PDA

View Full Version : Lỗi không tăng skill đc ở server BYE BYE ai giúp

capslocke0
06-04-15, 05:08 PM
Chả hiểu sao bị thế này nữa ai giúp e với ạ. đầy đủ ngân lượng và exp rồi mà hiện dòng này là sao ạ
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

thanhhuyen2812
06-04-15, 08:19 PM
Chả hiểu sao bị thế này nữa ai giúp e với ạ. đầy đủ ngân lượng và exp rồi mà hiện dòng này là sao ạ
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Nhìn như đây là bản ol :))) Đừng bảo mình là bên chiến quốc mãnh long ấy nhé :)))) Nhìn k nhầm lv 30 max skill 40 thôi nhé!!! Xài bản của ben lỗi cứ phải gọi là như cơm bữa. Thục sơn + điểm kĩ năng k lên đâu người đẹp ơi cố mà vào file user mà fix lại!!!

capslocke0
06-04-15, 08:30 PM
Nhìn như đây là bản ol :))) Đừng bảo mình là bên chiến quốc mãnh long ấy nhé :)))) Nhìn k nhầm lv 30 max skill 40 thôi nhé!!! Xài bản của ben lỗi cứ phải gọi là như cơm bữa. Thục sơn + điểm kĩ năng k lên đâu người đẹp ơi cố mà vào file user mà fix lại!!!

Bác đoán hay thế, mà trước e dùng có lỗi kĩ năng thục sơn đâu tăng full luôn :D

--- Chế độ gộp bài viết ---

Hay là do level nhỉ :)) bác có sv nào ổn ổn k ??

Bác cho e xin cái fb để có gì tiện hỏi

thanhhuyen2812
06-04-15, 08:57 PM
Bác đoán hay thế, mà trước e dùng có lỗi kĩ năng thục sơn đâu tăng full luôn :D

Hay là do level nhỉ :)) bác có sv nào ổn ổn k ??

Bác cho e xin cái fb để có gì tiện hỏi

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> fb mình đây :))) thì thấy thằng e mời like cái page là biết rồi. Của Ben là hàng chất lượng cao rồi . Nếu muốn 1 sever ổn định thì vẫn là câu nói muôn thuở thôi VH bản gốc =)))

ben543518694
07-04-15, 07:55 PM

chỉ được học kỹ năng lớn hơn cấp độ nhân vật 10 cấp thôi nhé, muốn học cao hơn mà không cần phải thăng cấp nhân vật thì nuốt bí kíp hoặc nhập môn

capslocke0
09-04-15, 10:17 PM
chỉ được học kỹ năng lớn hơn cấp độ nhân vật 10 cấp thôi nhé, muốn học cao hơn mà không cần phải thăng cấp nhân vật thì nuốt bí kíp hoặc nhập môn
Thanks anh ạ
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr