PDA

View Full Version : Share sever và assets Hùng Bá Tam Quốc đang online

tramanhdbk
31-03-15, 12:43 PM
ko phải câu tk anh em khỏi tk cũng dc .

ai thích thì đợi mình đang nén lại từ vps còn ai ko thích xin đừng nói nầy nọ .

share gì ngán nhất là mấy ae cứ nói sóc óc ..

link . sever => <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

assets => <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

sori nhe nói trước 1 h mà vps cùi bấp nén lâu wa anh em thông cảm !

ai kéo về rùi up link khác cho anh em nhe chắc 1 >2 ngày mình xoá

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ?oh=865e46871697da9a747d3edaa0221eb4&oe=55B7D2DB

pass là chientamquoc.com nãy quên ghi ( quên cái vụ pass bá đạo của thím hải )

nghichtu91
31-03-15, 01:43 PM
mật khẩu =)) .................................................. ........

Tuan565
31-03-15, 01:51 PM
Dựa vào đâu khẳng định server này là của Tamquockieuhung.com ????

BanBanhQuay
31-03-15, 02:33 PM
Sắp thành siêu bão chưa đồng chí :]]]]8-}8-}

haquyet123
31-03-15, 03:01 PM

Chắc là dựa vào cái text save về được từ server.

tramanhdbk
31-03-15, 03:10 PM

em ko biết anh tuấn ơi em lấy từ share em edit lại 1 số , thấy tên share như vậy thì em nói như vậy chứ em ko biết ;)) pass là chientamquoc.com nãy quên ghi

nghichtu91
31-03-15, 03:21 PM
thế con này phải hex ip nữa hả ..........................................

tramanhdbk
31-03-15, 03:23 PM
thế con này phải hex ip nữa hả ..........................................

con nầy em đang chạy online đó <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ko lọc bớt bất cứ gì hết có nhiêu share hết trừ cái web cùi của em

phiyeutuan08
31-03-15, 03:29 PM
Cho mình xin file database được không?

nghichtu91
31-03-15, 04:40 PM
gửi luôn data đi ..........................................

Tuan565
31-03-15, 04:46 PM
Vậy bản share này có gì khác ngoài bản đã share trc đây
Mình khẳng định bạn ko có SERVER của tamquockieuhung.com được nên chỉ có file RIP phía client của nó
Mà như vậy thì ko khác gì topic cũ ngoài mục đích PR cho cái chữ ký và web của bạn

bthhhz
31-03-15, 04:53 PM
Vậy bản share này có gì khác ngoài bản đã share trc đây
Mình khẳng định bạn ko có SERVER của tamquockieuhung.com được nên chỉ có file RIP phía client của nó
Mà như vậy thì ko khác gì topic cũ ngoài mục đích PR cho cái chữ ký và web của bạn

ý bạn ấy chắc là share server tam quốc kiêu hùng đang online . nhưng từ online này đc xác định là online lậu . bây giờ bạn ấy share ra .
cũng giúng như võ lâm 1 . cũng 1 nền mà đủ cái tên ấy :v

ko biết sũy nghĩ vậy đúng k nữa

Tuan565
31-03-15, 05:04 PM
ý bạn ấy chắc là share server tam quốc kiêu hùng đang online . nhưng từ online này đc xác định là online lậu . bây giờ bạn ấy share ra .

Đã sửa tiêu đề .................................................. ....

tramanhdbk
31-03-15, 05:08 PM

em nói thật cái game nầy em ko biết tên em lấy dc từ share trên clbgamevn và về edit lại vài thứ rip thì clb nói chung em nói riêng vô đối rồi em có công rip cong gọi là thách tích chia chia sẽ sever em fix dc vài lổi cũng là công em share cho anh em cũng dc có sao đâu anh tuấn . data thì anh lấy của tam quốc kiêu hùng dc share đó .

--- Chế độ gộp bài viết ---

thôi em ko bàn tán nửa mắt công khoá nick em , em nói thật sever nầy tên gì em ko biết nhưng người share ghi vậy thì em biết vậy thôi hà :-bd

KeenEnd
31-03-15, 05:18 PM
em nói thật cái game nầy em ko biết tên em lấy dc từ share trên clbgamevn và về edit lại vài thứ rip thì clb nói chung em nói riêng vô đối rồi em có công rip cong gọi là thách tích chia chia sẽ sever em fix dc vài lổi cũng là công em share cho anh em cũng dc có sao đâu anh tuấn . còn sever tamquockieuhung.com em có thật nhe ko phải ăn cấp ăn chợm gì .... dât thì anh lấy của tam quốc kiêu hùng dc share đó .

--- Chế độ gộp bài viết ---

thôi em ko bàn tán nửa mắt công khoá nick em , em nói thật sever nầy tên gì em ko biết nhưng người share ghi vậy thì em biết vậy thôi hà :-bd

mida994 hiểu ý bạn oy <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> đây là sever của viethuong9087 có tựa là Tam Quốc Kiêu Hùng bạn ấy dow về RIP lại mở sever theo ý bạn ấy rùi share lại nên mới để tựa là Tam Quốc Kiêu Hùng Online đó hjhj

tramanhdbk
31-03-15, 05:23 PM
mida994 hiểu ý bạn oy <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> đây là sever của viethuong9087 có tựa là Tam Quốc Kiêu Hùng bạn ấy dow về RIP lại mở sever theo ý bạn ấy rùi share lại nên mới để tựa là Tam Quốc Kiêu Hùng Online đó hjhj

chuẩn ko cần chỉnh luôn ;;) \:D/ 1 người đồng cám ấm áp cả lòng

KeenEnd
31-03-15, 05:34 PM
đã giải đáp thất mắc của mọi người oy đó mong mọi người hiểu nhe, bạn ấy chỉ nhầm thôi do k bik được tên chính xác server nên nói theo viethuong thôi

Tuan565
31-03-15, 05:37 PM
OK rồi
Game này tên gốc là Hùng Bá Tam Quốc còn Tamquockieuhung.com là server của người khác dev và mở online
Mình có biết admin đó nên mới khẳng định như vậy . Tưởng chủ thớt fake hoặc tự nhận công nên nói nặng chút :))))))

bthhhz
31-03-15, 05:39 PM
chuẩn ko cần chỉnh luôn ;;) \:D/ 1 người đồng cám ấm áp cả lòng

Vậy là suy nghĩ của tui đúng tồi chứ gì nữa :3
Tuy ko biết gì về mấy webgame . nhưng cũng phải trả công sự suy luận của tui đây chứ !

Tặng thanks cái coi :3 <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

KeenEnd
31-03-15, 06:23 PM
sau khi mình cài server này vào sao mình chạy tới đây thì lỗi vậy mong dc chỉ giáo
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

BeeZone
31-03-15, 07:53 PM
sau khi mình cài server này vào sao mình chạy tới đây thì lỗi vậy mong dc chỉ giáo
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Xem cái gate.exe nó là ip nào ..:D

langtukids
31-03-15, 11:32 PM
ai chạy on dc chưa,ngâm hơn tuần này rồi,hok biết làm sao cho nó on dc nữa,do server hay client vậy mấy thánh

phiyeutuan08
01-04-15, 12:06 AM
ai chạy on dc chưa,ngâm hơn tuần này rồi,hok biết làm sao cho nó on dc nữa,do server hay client vậy mấy thánh

Bạn ơi cho mình hỏi sao file ESSamp.au3 của bạn chia sẻ lúc mình compile scrip thì bị báo lỗi này là sao?
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

langtukids
01-04-15, 06:24 AM
Bạn ơi cho mình hỏi sao file ESSamp.au3 của bạn chia sẻ lúc mình compile scrip thì bị báo lỗi này là sao?
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
bác xem có đúng đường dẫn chưa,bác mún sửa lại thì phải bỏ file đó vào chung với file Essamp cũ để hok bị sai đường dẫn

skriptank
01-04-15, 06:55 AM
Cho tài khoản skriptank vài tỷ nguyên bảo test xem thớt ;))

Thanks vì tinh thần chia sẻ, lấy về nghiên cứu xem.

phiyeutuan08
01-04-15, 08:02 AM
bác xem có đúng đường dẫn chưa,bác mún sửa lại thì phải bỏ file đó vào chung với file Essamp cũ để hok bị sai đường dẫn

Mình bỏ vào trong cái ESSamp của mình vẫn hay chạy game nhưng nó vẫn bị báo lỗi đấy vì không tìm thấy file nào là mysql_128.ini trong thư mục config cả!
Nếu bạn compile được vui lòng chia sẻ cho mình cái thư mục ESSamp của bạn được không?

BeeZone
01-04-15, 11:13 AM
Mình bỏ vào trong cái ESSamp của mình vẫn hay chạy game nhưng nó vẫn bị báo lỗi đấy vì không tìm thấy file nào là mysql_128.ini trong thư mục config cả!
Nếu bạn compile được vui lòng chia sẻ cho mình cái thư mục ESSamp của bạn được không?

Cái đó cũng chỉ là webserver thôi mà...Dùng cái khác chã được ;)) miễn có server + client thôi còn DB dùng cái cũ đều ok

langtukids
01-04-15, 04:19 PM
Cái đó cũng chỉ là webserver thôi mà...Dùng cái khác chã được ;)) miễn có server + client thôi còn DB dùng cái cũ đều ok

thím chưa config on dc cho em nó hả beezone

phiyeutuan08
01-04-15, 11:05 PM
langtukids giúp mình cái này được không?

langtukids
02-04-15, 06:06 PM
langtukids giúp mình cái này được không?

pm mình wa yahoo lang_tu_kids nha

phiyeutuan08
04-04-15, 11:22 PM
Ai biết hiểu thông báo này là gì không?

PeterAn
05-04-15, 08:04 PM
Ai reup lại link trên topic đầu chưa?, có cho xin nghiên cứu này phát nhé

Bybaybong
01-07-16, 08:43 PM
Làm cách nào đưa game này lên online ta