PDA

View Full Version : Góp ý về cách chia sẻ MU của các thành viên

buituantu
31-08-07, 01:09 PM
1. Phần mở đầu:

Một bài giới thiệu mở đầu là phần không thể thiếu, là nơi cung cấp thông tin về sản phẩm, nó gây cho người ta có nhiều thiện cảm hơn và lựa chọn. Tuy cũng có một số thành viên có chổ đấy nhưng lại sơ sài quá (phần sơ lược như vậy chỉ hiểu cho những người đã có kinh nghiệm rất nhiều trong việc Cài đặt Game Offline). Đối với những người mới thì e rằng hơi vất vả. Cũng như tôi là người từng tìm hiểu về Game offline (nhưng tỉ lệ thành công là rất ít), tôi cảm thấy các bài viết thì quá lung tung và lộn xộn. Đề cập đến các bài viết thì có chổ có phần này mà lại thiếu phần khác và ngược lại.

2. Phần hướng dẫn:

Đây là một phần hết sức quan trọng trong việc cài đặt thành công hay không. Theo tôi nghĩ để được bài hướng dẫn thật dễ hiểu và chính xác. (Bám sát nó, bảo đảm sẽ thành công) Các bạn chia sẻ cần chú ý một số điểm sau:

+ Hình minh họa phải luôn được kèm theo.
(nhằm để xác thực diễn biến của tiến trình cài đặt)
+ Một số thủ thuật trong việc cài đặt cần nên được lưu ý.
+ Bố cục trình bày cũng không kém phần quyết định (một trình bày tốt sẽ làm cho người khác thích thú hơn và theo dõi dễ dàng hơn).

3. Link liên kết

Đối với chổ này mình chỉ có một lời khuyên, là thật tận tình và sáng suốt trong việc lựa chọn host lưu trữ. Nếu là một người luôn biết quan tâm và cống hiến cho mọi người thì nên cố gắng thể hiện thật rõ ràng trong việc giới thiệu và san sẻ những sản phẩm của mình.

Một lần nữa mình cũng mong các bài viết của diễn đàn sau này đều đạt được những điều mà mình đề cập ở bên trên. Xem xong bài viết mong các bạn có ý kiến về suy nghĩ của mình về Các bài viết trên diễn đàn này.

Rất cám ơn đã đọc hết bài viết.

Bose Online
31-08-07, 01:37 PM
-Tôi thấy tốt nhất là anh em nên sang sân chơi RZ thì hơn , ở bên đó nguồn ít bị độc quyền & sẵng dịp để các bạn nâng cao trình độ ngoại ngữ của mình luôn.

eddy
31-08-07, 02:20 PM
Cũng đã đến lúc các bạn nên xem lại mình , ngày xưa thì Free cho nhau , giờ thì Thương mại , mà Thương mại thì cũng lấy money mềm mềm cho SV chơi với ( 30-->80K) là đủ cho tiền điện và trả tiền down + công test fix roài... Tất cả chỉ vì kiến thức của mình...

HKDdev.team khuyên eddy nên qua RZ , nhưng eddy ko nỡ bỏ n4v , vì từ đó sinh ra eddy , giúp eddy trưởng thành... chán