PDA

View Full Version : [JX] Các Cao nhân Linux vào thông não cho phát về file quy định đồ tím

tvnnam
06-04-15, 03:23 PM
Em có 3 câu hỏi cần mọi người thông não giúp:

1. cho e hỏi file nào quy định trang bị và vũ khí đồ tím chưa ép 6 dòng ở đâu???

2. em muốn thêm op 43 không thể phá hủy vào đồ tím thì thêm thế nào ạ???

3. cho e hỏi đường dẫn đến file tiền trang các thành thị??

- > Mong các Cao nhân có kinh nghiệm chỉ giùm

bthhhz
06-04-15, 03:27 PM
Em có 3 câu hỏi cần mọi người thông não giúp:

1. cho e hỏi file nào quy định trang bị và vũ khí đồ tím chưa ép 6 dòng ở đâu???

2. em muốn thêm op 43 không thể phá hủy vào đồ tím thì thêm thế nào ạ???

3. cho e hỏi đường dẫn đến file tiền trang các thành thị??

- > Mong các Cao nhân có kinh nghiệm chỉ giùm

anh nam muốn tìm tiền trang thành thị nào . tại mỗi tiền trang nó mỗi khác nên phải biết mới tìm dc

tvnnam
06-04-15, 03:40 PM
anh nam muốn tìm tiền trang thành thị nào . tại mỗi tiền trang nó mỗi khác nên phải biết mới tìm dc

mình đang xài bản 3 in 1 nên muốn tìm tiền trang phượng tường , tương dương, biện kinh mà có scrpit đổi KNB lấy tiền đồng đó... mình muốn tăng tỉ lệ đổi lên chứ 5 viên ít quá và tăng lượng tiền đồng nữa;)

tvnnam
06-04-15, 05:51 PM
uppppppppppppppppppppppp:( upppppppppppppppppppppppppppppp^:)^

carotkhoaitay
06-04-15, 05:54 PM
sao của mình đổi bao nhiu viên cũng dc nhỉ

tvnnam
06-04-15, 06:00 PM
sao của mình đổi bao nhiu viên cũng dc nhỉ

ý mình không phải nói về lượt đổi mà về số lượng đổi trong 1 lần cơ từ 5 knb thành 10 hoặc 20, 30,.. cơ;)

hoivegame
06-04-15, 11:19 PM
câu 1 và 2 mình ko rõ lắm vì ko nghiên cứu đồ tím, câu 3 thì global/Ǯׯ¹¦ÄÜ.lua nó chứa tiền trang của phượng tường, mình đoán các thành thị còn lại cũng là file này. Ktra xem thế nào.

tvnnam
07-04-15, 08:30 AM
up 2 câu hỏi trên=; Các Cao nhân Linux vào thông não cho phát về file quy định đồ tím

tvnnam
08-04-15, 06:46 AM
up 2 câu hỏi trên Các Cao nhân Linux vào thông não cho phát về file quy định đồ tím

tvnnam
10-04-15, 09:33 AM
up 2 câu hỏi trên Các Cao nhân Linux vào thông não cho phát về file quy định đồ tím

nhaodzo
13-04-15, 01:16 AM
magicattrib_combine.txt trong file này quy định các op có thể dùng nhé. nó nằm ở thư mục settings/item/004/
còn đồ tím nó là 1 loại đồ mà khi add là qualityitem do sv quy định ko có file xuất ra ngoài để chỉnh sửa nhé

tvnnam
13-04-15, 01:27 AM
magicattrib_combine.txt trong file này quy định các op có thể dùng nhé. nó nằm ở thư mục settings/item/004/
còn đồ tím nó là 1 loại đồ mà khi add là qualityitem do sv quy định ko có file xuất ra ngoài để chỉnh sửa nhé

cảm ơn Bạn ... thế bạn có biết làm thế nào để chỉnh độ bền của đồ tím sang không thể phá hủy không? vì lần trước mình nhìn thấy có bạn chỉnh được... đồ xanh và hkmp thì mình chỉnh đc.... nhưng đồ tím mình tìm hoài không thấy nên mới hỏi? bạn chỉ giáo giúp phát:-s mình đang sài sever linux nên cũng không thấy file magicattrib_combine.txt bạn ah.