PDA

View Full Version : [JX] hỏi về sv linux

sharez
29-03-15, 06:09 PM
ai biết cách nào mở SecureCRTPortable (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)mà k cần phải tắt card mạng k :(, máy em tắt thì mới mở đc :H , với lại ai có bài nào hướng dẫn chơi sv Lunix mạng LAN cho xem xin với tks

tvnnam
29-03-15, 07:11 PM
ai biết cách nào mở SecureCRTPortable (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)mà k cần phải tắt card mạng k :(, máy em tắt thì mới mở đc :H , với lại ai có bài nào hướng dẫn chơi sv Lunix mạng LAN cho xem xin với tks

Có bài hướng dẫn trên diễn đàn rồi mà link đây nhé: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

còn câu hỏi đầu dễ mà bạn \m/ Chịu khó Vọc tí đi bạn....... ;))

sharez
29-03-15, 07:45 PM
cái mở SecureCRTPortable (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) mình làm mãi phải tắt card mạng nó mới mở đc :( bạn giúp mình với tvnam :H

tvnnam
29-03-15, 08:00 PM
cái mở SecureCRTPortable (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) mình làm mãi phải tắt card mạng nó mới mở đc :( bạn giúp mình với tvnam :H

Điền vào mạng thật ở phần cuối như sau:
8-8-8-8
8-8-4-4
sau đó chạy lại SecureCRTPortable xem kết quả;)) Không phải tắt mạng thật nữa nhé=))

sharez
30-03-15, 04:01 PM
Điền vào mạng thật ở phần cuối như sau:
8-8-8-8
8-8-4-4
sau đó chạy lại SecureCRTPortable xem kết quả;)) Không phải tắt mạng thật nữa nhé=))

tui chơi nét mà :H , card mạng thật nó đã 8 8 8 8 - 8 8 4 4 rồi :H mà vẫn k chạy đc , phải tắt cái đó thì mới đc

og có yahoo k tvnnam cho xin yhaoo với pm giúp tui với

nghichtu91
30-03-15, 04:07 PM
cứ dùng putty cho nó lành ................................................

sharez
30-03-15, 04:17 PM
là sao vậy bạn nghichtu91 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) :( , mình thích cái lunix :H mà cài mãi k đc chán thật

tvnnam
30-03-15, 08:06 PM
tui chơi nét mà :H , card mạng thật nó đã 8 8 8 8 - 8 8 4 4 rồi :H mà vẫn k chạy đc , phải tắt cái đó thì mới đc

og có yahoo k tvnnam cho xin yhaoo với pm giúp tui với

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

sharez
31-03-15, 08:21 AM
tui onl rồi tvnnam ơi 9h sáng nay giúp tui với nha tui pm yahoo rồi đó

nghichtu91
31-03-15, 08:26 AM
gửi có cái crack mà không dùng à ...............................:-/

sharez
31-03-15, 09:53 AM
gửi có cái crack mà không dùng à ...............................:-/

k bik dùng og ơi :( chỉ tui với :H đc k :H máy tui win XP x86

nghichtu91
31-03-15, 10:16 AM