ nhận hỗ trợ cho ko biết bao người về cách cài trên LAN --> người chưa biết còn rất nhiều

Cậu quan tâm đến chủ để Việt hóa đó là việc của cậu,vì theo nhận xét của tớ người chơi ko quan trọgn lắm, ví như Game Vỗ Lâm thì Việt Hóa quan trọng thật

vietmagic
10-09-07, 11:11 AM

Hay lắm bạn upload kiểu gì mà có cái link như hình dưới ::beat_shot:
res://shdoclc.dll/pagerror.gifThe page cannot be displayed

The page you are looking for is currently unavailable. The Web site might be experiencing technical difficulties, or you may need to adjust your browser settings.Please try the following:
<LI id=instructionsText1>Click the res://shdoclc.dll/refresh.gif (javascript:location.reload()) Refresh (javascript:location.reload()) button, or try again later.
<LI id=instructionsText2>If you typed the page address in the Address bar, make sure that it is spelled correctly.
<LI id=instructionsText3>To check your connection settings, click the Tools menu, and then click Internet Options. On the Connections tab, click Settings. The settings should match those provided by your local area network (LAN) administrator or Internet service provider (ISP). <LI id=list4>See if your Internet connection settings are being detected. You can set Microsoft Windows to examine your network and automatically discover network connection settings (if your network administrator has enabled this setting). <LI id=instructionText6>Click the Tools menu, and then click Internet Options. <LI id=instructionText7>On the Connections tab, click LAN Settings.
Select Automatically detect settings, and then click OK.<LI id=instructionsText5>Some sites require 128-bit connection security. Click the Help menu and then click About Internet Explorer to determine what strength security you have installed. <LI id=instructionsText4>If you are trying to reach a secure site, make sure your Security settings can support it. Click the Tools menu, and then click Internet Options. On the Advanced tab, scroll to the Security section and check settings for SSL 2.0, SSL 3.0, TLS 1.0, PCT 1.0.
Click the res://shdoclc.dll/back.gif Back (javascript:history.back(1)) button to try another link.

Cannot find server or DNS Error
Internet Explorer