PDA

View Full Version : Share Main 1.02G VTM cracked

anhnga
20-08-07, 06:05 PM
Mình share cho các bạn bản main 1.02H VTM của Mu FPT
Mình đã crack AutoUpdate, GameGuard.....
Các bạn chỉ việc hex main search ip muhalong.ath.cx và thay bằng IP của các bạn thôi....
Chúc vui vẻ.......!!!! :haha:
Link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Ý quên: Mải update quá nên tí quên điều quan trọng
Mình đã change version và serial của main này rùi. Cụ thể như sau
Version: 1.02.21
Serial: Mu_HaLong_Online

Các bạn nhớ thay đổi sao cho Server và Client cùng version và serial nhé.....

kunllee
20-08-07, 06:10 PM
FPT ra client 1.02H rồi, giờ còn dùng cái main G nữa, main 1.02H cũng đã được unpack và crack lâu rồi (bởi Dragonwall - N4V team)

anhnga
20-08-07, 06:37 PM
Gì! Dragonwall crack ý hả,....Thế sao nó còn sang ragezone để nhờ crack hộ, không tin hả, tui sẽ post link cho mà xem......
Nó giỏi thì tại sao không tự crack đi mà phải đi nhờ làm gì, còn crack Version nào cũng OK hết, ra cái nào crack cái ý cho bạn xem nhé,....
Link here: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kunllee
20-08-07, 06:50 PM
Hahaha, xem lại cái ngày Wall post bài ấy nha, giờ thì khác rồi, post help mà chẳng ai giúp nên tự wall đã unpack và crack luôn gòi. Ý tôi nói là main G ấy có lỗi, xài chi nữa hẻ

vietpro8x
20-08-07, 06:55 PM
cai main 1.02G chỉ là main test của FPT nên có một số cái ví dụ như item bị lõi xài 1.02H đi bạn

anhnga
20-08-07, 07:58 PM
Thế thì Unpack và lại crack cái main 1.02H cho nó máu, nhỉ bà con.....
Đơn giản như đan rổ!!!!!

HKDdev.team
20-08-07, 08:43 PM
bác anhnga xem lại cái web nhé
error ở object Site_noticias

anhnga
20-08-07, 09:08 PM
À cái này là mình chưa chạy cái SQL Script install cho web thôi mà,....
Vì chưa kiếm được cái Server nào nó ưng ý nên chưa config web thôi mà,....
Rồi đó, đã chạy query cho web rùi...... hiện tại mới đang thử nghiệm thôi mà, chưa làm chính thức.....
Mình hiện có web mu cần thơ đã decript code, định làm cho mu của mình nhưng thôi không làm nữa...bạn nào có hứng thú thì mình sẽ share.....

MenTaL297
23-08-07, 09:03 AM
Nice job, anhnga. Keep on doing this ! Fuck the writting engine of this forum

anhnga
23-08-07, 09:37 AM
No Problem! Mình sẽ cố gắng, khi có cái main nào mới mình sẽ crack để test thử xem sao.....