PDA

View Full Version : help server CTT

tentenct
04-09-07, 08:53 PM
em down cái server + patch tiếng việt về cài sao không được
vô lần đầu thì vô được tới trong nó nói "bạn bị ngắt kết nối vui lòng đi lại chỗ không có quái vật có thể bạn sẽ bị chết" <<--- không chính xác hix em nhớ là vậy
xong văn ra
lần thứ hai vào thì nó chưa vào tới chỗ đăng nhập là văn ra mất tiêu hix không biết sao nữa
em xài clien việt nam + update full của nó + engmix + patch tiếng việt của anh, em đã sửa file session và file serlist theo ip 10.0.0.100 <- ip máy em
giứp em thanks.............:adore:

tranvanquan
28-09-07, 10:42 AM
hic mà sao tớ sửa dược có 1 file serlist theo ip còn file session thì sủa như thế nào giúp tớ với---------------> lỗi ko thể liên kết với máy chu

tranvanquan
29-09-07, 10:20 AM
tớ đẫ sưa dc rồi nhưng sao khi vo claurcher.exe thì vẫn ko kết nối dc với sever chả hủi sao ( dã chạy server OK )cline cua CTT và cua Việt nam
Ip tớ tạo là 10.0.0.100 ( kô nối mạng ) với lại tớ vô run -->cmd-->ip***ffig
hien ra ip address :( số lung tung) ko phai theo xxx.xxx.xxx.xxx
hlep MEEEEEEE

tranvanquan
29-09-07, 10:56 AM
vả lại cái IP dó là tớ tạo tù network ***nection----->local area ***nection (nhưng lại có dấu x màu dỏ ) bạn chúc thành công nhưng..........chả thành công tí nào

kyo4000
29-09-07, 10:30 PM
MÁ nói gì mà khó hiểu vậy nè ? nó nói "bạn bị ngắt kết nối vui lòng đi lại chỗ không có quái vật có thể bạn sẽ bị chết" -> bạn đã kết nối thành công rùi đó chỉ cần chuyển port là ok chơi ngon lành (có 9 port trong server thay đổi port khác là ok )
Cài IP thì dùng Loopack chứ ip***fig chi vậy tùm lum quá (******* ku nào chỉ bậy?)

tranvanquan
30-09-07, 03:52 PM
éc...éc thế này nhá tớ đã chay thành công server và khi vô clien ( clienTQ của chuôt TT ) vô đến chỗ dấu hỏi ????? nhấp dô đó thì màn hình đen xi..à sau đó nó hiện leenoo chữ MAP LOADING FAILED.( TEXTURE EROR ) ---------->mình không bít là lỗi gì mong bác fix giúp mình ..................vơi............................ .............

tentenct
31-10-07, 09:32 AM
éc...éc thế này nhá tớ đã chay thành công server và khi vô clien ( clienTQ của chuôt TT ) vô đến chỗ dấu hỏi ????? nhấp dô đó thì màn hình đen xi..à sau đó nó hiện leenoo chữ MAP LOADING FAILED.( TEXTURE EROR ) ---------->mình không bít là lỗi gì mong bác fix giúp mình ..................vơi............................ .............
cái lỗi này hình như là clien của pác bị thiếu thì fải coi lại xem sao
à đổi port là chạy được hả
port tui đang xài la 13001 đổi tới 9 luôn hả :beat_shot:

Alexandria
31-10-07, 06:14 PM
Đấy là báo lỗi map của client không phù hợp thôi mà
Download bản mới nhất về rùi chép đè cái patch lên là được ngay ấy mà