PDA

View Full Version : [TLBB] Long Văn - Võ Hồn

mylove8
24-03-15, 02:26 PM
trong bảng nhân vật của server minh có Long văn - Tu Luyện - Võ hồn . Nhưng ấn vào không được . Ai bít cách chỉnh giúp mình với
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

vinhthamthao
24-03-15, 02:59 PM
share sever đó được không bác .=P~=P~=P~

Sói Đẹp Trai
24-03-15, 03:07 PM
Hiện là một chuyện ấn vào ra cái khung nó lại là chuyện khác bạn ạ. Không phải dễ dàng gì mà ra đc mấy cái khung như FPT đâu

mylove8
24-03-15, 03:13 PM
Hiện là một chuyện ấn vào ra cái khung nó lại là chuyện khác bạn ạ. Không phải dễ dàng gì mà ra đc mấy cái khung như FPT đâu

không dễ gì thì mình với đăng bài nhờ các bạn giúp đỡ :( . Mình đã thức ngày đêm mà chưa tìm ra đc.bạn chỉ giúp mình nó nằm o file nao đc k :(

huuduyen_05
24-03-15, 07:48 PM
Gộp chung như trong hình cho khỏe bạn ơi. Mod cái khung mới thì tốn công nếu option chả có gì thêm.

dungthanh21
24-03-15, 08:32 PM
Gộp chung như trong hình cho khỏe bạn ơi. Mod cái khung mới thì tốn công nếu option chả có gì thêm.

có gì thêm k quan trọng mình chỉ cần bạn giúp nếu chỉnh những thứ đó nó quy định ở file nào bạn :(

songtu
24-03-15, 09:57 PM
chắc mới tìm hiểu đây mà :))
muốn hiện ra mấy cái khung thì đơn giản lắm.
những file liên quan .lua và xml như là : võ hồn thì có Wuhun, tu luyện thì Xiulian...
vào selfequiq.lua tìm cái thẻ tu luyện và võ hồn đấy, xem cái lệnh PushEvent() gì đó để biết thêm chi tiết :v
phải hiểu đc nguyên tắc làm việc của lua vs xml thì sẽ dễ tìm đc thôi!!
đấy mới là hiện lên khung thôi ! còn tuơng tác vs khung sao cho chuẩn thì là chuyện khó hơn rồi :v

dungthanh21
25-03-15, 12:20 AM
chắc mới tìm hiểu đây mà :))
muốn hiện ra mấy cái khung thì đơn giản lắm.
những file liên quan .lua và xml như là : võ hồn thì có Wuhun, tu luyện thì Xiulian...
vào selfequiq.lua tìm cái thẻ tu luyện và võ hồn đấy, xem cái lệnh PushEvent() gì đó để biết thêm chi tiết :v
phải hiểu đc nguyên tắc làm việc của lua vs xml thì sẽ dễ tìm đc thôi!!
đấy mới là hiện lên khung thôi ! còn tuơng tác vs khung sao cho chuẩn thì là chuyện khó hơn rồi :v

ok thank ban rat nhieu.......... :))