PDA

View Full Version : [TLBB] Hỏi Về Shop

vinhthamthao
05-04-15, 08:51 AM
Mọi Người Cho mình Hỏi. sever mình có đồ full chiến Thần. khi mình dùng lệnh Gm . nhưng trong shop lại không thấy. vậy. mọi người chỉ mình cách ADD nó vào shop với. và thêm câu hỏi ngu tý X_X có cách nào add được shop của sever khác vào sever của mình được không. chẳng là 1 sever có đồ mình cần thì có sẵn trong shop. còn thiếu shop chiến thần nữa thôi . hoặc ngược lại

ckmaiyeuvk3798
05-04-15, 09:05 AM
lay ID của chiến thần rồi mở shoptable.txt add vào . niếu không biết add shop nào thì lấy shop đầu tiên . nhiệt mai thương phẩm ID 217

vinhthamthao
05-04-15, 09:12 AM
lay ID của chiến thần rồi mở shoptable.txt add vào . niếu không biết add shop nào thì lấy shop đầu tiên . nhiệt mai thương phẩm ID 217

cảm ơn bạn . để mình thử . mà bạn có biết ID của các Món đồ này không chỉ mình với
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

shop
mở ra nó như thế này . đâu là add như thế nào . bạn có thể chỉ rõ hơn được không . nếu được bạn làm vài hỉnh ảnh HD cho mình xíu
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ckmaiyeuvk3798
05-04-15, 10:18 AM
toi nghi nhiu day sẽ đủ

vinhthamthao
05-04-15, 11:11 AM
toi nghi nhiu day sẽ đủ

cảm ơn bạn . bạn cho hỏi. cách phân biệt tên của shop không. VD: shop FULL chiến Thần . hoặc Pháo Hoa. .

Sói Đẹp Trai
05-04-15, 03:31 PM
Tên là do client nó đặt ntn thì viết trong interface. Còn nv của sv chỉ là khai báo cái id shop đó thôi. Chính là file shoptable.txt

vinhthamthao
05-04-15, 04:18 PM
Tên là do client nó đặt ntn thì viết trong interface. Còn nv của sv chỉ là khai báo cái id shop đó thôi. Chính là file shoptable.txt

vậy có cách nào adđ . ID vật phẩm đồ của sever tương đồng vào sever mình đâng SD có được Không