PDA

View Full Version : (Share) Web ASP thương mại của Mylove0707

Lu_Xu_Bu
27-08-07, 10:39 AM
không hiểu vì lý do gì mà Admin xoá topic đó đi. mình down rồi nên share lại cho bạn nào chưa kịp Down.
Web nay cua Mu Devil thi phai :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
TẢI VỀ (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
neu muon nhanh thi copy link ben duoi roi paste vo IE :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

YeuVo_ThuongCon
27-08-07, 11:20 AM
biết vi sao xóa ko
tự rưng chỗ nào cũng post post lung tung nhìn mà ngứa mắt web nayf ko phải bản full

Lu_Xu_Bu
27-08-07, 11:29 AM
cái này không full thì cái nào Full !?
hay là phải bỏ ra 1 chai mua của ông mới Full hả nmh_online.
mà sao tui thấy ông không Share mà cứ hay lọc chọc vô là thế nào nhẻy !

vietpro8x
27-08-07, 11:33 AM
uh thì cứ xài đi
thủng DB đừng kêu :))

Lu_Xu_Bu
27-08-07, 11:38 AM
cái này tui đã chèn triger vô rồi, xài OK.
triger này tui đã add cho rất nhiều Mu
nếu thích thì thử đi : mu của tui online 4 năm rồi đâu có bị lủng DB gì đâu?
web hơi xấu thôi, tại xài bản 97 nên không muốn thay web
copy roi paste vo IE la vo duoc ma !

YeuVo_ThuongCon
27-08-07, 12:10 PM
cái này tui đã chèn triger vô rồi, xài OK.
triger này tui đã add cho rất nhiều Mu
nếu thích thì thử đi : mu của tui online 4 năm rồi đâu có bị lủng DB gì đâu?
web hơi xấu thôi, tại xài bản 97 nên không muốn thay web

vao dươc chết liến cái web ý
là severgame.com chứ :go: nhưng cũng ddek vào đươc
Còn vì sao thì tu tu roi biêt mà

Lu_Xu_Bu
27-08-07, 01:41 PM
í lộn :
bôi đen rồi copy và paste vô IE là chạy ào ào

Secondhand™
27-08-07, 02:02 PM
này nói cho biết nhá ! Mệt đó, nên xoá topic này trước khi chưa muộn

Lu_Xu_Bu
27-08-07, 04:09 PM
Mấy ông hù dọa ai thế !? tui có thì tui Share chứ sợ thằng nào. mấy ông không xài thì có người khác xài.
hay là mấy ông sợ hết bán Web được cho người khác !

Secondhand™
27-08-07, 06:00 PM
vấn đề ở đây không phải là bán , mà ông bạn đã chơi như vậy là vi phạm bản quyền, khi chưa dc sự cho phép của chủ nhân website mà ông bạn dám sharre:
- Với lại bán thì cũng đúng có sao đâu nhỉ, người ta bỏ đầu óc , bỏ chất xám ra để viết code - chẳng nhẽ đi share free, theo ông nghỉ viét 1 code web bảo mật cao dễ lắm à :beat_shot: đã ngu còn nói danh danh - ! :pudency: Coi mà ếch chết tại miệng - như chuối 9 đấy con ạ ! Mà Mu của ông online 4 năm rồi sao top reset mới có 3x vậy. EXP = FPT à, hay là không có ai chơi :go:

Lu_Xu_Bu
28-08-07, 07:33 AM
he he ! mu này 1000 lv mới rs nên mới lâu. rs cang lâu càng hay ! người chơi cực đông ! theo tui thì chẳng ai tự viết code cả !!!
chỉ lấy của nước ngoài về rồi việt hóa, edit, thêm bớt 1 số cái rồi cho là mình code !!!
nói ra nghe thật xấu hổ ! lại còn bắt các Admin Mu mua với giá 1 triệu ( nếu không thì Drop data...)
..........

vutuyen
28-08-07, 09:47 AM
THanhk bạn đã share, mình sẽ dùng thử, ửa không thấy nút thank đâu cả ?_?

Lu_Xu_Bu
28-08-07, 10:03 AM
Mình Share lại của Mylove thôi ! không có gì đâu bạn à , Web này mà về tay của Vutuyen thì khỏi nói nữa. người rành về Web như bạn mà phát triển web này lên thì khỏi chê ! cố gắng nhé !
Web này nhiều Mu xài lắm :
..... và còn nhiều Mu khác ! chắc các bạn cũng biết cái giá để có được web này của 1 số Admin Mu

kunllee
28-08-07, 09:32 PM
Mình Share lại của Mylove thôi ! không có gì đâu bạn à , Web này mà về tay của Vutuyen thì khỏi nói nữa. người rành về Web như bạn mà phát triển web này lên thì khỏi chê ! cố gắng nhé !
Web này nhiều Mu xài lắm :
..... và còn nhiều Mu khác ! chắc các bạn cũng biết cái giá để có được web này của 1 số Admin Mu

Giao diện web của các MU này giống nhau thôi, nhưng có thể suorce code web của mỗi MU khác nhau, nên không thể nói là nhiều người xài web này. Mình cũng có thể lấy skin của web bạn share thay vào source web của mình, vậy bạn cho là mình đã dùng web này
Đây là ý kiến của mình thôi, chứ không chê bai gì bài viết của bạn

eddy
29-08-07, 09:11 AM
Ngưng cãi nhau !!! Đây ko phải là zone để các bạn "cước " nhau !!!

@Lu_Xu_Bu : Cảm ơn bạn đã share. mong bạn tiếp tục phát triển
@nhm_online and vietpro8x : 2 anh đừng gây nữa , nhịn 1 tý lợi cả 2 mà ! ^^

vutuyen
30-08-07, 07:38 AM
Theo nhận xét của tớ, Web này giống như cái Web mu YB mà Mạnh HÀ share bên box release.
Phần chức năng (ngươibimat) thì giống cái Web md5 mà mạnh hà share. nói chung, (hình như không có gì mới)

Tớ nhận xét thế thôi chứ không phàn nàn gì đâu ^^

vietpro8x
30-08-07, 07:54 PM
Ngưng cãi nhau !!! Đây ko phải là zone để các bạn "cước " nhau !!!

@Lu_Xu_Bu : Cảm ơn bạn đã share. mong bạn tiếp tục phát triển
@nhm_online and vietpro8x : 2 anh đừng gây nữa , nhịn 1 tý lợi cả 2 mà ! ^^

đâu có gây
Cung team sap gây dc :)):surrender::go:

prettyboy!
31-08-07, 06:52 PM
bó chân web mudevil gì mà vô chọn rs được chết liền đó nó chỉ hiên ra ví dụ tui làm trang này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> a rồi bó chiếu không hiên ra trang đăng nhập để rs he he thế là sao còn vô chọn xem xếp hạng nhân vật với xem xếp hạng Guild oa được chết liền hô hô bó chiếu pác xem lại rồi cho cái web mới nào đi pác tui kiếm wài mà hok có web nào xài đuôi.asp toàn là.php thôi hô hô có gì cho trang web.áp nhé

Bose Online
31-08-07, 08:03 PM
-^^ :dạo này newbie xuất hiện nghiều quá !Mà lại Pro ko mới ác chứ.Cái trò nén đá giấu tay này hok bít chừng nèo mới dứt điểm được???

luckyday
05-09-07, 03:29 PM
Ai share database chạy web này cho mình với,
Thanks

ngocmanh87
06-09-07, 05:01 PM
dạo này lắm người Pro ko chịu shera những ji đáng shera mà thấy người khác shera 1 cái ji đó. là lại nói thế này thế kia.
theo mình các bạn lên dùng việc làm của mình để chứng minh mình là người như nào đừng thấy người khác shera lại quay ra góp ý ko hay.
khi họ shera các bạn test thử và cho ý kiến.
là mình cảm thấy như này cái này như này cái này như kia.
chứ đừng lên chưa test đã nói này nọ.
mình chỉ nói vậy thôi.

Lu_Xu_Bu
06-09-07, 06:12 PM
nói đúng đó ! hoan hô bro , không share được cái gì, khi người ta share thì nói này nói nọ.
nói cho các bạn biết , web này mua với giá 1 chai đó !
mua của ai thì chắc các bạn cũng biết rồi , khỏi nói nhiều...

luckyday
06-09-07, 06:17 PM
Khi tơ dùng web này, tớ đăng nhập vào phần admin để xóa bài thì bik lỗi như sau:

Microsoft JET Database Engine error '80004005'

Could not delete from specified tables.

/tintrangchu/del.asp, line 18

không xóa cũng không tạo được tin tức mới, ai có thể giúp tôi vụ này, có hình ảnh nữa thì càng tôt

Thanks for all!

Lu_Xu_Bu
07-09-07, 06:24 AM
cái này là do database của bạn có phần không khớp với web !
web này mình xài không 1 vấn đề gì cả. bạn cũng có thể vô coi lại cái dòng :
tintrangchu/del.asp, line 18
rồi tìm cách fix

huyhaf
20-09-07, 05:45 AM
Hehe, dường như các "Pro" ở 4rum hiện nay đang tự mãn thì phải, được khen nhiều quá giờ ỷ thế chê bai người khác, đã vậy còn hăm dọa newbie nữa mới chết, người ta ko biết người ta mới hỏi, chứ biết rồi thì còn vào 4rum này để hỏi làm gì ??? tôi thấy diễn đàn ngày càng mất đi tính chất chia sẻ rồi thì phải , nên nhớ các bạn cùng đi tham khảo từ các diễn đàn chia se khác mà thành thôi, biển học vô tận,tôi ko nói gì nhiều.....

anhnga
20-09-07, 02:31 PM
Hehe, dường như các "Pro" ở 4rum hiện nay đang tự mãn thì phải, được khen nhiều quá giờ ỷ thế chê bai người khác, đã vậy còn hăm dọa newbie nữa mới chết, người ta ko biết người ta mới hỏi, chứ biết rồi thì còn vào 4rum này để hỏi làm gì ??? tôi thấy diễn đàn ngày càng mất đi tính chất chia sẻ rồi thì phải , nên nhớ các bạn cùng đi tham khảo từ các diễn đàn chia se khác mà thành thôi, biển học vô tận,tôi ko nói gì nhiều.....

Tôi đồng ý với bạn cả 2 tay lẫn 2 chân, diễn đàn dạo này thấy đi xuống quá, không có tinh thần chia sẻ gì cả :rap:

Be Huy
28-09-07, 05:22 PM
-Em chép bừa cái web này vô <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> rồi ***fig trong includes ko biết làm đúng ko nữa nhưng truy cập vào web thấy giao diện đẹp quá ngoặc nỗi chắc ***fig sai hay sao mà click vào mấy cái link toàn báo lỗi không.Mấy anh pro nào đã cài web này rồi làm ơn chỉ em cài với (chỉ cụ thể nha ,chứ em mới lần đầu làm Musever nên "gà" lắm ) giúp em với mấy anh.

congacon
28-09-07, 06:05 PM
-Em chép bừa cái web này vô <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> rồi ***fig trong includes ko biết làm đúng ko nữa nhưng truy cập vào web thấy giao diện đẹp quá ngoặc nỗi chắc ***fig sai hay sao mà click vào mấy cái link toàn báo lỗi không.Mấy anh pro nào đã cài web này rồi làm ơn chỉ em cài với (chỉ cụ thể nha ,chứ em mới lần đầu làm Musever nên "gà" lắm ) giúp em với mấy anh.
mách nhỏ bạn nè, nếu bạn dùng format HDD là NTFS thì không dùng được phần tin trang chủ, bạn có thể chuyển sang FAT32 hoặc chuyển đường dẫn của web sang nằm trên ổ nào có FAT32 là được.
chúc bạn thành công