PDA

View Full Version : Login chông hack

YeuVo_ThuongCon
26-08-07, 07:16 PM
cac bạn biêt đấy
login rất quan trọng trong việc hạn chế hack cho mọi phiên bản
Login của mình làm việc theo chế đọ sau:

- Không cho mem Ctrl +alt +del ( nếu bật login lên sẽ không Ctrl + Alt +del ) chông hack speed tương đồi ( hạn chế nhưng file hack do mình đạt tên )
- Tắt login lập tuc uot game ngay tuc khac bất kể chạy chế độ gì ( nếu muốn làm log off luôn cả máy cũng được nếu tắt login )

Demo : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Mình sẽ làm cho 2 ngươi đăng ký đầu tiên ( chỉ 2 ngươi duy nhất làm MU Online)
Thể loại:

trang web chính:...............
tên trang quan lý ACC :.................
Tên IP main :.................
tên MU Online:..................
Tên admin Online :......................
IP main ko quá 15 ký tự kể cả dấu chấm

Ok các bạn mình chỉ làm cho các admin MU OnLine :beauty:
Nhào vô đi chứ còn gì

kunllee
26-08-07, 07:34 PM
Cho mình 1 vé nha:
trang web chính:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
tên trang quan lý ACC :hõng có
Tên IP main :amoc.myvnc.com
tên MU Online:.Cùi Mía
Tên admin Online :Cùi Bắp

Đặt cọc trước nha, hihihehe.......

YeuVo_ThuongCon
26-08-07, 07:41 PM
Cho mình 1 vé nha:
trang web chính:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
tên trang quan lý ACC :hõng có
Tên IP main :amoc.myvnc.com
tên MU Online:.Cùi Mía
Tên admin Online :Cùi Bắp

Đặt cọc trước nha, hihihehe.......

Ôi zoi anh cương choi em ah
Đại ca gì nói soc em du thế

fzxgl136
26-08-07, 08:18 PM
trang web chính:.<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
tên trang quan lý ACC :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Tên IP main :...mugl1myvnc.com....
tên MU Online:.MuGiaLoc
Tên admin Online :.....admin............

cho xin đăng ký 1 suất

kunllee
26-08-07, 08:32 PM
rồi vậy là đủ 2 xuất rồi, close topic được gòi :D

MenTaL297
26-08-07, 11:26 PM
@MU DE VUONG ADMIN

Tôi đã vào trang chủ MU của anh và thấy anh dùng lại bài HIỂU BIẾT CƠ BẢN VỀ MU SEASON II của HellBoy87 mà không ghi lấy một lời Nguồn của HellBoy. Một MuOnline không bản quyền đã đành, nay lại đi ăn cắp cả công sức họ dành ra để viết lên, thật xấu hổ !

xom1b
27-08-07, 06:11 PM
có tay nào chơi MU của các U thì nó thấy hết Ip rùi nó tạo 1 Login khác rùi còn gì

anhnga
27-08-07, 09:45 PM
Hi...hi...
Nếu có thấy IP thì cũng thế thôi, họ đổi port của CS serrver là nghỉ khoẻ........Trừ các Pro thì chịu......

anhnga
27-08-07, 09:54 PM
cac bạn biêt đấy
login rất quan trọng trong việc hạn chế hack cho mọi phiên bản
Login của mình làm việc theo chế đọ sau:

- Không cho mem Ctrl +alt +del ( nếu bật login lên sẽ không Ctrl + Alt +del ) chông hack speed tương đồi ( hạn chế nhưng file hack do mình đạt tên )
- Tắt login lập tuc uot game ngay tuc khac bất kể chạy chế độ gì ( nếu muốn làm log off luôn cả máy cũng được nếu tắt login )

Demo : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Mình sẽ làm cho 2 ngươi đăng ký đầu tiên ( chỉ 2 ngươi duy nhất làm MU Online)
Thể loại:

trang web chính:...............
tên trang quan lý ACC :.................
Tên IP main :.................
tên MU Online:..................
Tên admin Online :......................

Ok các bạn mình chỉ làm cho các admin MU OnLine :beauty:
Nhào vô đi chứ còn gì

Này trang của bạn đẹp đây, tuy nhiên nên conffig lại cái dòng chữ chạy ở Banner đi, ai lại để nó chạy tuốt luốt sang phía trái thế,
VD: khi để màn hình độ phân giải cao một tí là nó chạy ra khỏi Banner ngay, trong hơi bị.......

YeuVo_ThuongCon
27-08-07, 10:57 PM
Này trang của bạn đẹp đây, tuy nhiên nên conffig lại cái dòng chữ chạy ở Banner đi, ai lại để nó chạy tuốt luốt sang phía trái thế,
VD: khi để màn hình độ phân giải cao một tí là nó chạy ra khỏi Banner ngay, trong hơi bị.......

tớ để chế độ 1024x786 cho nên vật gio chuyển sang mới thấy hơi bị kỳ kỳ :beat_shot:

TALovexm
28-08-07, 12:22 PM
Bác làm vậy là hơi ác rùi, chi cho có 2 người thui buồn quá đi ahf

YeuVo_ThuongCon
30-08-07, 10:20 PM
dis me ăn cắp của MUSB từng chữ 1 đéo biết giơ còn đi quảng cáo ông lồn YB ho ho xem lại đi hack còn đi khoe po tay ai từng chơi MUSB thì biết ắn cắp lại rồi sửa lung tung =)) vớ vẩn

pame hoi thang nao choi xem MU SB bang cam dươc may cai cai nay code lai tu MUNH ke ca cai update
cofn cai MU SG :go: hoi vietpro8x đi 1 ngay bao lân backup ko biết ngương lai lên đay to te ah
Noi ra khong biet nguoi ah cung la cua bon MUHN ngu thia nhung desginer cung la 1 cong nghe do cung

YeuVo_ThuongCon
31-08-07, 02:30 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> dcm mày hỏi đi xem tao hỏi ai hả đit con pa may xem tao chưa boa gio dow load cái MU SSG lom cua mày về
Còn mày hả chính tao chơi mày đó khi cái MU mày ra đơi chính tao chơi nhưng tại cái máy của máy hỏi vietpro8x đi địt con mẹ máy mày có những gì hả địt con mẹ
con cai mu SB cua mày hả hòi các admin xem MUNN và MUYB có quan hệ gì tao chêt cười vơi mày đó
Con cai login hả login tất cả để tao cho may xem code đầu tiên nhé =))
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ( link dow về nhanh ko die)
địt mẹ dow về nghiên cứu đi xem bố mày viết = gì địt mẹ kiếp đang uc chế im com cụ đi thi tao ko nói
DCM lại giông blackrose1086 Ếch chết tại miệng thôi

vietpro8x
31-08-07, 02:39 PM
dis me ăn cắp của MUSB từng chữ 1 đéo biết giơ còn đi quảng cáo ông lồn YB ho ho xem lại đi hack còn đi khoe po tay ai từng chơi MUSB thì biết ắn cắp lại rồi sửa lung tung =)) vớ vẩn
hahahah
Con nít bit gì mà nói đi chỗ khác cho người lớn nói chuyện đi ADM Mu sao băng
sao thế Dêm qua DDOS MU Đế Vương vui không
Thích chiến đây cũng ko ngại
thử Online MU sao băng xem nào ;))

YeuVo_ThuongCon
31-08-07, 02:39 PM
đit me may lam gì to môm ko lam đưc hả hoi vietpro8x đi xem may may co nhưng cai gì đit pa
tao uc chế đó tao mi noi con cai lia may hả tao noi cho may bit nay
nếu online lại xóa cái Netcat đi ( xóa đi tao lại chơi chính thuc nói với mày đó mày cho tao web đi )
Đit con mẹ

tui ko lam Mod lên uc chế có thể chi đưc
Anh em thông cam nha

YeuVo_ThuongCon
31-08-07, 02:47 PM
Đit mẹ dow về rôì mà nghiên cưu đi đit mẹ kip noi đi tao noi ri online lên là lai thế thôi

Điển hinh <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> đit me of rồi đó

YeuVo_ThuongCon
31-08-07, 07:07 PM
địt mẹ ức chế ( các bạn ko tin hoi vietpro8x va cunglee )
Đị mẹ uc chế thang ra này đoch được 3 điêu đồi lam Serrver pame hỏi nó đi biêt được gì
ko bị mà bảo la ai chơi nó chết cười ( vì sao các bạn biết ko vi cái may serrver no la 1 con C 1.2 ) =)) mà đòi làm 1 Mu chết cười
DDith mẹ ko thấy nó lên tiếng lên tiếng đi

dh_notable
31-08-07, 07:26 PM
Ăn nói chả có tý gì gọi là... cả. mob hình như admin đuổi hết rồi thì phải. chả thấy vào gì cả để mấy người chửi nhau như... ấy. mấy ông ức chế là chuyện của mấy ông đi mà giải quyết = cách gửi tin nhắn trên forum ấy hoặc đi ra chỗ khác mà chửi ^^
C1.2 làm serrver 0.97 chạy tốt

vutuyen
01-09-07, 07:29 AM
NGưng ngay, đây là đâu mà các ông tục tiễu, ra đường mà cãi.

topic này Close lại là vừa !