PDA

View Full Version : [MU] Xin hướng dẫn cách Add wing Chaos Thần vào NPC Trade Mix.

jokerskill
28-03-15, 12:30 AM
Chào Mod và anh em trong Forum.
Em muốn Add Wing thần vào NPC TradeMix thì lấy mã như nào ạ.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Hiện tại em chỉ biết tạo trong Titan và Maker, chứ tìm trong Item(New) chỉ có mã của Wing 3 thường chứ Wing 3 Thần thì ko biết nó nằm chỗ nào hay ở đâu, có Mod hay anh chị em, cô gì, chú bác nào biết chỉ e với.
Em xin chân thành cảm ơn. \m/

862266
28-03-15, 07:28 AM
Chào Mod và anh em trong Forum.
Em muốn Add Wing thần vào NPC TradeMix thì lấy mã như nào ạ.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Hiện tại em chỉ biết tạo trong Titan và Maker, chứ tìm trong Item(New) chỉ có mã của Wing 3 thường chứ Wing 3 Thần thì ko biết nó nằm chỗ nào hay ở đâu, có Mod hay anh chị em, cô gì, chú bác nào biết chỉ e với.
Em xin chân thành cảm ơn. \m/

nếu dùng server giống của minh share thì add như bt hoặc cho đánh kundun rơi với tỷ lệ thấp là dc

jokerskill
30-03-15, 12:36 AM
nếu dùng server giống của minh share thì add như bt hoặc cho đánh kundun rơi với tỷ lệ thấp là dc

Bạn có thể chỉ rõ hơn được ko? Add vào TradeMix thì phải có mã mới add được, còn cho rơi thì cũng phải mã... :(
Mà cho rơi gì chứ ai lại rơi Wing thần.... :(

heroviet2301
31-03-15, 05:48 AM
Đeo wing này chắc bá cmn đạo :)) xác định là chỉ có trẻ con mới chơi mấy Mu này để nghịch ;;)

jokerskill
31-03-15, 11:37 PM
Đeo wing này chắc bá cmn đạo :)) xác định là chỉ có trẻ con mới chơi mấy Mu này để nghịch ;;)

Thế bạn nghĩ Mu như nào thì dành cho người lớn như bạn? :)
Hay Mu phải làm theo ý bạn mới có người chơi?