PDA

View Full Version : [Release]Mu_Server_1.00.16_3_In_1!™

Sub_Zero
18-08-07, 09:16 PM
Anh Cường ra đi mang theo tất cả những thành tựu của him
1 số bạn chưa kịp download bản Mu mới của him!
vì vậy nay tui sẽ share lại cho các bạn
nếu thấy có ich thì thanks cái nha!
Link:
_Server_:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
_Update*GS & GS_CS Of VTM_:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Check Cái Coi!
Thanks Cái Nếu Cần!:adore:

quan_1986
18-08-07, 10:01 PM
Link:
_Server_:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
_Update*GS & GS_CS Of VTM_:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Check Cái Coi!
Hình như cậu share còn thiếu file patchVTM và server hình như chưa đủ dung lượng (mạn phép anh cuonglee cho phép tôi share phần server 3 1n 1 của anh đầy đủ đến anh em nhé ,nếu có gì không phải mong anh vui lòng bỏ qua ).

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>(3in1).rar
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

MUMaker 1.01 dùng thay cho CzFMuEditor

MuMaker1.01.rar 07/22/2007 326 3.05 MB Download Now
Lưu ý:PC bạn phải có cài Windows .NET Framwork 2.0 và phải có pass cho sa trong khi cài SQL nếu chưa có bạn cài lại SQL và nhớ đặt pass nhé .

norun
20-08-07, 09:34 AM
Hình như cậu share còn thiếu file patchVTM và server hình như chưa đủ dung lượng (mạn phép anh cuonglee cho phép tôi share phần server 3 1n 1 của anh đầy đủ đến anh em nhé ,nếu có gì không phải mong anh vui lòng bỏ qua ).

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>(3in1).rar

Lưu ý:PC bạn phải có cài Windows .NET Framwork 2.0 và phải có pass cho sa trong khi cài SQL nếu chưa có bạn cài lại SQL và nhớ đặt pass nhé .

lấy của người khác thì cũng phải xem link còn chạy không chứ:pudency:

missingd
20-08-07, 09:51 AM
còn phần patch client có không vậy bạn, bạn có hướng dẫn của bản này khổng cho mình với.

congliem
20-08-07, 10:11 AM
Có ai test chưa? Kết quả thế nào ???

quan_1986
20-08-07, 10:43 AM

Tớ thấy link vẫn còn tốt mà ,người nào download được vui lòng upload lên chỗ khác cho các bạn sau download nha.

còn phần patch client có không vậy bạn, bạn có hướng dẫn của bản này khổng cho mình với.

Patch Client có trong Server ,phần hướng dẫn thì giống như các serverMU củ ,bạn có thể tham khão trong forum này.

Có ai test chưa? Kết quả thế nào ???

Mình đang xài cho phòng game offline ,nhận xét của tớ thì rất ổn định.Trong các server của cuonglee từ hồi 1.02k đến nay tớ nhận thấy đa số ít bug nên bạn cứ yên tâm xài vì cái này cuonglee share chứ đâu có thương mại đâu !

norun
20-08-07, 03:35 PM
hóst của ông cường lúc nào cũng vậy chờ cả ngày mới DL được
cảm ơn bạn nha, giờ mới DL được

ilov3_MU
26-08-07, 01:41 AM
cám ơn các bác đã share.Bác Nào có thể share nốt cho mình HD cài được hok?Mình muốn cho online sv này cần các bạn giúp đỡ thank

quan_1986
26-08-07, 06:11 PM
HD thì cũng giống như cài các server củ vậy thôi ,IP của server là 10.0.0.250 (bạn có thễ chỉnh về IP của bạn ).Nhận xét của tớ thì server vẫn cày mỗi ngày 16h ,đến nay cũng khá lâu thấy vẫn chạy tốt chưa thấy có bug nào ngoài cái Kalima 1 đến 5 là ko có quái còn K6 và 7 vẫn bình thường.DK vẫn Combo và DW vẫn NOVA DL có thêm chiêu Hoã âm Elf chiến thì có mũi tên vô tận...nói chung là rất ỗn định.

hth852
26-08-07, 07:20 PM
không biết các bạn chơi có sao không nhưng server của tôi cứ khoảng 2 phút lại thông báo "100-200 thông báo hệ thống"
Các bạn có bị lỗi này không?
à server của mình không có thông báo giờ đi tháp tinh luyện
:D

aptekvn
27-08-07, 12:15 PM
Có ai biết cách đổi tên serrver này ko vậy? helpppp

Tide_of_love
27-08-07, 12:54 PM
Thế patch này up vào Client 1.02h của Fpt được ko?

quan_1986
27-08-07, 07:34 PM
Dĩ nhiên là dùng Client của FPT 1.02h rồi .Không xài được sao tớ vẫn chạy mỗi ngày 16h cho mạng LAN nhà tớ .

zxczxc
27-08-07, 08:02 PM
ai giúp cho thêm chỗ biến vào vùng đất công thành với , trong M và gate , help . thanks.

nglekhoi
27-08-07, 09:54 PM
Khi cài MS SQL có cần đặt mật khẩu giống mấy bản khác ko? Và muốn đổi IP của Server phải làm thế nào?

quan_1986
28-08-07, 09:30 AM
Cần đặt pass cho sa khi cài SQL2000 nếu bạn muốn xài MuMaker 1.01 . còn đỗi IP cho server thì bạn dùng chức năng search những cái nào có IP 10.0.0.250 về IP của bạn .

TALovexm
28-08-07, 12:19 PM
oh, tui chưa kịp dowwnload may quá giờ dowwnload dc, về nhà xem thế nào

ilov3_MU
29-08-07, 01:03 AM
có ai có thể share cho mình client hok vậy.up leeen host nào nhanh chút nha thank

longthanhs
29-08-07, 10:20 AM
ai biết đổi tên server ko nè, chỉ giùm đi

ilov3_MU
29-08-07, 12:13 PM
ai co thể share cho tui cái client hok sao hok ai trả lời hết thế

thewind27
30-08-07, 06:59 AM
Hình như server cuonglee ko dùng lệnh tăng điểm và /post đc...

kixboc
30-08-07, 05:50 PM
Link:
Check Cái Coi!

xin giới thiệu đôi chút dùm đi, mình chưa chơi bản này bao giờ, bản này có phải SS3 không?, bản này dùng client gì, cái link Update*GS & GS_CS Of VTM là gì, link pacth cho client ở đâu? cái này là bản dùng MD5 hay không dùng MD5, mấy cái link ở bài post thứ 2 từ trên xuống trong topic có phần bổ sung các link thiếu đó là của sv hay của client, cài theo thứ tự nào vậy? mình thấy topic này trình bày không theo thứ tự sv,client nên phải hỏi mong mọi người chỉ giúp? :d

kixboc
30-08-07, 05:57 PM

cái này dùng client gì vậy bạn ơi, dùng client 102N hay client kèm theo với bản SS3 của eddy được không?

kixboc
30-08-07, 10:03 PM
bạn ơi, mình cài xong rồi, nhưng làm sao để vào đây, cái file update GS khi giải nén thì đưa nó vào folder nào trong muserver, IP đang dùng là 10.0.0.250 hả, sao mình thấy cái GS khi trong link IP nó là 127.... vậy có phải chỉnh lại không, vào satup nó chạy tới DS1 và GS CS thì nó cứ running, không chạy được?

thewind27
31-08-07, 12:07 PM
Cái này dùng client 1.02H rùi lấy patch có kèm sẵn trong server patch vào là OK...Lưu ý các bạn nên chạy GameServerVTM vì CHS mình test bị lỗi và KOR thì client đó ko phù hợp thíu files tùm lum mặc dù start đc server. Nếu chạy VTM thì file commonserver.cfg nhớ để phần Language = 0 nhá

quan_1986
01-09-07, 02:50 PM
cái này dùng client gì vậy bạn ơi, dùng client 102N hay client kèm theo với bản SS3 của eddy được không?

Client của FPT bạn vào <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> tìm chỗ download phía tay trái và download về cái clien và các bản update 1.02h ,rồi lấy file patch có trong server paste vào Client của FPT ,(Nhớ là update trước khi chép đè lên nha bạn ). Cái SS3 đó thì tớ không xài nên không biết vì thế cậu cứ tự test nhé !:haha:

kixboc
03-09-07, 07:39 PM
Help ! vào CC được khoảng 5-10s là ngắt kết nối với máy chủ, làm sao giờ :((

quan_1986
04-09-07, 04:40 PM
Chã biết cậu bị sao chứ server này mạng LAN nhà tớ cứ cày mỗi ngày 16h và vẫn cứ một ngày như như mọi ngày ....không thấy lỗi gì ....nói chúng là rất OK , đi CC chỉ cần 1 người ,Chat G và thì thầm đều OK ,chưa bị dis lần nào ,
cấu hình máy tớ dùng làm server dùng Main Asus 775 CPU 3.0GB HT RAM 1GB KingMax ,Share RAM ão 4GB ....Sau khi khỡi động server xong tớ còn chạy thêm cái Client MU trên máy này mà vẫn cứ vô tư vẫn BC vẫn CC OK .Bạn nên kiễm tra PC bạn dis là do lỗi gì ...từ đó tìm cách khắc phục .Riêng nhận xét tớ thì thế này là trên cả tuyệt vời rồi ....

lhd340
05-09-07, 11:18 PM
muốn đổi tên Máy chủ trong phần Client thì làm thế nào mí bác, Trình BMDEditor thì mở File TextW.bmd không đọc đươc.

quan_1986
06-09-07, 12:57 PM
Tên máy chủ "Hợp Nhất" giống như FPT rồi còn đỗi làm cái gì nữa chứ bạn ...Quan trọng là chạy server có dis hay không hoặc Client chạy kết nối với server trong một thời gian dài có ỗn định hay không chứ vấn đề đó bạn quan tâm làm cái gì cho mệt thân.

lhd340
06-09-07, 10:47 PM
Tớ sài phiên bản này, GS chạy khoản 8h là disc. Anh em có ai bị không

quan_1986
07-09-07, 09:34 AM
Vậy là cậu download cái bản DEMO rồi chứ cái này cuonglee và net4viet team share hôm trước có file Update gameServer và Gameserver_CS cậu load nó về chép đè lên lên cái củ là OK ,tớ vẫn chạy mỗi ngày 16h chã thấy dis lần nào và vẫn một ngày như mọi ngày .
"Trong cái link tớ chép có file Update gameserver & game server_CS mà "

lhd340
07-09-07, 09:55 PM
Thanks bạn nhiều hen để mình test thử nhé,

anhlinh2802
08-09-07, 10:57 AM

Link còn chạy ngon lành mừ,người ta đã có công share,hok cám ơn thì thui...cám ơn nhìu nghen

lhd340
08-09-07, 11:05 AM
Bản này làm sao chỉnh các optiop của GS như các phiên bản khác dzạ mí bác. Như làm điểm cộng của các nhân vật, tỉ lệ rớt đồ Excellen.....

lhd340
09-09-07, 01:59 AM
Ạc bản này không xong roài, Sát nhân không bị kill, mà đánh quái cũng không chết???? anh em có ai bị hông

phiyeutuan08
09-09-07, 10:46 AM
Anh em nao biết bảo mình cách fix lỗi DW ko học được chưởng cuối " bùng nổ năng lượng" với
Cám ơn trước nhé

quan_1986
09-09-07, 04:29 PM
DW phải làm nhiệm vụ "Chiếc nhẫn vinh quang" xong thì học được chiêu đó thôi .

minhhung999
12-09-07, 09:00 AM
sao toi khong vao dươc vay no bao sai phien ban, mac du toi chep path roi.. cư voi. a khi chep path vao thay la no de phien ban 1.02f. nhung toi down ban 1.02h ma

quan_1986
13-09-07, 08:05 AM
1.02f của Client nó báo thì kệ nó quan trọng là bạn chạy Client chơi được là OK rồi .

quan_1986
13-09-07, 08:13 AM
Ạc bản này không xong roài, Sát nhân không bị kill, mà đánh quái cũng không chết???? anh em có ai bị hông

PK 1 thì hết đi CC ,BC,DV PK2 thì còn chết quái để rữa tội ...còn PK 3 thì dùng CzFMuEditor hay MuMaker mà rữa tội thôi ....Hàng Free mà .
Còn nếu muốn PK thoãi mái thì pm với kunllee mua bản FULL .Vào link dưới xem chi tiết hơn .

minhhung999
14-09-07, 03:54 PM
no bao sai phien ban lam sao ma vao dươc ma choi bay gio chu???

nkphuongxp
14-09-07, 06:52 PM
HD thì cũng giống như cài các server củ vậy thôi ,IP của server là 10.0.0.250 (bạn có thễ chỉnh về IP của bạn ).Nhận xét của tớ thì server vẫn cày mỗi ngày 16h ,đến nay cũng khá lâu thấy vẫn chạy tốt chưa thấy có bug nào ngoài cái Kalima 1 đến 5 là ko có quái còn K6 và 7 vẫn bình thường.DK vẫn Combo và DW vẫn NOVA DL có thêm chiêu Hoã âm Elf chiến thì có mũi tên vô tận...nói chung là rất ỗn định.
Bạn ơi cho mình hỏi muốn chỉnh IP lại theo hệ thống của mình thì cần IP những file nào? Mình đã chỉnh lại tất cả các file có dính dáng đến IP nhưng chạy bị báo lỗi ở link Dataserver, báo lỗi về Map (bản đồ), mong nhận được hồi âm sớm của bạn!

quan_1986
14-09-07, 10:46 PM
Cậu cứ rearch tất cả các IP 10.0.0.250 và đỗi về IP của bạn thế là chạy thôi ,nếu làm sai báo lỗi chỗ nào thì bạn tìm lại chỗ fix lỗi xem mình làm có đúng chưa .
Kalima 1 đến 5 đã có quái rồi mình cũng đã phân bố NPC và buff admin về đúng vị trí như MU của FPT . Rất ổn định .

quan_1986
07-10-07, 03:19 PM
Mấy cái link nó del hết rồi....cho ,biếu tặng mà...sao ích kỷ thế chứ !

acma3978
18-10-07, 02:22 PM
Link:
Check Cái Coi!

? Cường lee đã chết rồi sao? :sweat: chết hồi nào vậy bạn cho mình hỏi hix ác, Bạn đó là người FIX Game mà nếu chết rồi sao FIX được nữa đây hix

quan_1986
19-10-07, 08:35 PM
? Cường lee đã chết rồi sao? :sweat: chết hồi nào vậy bạn cho mình hỏi hix ác, Bạn đó là người FIX Game mà nếu chết rồi sao FIX được nữa đây hix

Con ếch chết vì cái miệng..nói bậy bạ BANER nick à nha?:baffle:

vietcanh
30-10-07, 03:18 AM
ai dowwnload được rùi thì up lại đi cả 2 link trên đều không load được

quan_1986
30-10-07, 08:13 AM
SERVER quá tuyệt mời anh em load về dùng xem ,không giới hạn giờ chới có thêm 3 map SS3...quái vật quá trời nhiều....
lucianoaibar
[IG] *BEEP User*

lucianoaibar's Avatar

Pais: [Argentina]

lucianoaibar está en un camino distinguido
Send a message via ICQ to lucianoaibar Send a message via MSN to lucianoaibar Send a message via Yahoo to lucianoaibar Send a message via Skype™ to lucianoaibar

[Aporte] MuServer 1.00.16 BETA 31.2
Mu Server 1.00.16 BETA 31.2 xD
26 de Octubre

Server:

Cliente: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Sonido: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Traduccion: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Editar main.INI en donde dice Direccion y Puerto=44405

Comandos:
leer \Muserver\Commands.txt

Instalacion:
leer \Muserver\Guia de instalacion.txt

CAMBIOS BETA30 -> BETA31.2:

\muserver\bin\*.exe
\muserver\bin\*.dll
\muserver\commonserver.cfg
\muserver\gameserver
\muserver\gameserver_cs
Sistema de noticias: (\muserver\gameserver\news.ini)

* Full Season1 & Season2
* Crywolf 100% 4 veces al dia, todos los dias thx Chris
* Kanturu 100% (Hand of Maya & Nightmare)
* Incluye Map Explorer (click primer boton del gameserver)
* Sistema de noticias con seleccion de tiempo (\muserver\gameserver\newsini)
* 51 mapas (incluye Exile y todos los mapas de S3 + 6 Illusion Temples)
* Fix de Twisting Slash sin arma
* Todos los skills funcionan desde lvl 1 (util para los que resetearon)
* Wizard: Mana Shield arreglado (revisar commonserver.cfg)
* Knight: Greater Fortitude arreglado (revisar commonserver.cfg)
* Mensaje de Invasiones de dorados agregado
* Opciones de items +28
* Requerimiento de ID eliminado (salir de guild, borrar pj, etc)
* Lahap funcionando
* Desconexiones por posible "hack" arreglado
* Alas S3 en modo de prueba (se las puede bleseas, soulear, lifear, icarus, kanturu..)