PDA

View Full Version : Client Việt Hóa Kiếm tiên 2

diguhey
09-04-15, 06:59 AM
Mượn bài của Bác Tuan565 ..
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Tải link ggdrive thì lấy link tải bỏ qua IE rồi bật IDM download max speed....
Mấy link mega thì mình chịu.. tải từ từ còn tải rồi thì thôi
Riêng client thì vào <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> tải nguyên con client đó thay cho nguyên client của bác Tuan....
rồi vào serverlist.ini làm theo hd của bác Tuấn là ok...
Lỡ web client đấy đóng cửa thì pm face mình facebook.com/tinblake ns mình up client :) còn h cứ tải tại host đó .. nhanh thôi
DONE

trinhdat
09-04-15, 08:23 AM
bá đạo server nằm cả trên win lẫn centos
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

diguhey
09-04-15, 08:42 AM

Thấy vậy chứ nhanh lăm... cái sv linux (centos 6.4)+ client + sv windows.. toẹt phát xong rồi
chạy cũng dễ :|

BeeZone
09-04-15, 11:55 AM

TLBB + jx linux có ver chạy linux + win đó thôi.............

Kimyuna
10-04-15, 12:21 AM
ths bác nhiều.............................. à có cách nào chơi LAN trong phòng đc ko bạn

ZhouJieLun
10-04-15, 07:49 AM
sv cùng xài win + centos thì nhiều mà :v (ví dụ cabal) :v

diguhey
10-04-15, 11:30 AM
cái mạng Lan hướng dẫn nhiều mà... ban tìm đọc trên dd

MichealDe
11-04-15, 09:55 PM
muốn chơi LAN thì vào ip của modem bạn và mở port 30002 rồi vô game quẩy thoy
Check port tại site đó và dùng IP hiện trên site đó mà đưa bạn bè của bạn để kết nối vô
Chỉnh sữa IP tại LauncherCfg \ NewUpdateInfo.xml

liqify
12-04-15, 11:28 AM
mấy bác cho hỏi làm sao mà m mãi ko tạo dc nhân vật

diguhey
12-04-15, 12:17 PM
mấy bác cho hỏi làm sao mà m mãi ko tạo dc nhân vật
Kiểm tra xem sv chạy giống video hd của tuan565 ko?
Nếu ko đc thì khởi động lại 2 cái server linux vs window

liqify
12-04-15, 05:08 PM
thank bác m vào dc game rồi
cho m hỏi thêm hình tại ăn nhiều coin quá nó cho nhân vật vào tù giờ có cách nào cho nv ra ko hay phải tạo nv mới

wertweruio12
18-04-15, 02:50 PM
b ơi cho mình hỏi làm thế nào để set money vậy? với lại làm sao add đồ?

Kimyuna
28-04-15, 01:16 AM
cho mình hỏi là mình add nhiều vàng quá vào tù thì làm sao ra đc? Ths

hackonline
26-12-15, 12:16 AM
bạn nào còn client vh kiếm tiên 2 share cho mình dc ko? cám ơn nhiều