PDA

View Full Version : [JX] Topic Hướng Dẫn Viết Script JX

hoivegame
25-03-15, 09:36 PM
Cũng rãnh rỗi một chút, anh em nào cần biết cách thức viết script trong jx win, jx linux cứ post bài phía dưới. Nói trước mình chỉ hướng dẫn cách viết + đọc 1 script để các bạn có thể phát triên,fix lỗi hay viết theo ý bạn.

carotkhoaitay
25-03-15, 10:03 PM
hướng dẫn mình cách đọc mấy cái " ´ò¹ÖÁìÃæ·ÛµØͼ"" trong mấy file .lua giống vậy tiếng việt dc ko

bthhhz
25-03-15, 11:06 PM
hướng dẫn mình cách đọc mấy cái " ´ò¹ÖÁìÃæ·ÛµØͼ"" trong mấy file .lua giống vậy tiếng việt dc ko

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

carotkhoaitay
25-03-15, 11:20 PM
đang mò xem mấy cái event mà no toàn chữ gì đâu ko :D

bthhhz
26-03-15, 05:31 AM
Muốn tìm event là tìm trong task của gateway ấy , rồi từ gateway nó Inclune vào file event trong script . vậy mới chính xác !!

nhoktinh25
11-04-15, 08:45 PM
Có đây :-?
cậu hướng dẫn mình làm cái lệnh bài tân thủ dc hem ;))

hoivegame
12-04-15, 08:53 PM
Được, bạn muốn như thế nào nói ra nghe thử xem, rồi mình mới chỉ bạn sẽ viết thế nào.

malboydt
12-05-15, 12:28 PM
cho mình hỏi tí.mình muốn thực hiện lệnh getitemcount(?) để đếm số bình máu còn lại trong rương mà không được.chỉ giúp mình tham số trong (?) với