PDA

View Full Version : Hướng dẫn cài đặt vltk offline - jx ofline đầy đủ

Trang : 1 [2] 3

khoamamktvn
25-08-07, 03:50 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Chắc là vây.
Thử biết liện

chantrau
25-08-07, 04:06 PM
Bác Sub_Zero nói là topic của bác có cái Noptepad ++ 4.02 và SQL sever 2000 personal edittion + cái Encrypt(V2_2006_7.1.10)_ mà chỉ tháy mỗi cái Encrypt mà kô download được mong pac giúp dùm tai tui đang du học bên mỹ ko mua CD được

Cái bạn cần đây:

Encrypt 2006 v7.1.10: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Noyepad ++ v4.02: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
MS SQL 2000: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Down được thank cái cho mau lên level coi !
-----------------------------------------------------------

Sub_Zero
25-08-07, 06:55 PM
cảm ơn chăn trâu đã post link hộ mình
dạo này mình bận quá hok có thời gian lên diễn đàn
các bạn thông cảm nha!

Sub_Zero
25-08-07, 08:51 PM
các bạn chú ý
nếu thấy file nào hỏng thì pm ngay cho mình để sửa
nếu không sẽ thiệt thòi cho những bạn nào hok down được!
thanks cái nha!

knight82
26-08-07, 08:41 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Chắc là vây.
Thử biết liện

pass nay ko dung roi anh oi

vinhdiu
26-08-07, 09:19 AM
anh oi up lai cái link dơn 3 cái update di nó die rùi

[K]u[B]in
26-08-07, 06:26 PM
đọc lại các bài của prettyboy_bn di, cái file update.pak của nó nén lại đc 70 mấy mb thui, xài ngon phết.:beauty:
>><b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tuananh3112
28-08-07, 01:23 PM
Sub_Zero có update00.pak ko. Nếu có thì up cho mính đi. Mình đã mở topic để xin link nhưng bạn lạn del mất rùi. Link mà Kubin nói là link updatep.pak chứ ko phải update00.pak.
Thx

Sub_Zero
28-08-07, 02:36 PM
update00 có trong 4 file pacth mà
bạn chỉ cần giải nến pacth1 thôi là nó tự chuyển sang các pacth khác
vậy nha!
nếu hok có thì pm mình share cho!

tuananh3112
29-08-07, 07:11 AM
bạn có thể up riêng file update00.pak lên megaupload được ko, up lên mediafire down đến 99% là dist lun.
Thx nhìu nha

bestgames
29-08-07, 01:34 PM
Bài rất hay. Cuối cùng cũng tìm được cái mình cần rồi :adore:

TopVip9x
29-08-07, 01:58 PM
Lỗi này là lỗi gì dậy anh.. hhuhuhu <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Sub_Zero
31-08-07, 08:31 AM
Cung Cấp Link DownLoad Ở Box.net Tốc Độ Down Cực Ổn Mời Các Bạn Vào Down Nhanh Cho Nóng!!
Thanks Cái Nha!

buituantu
31-08-07, 12:25 PM
Bạn ơi cho mình hỏi bài hướng cài đặt trong diễn đàn về VLTK offline áp dụng cho mấy cái này được không? Nếu có gì khác mong bạn giúp đỡ. Cám ơn

phoenixvn
31-08-07, 05:32 PM
Hix, cái patch1 dơwn bằng MediaFire nó bị sao mà em dơwn tới 98% nó đứng lun, xong nó báo lỗi, dơwn lại thì tới 14% báo lỗi lần nữa T__T Thay cái link dơwn patch 1 wa Box.net đi cho dễ down... >"<

Sub_Zero
31-08-07, 08:36 PM
bạn ơi box.net chỉ cho upfile dưới 10MB thôi
chứ hok thì mình đã up sang đó rồi
bạn chịu khó nha!

Aucaothu88
31-08-07, 08:53 PM
Không thấy nút thanks ở đâu
Thanks ở đây vậy
Thanks 1000 lần

vietthang1708
02-09-07, 08:37 AM
Hjx Pass la gi vay Sub_Hero ! giai nen ra toan wrong pass thôi ! bo tay ông upload dat pass ma ko noi pass dung cho ae

Sub_Zero
02-09-07, 09:23 AM
bạn à Sub_Zero chứ hok phải là Sub_Hero nha!
pass là clbgamesvn.com
bạn chỉ cần giải nén cái pacth1 là nó tự động chuyển sang các pacth còn lại
chứ hok phải giải nén hết đâu nha!
chúc bạn thành công!

phoenixvn
02-09-07, 07:39 PM
Ông coi lại pass đi Sub_Zero , tui dùng pass giải nén là clbgamesvn.com của ông thì giải nén được trong patch 1 là 2 file Update.pak và update00.pak thui.. giải nén tới file updatep.pak nó báo sai password, thử giải nén từng cái 1 tới cái updatep.pak cũng lại bị báo lỗi sai password, cái updatep này làm không giải nén được những file còn lại luôn, bực wé!!! LÀm sao xử lí bây giờ, tui định chọn chế độ View coi cái những file.pak mà giải nén được, copy vào NotePad rùi save dưới dạng .pak thì có chạy được không?

boystorm
03-09-07, 02:19 PM
Anh Sub_Zero ơi cho em hỏi cái:
thằng em của em rất thích chơi VLTK off nhưng mà máy nhà nó cấu hinh là:Ram 128, VGA 32. Thế liệu có chơi được không anh

Sub_Zero
03-09-07, 08:54 PM
cấu hình như vậy thì không thể chơi nổi võ lâm
vì khi load map CPU tăng lên rất cao mà cấu hình như vậy thì có thể cháy máy lúc nào hok biết
em bạn chịu khó chơi trò khác nha!
thông cảm quá!

Sub_Zero
03-09-07, 09:02 PM
Ông coi lại pass đi Sub_Zero , tui dùng pass giải nén là clbgamesvn.com của ông thì giải nén được trong patch 1 là 2 file Update.pak và update00.pak thui.. giải nén tới file updatep.pak nó báo sai password, thử giải nén từng cái 1 tới cái updatep.pak cũng lại bị báo lỗi sai password, cái updatep này làm không giải nén được những file còn lại luôn, bực wé!!! LÀm sao xử lí bây giờ, tui định chọn chế độ View coi cái những file.pak mà giải nén được, copy vào NotePad rùi save dưới dạng .pak thì có chạy được không?

Bạn Copy 4 file pacth vào cùng 1 folder sau đó giải nén pacth1 là nó tự chuyển sang các pacth còn lại!
chúc pa thành công!:adore:

boystorm113
04-09-07, 09:53 AM
cấu hình như vậy thì không thể chơi nổi võ lâm
vì khi load map CPU tăng lên rất cao mà cấu hình như vậy thì có thể cháy máy lúc nào hok biết
em bạn chịu khó chơi trò khác nha!
thông cảm quá!

Thế nếu em mở ít map thì có được không:adore:

anhlinh2802
04-09-07, 10:22 AM
Vậy cấu hình của em thì sao,Laptop,pentium M,1.6 GHz Ram 1G,VGA 128mb(on board)

boystorm113
04-09-07, 11:03 AM
Vậy cấu hình của em thì sao,Laptop,pentium M,1.6 GHz Ram 1G,VGA 128mb(on board)

RAM 256, VGA 64(on board), celeron (R) CPU 2.40GHz
Còn nhà thằng em của em thì là:
RAM 128 ,VGA 32, celeron 1.8GHz

asuka123456
04-09-07, 05:45 PM
bạn ơi link''Pacth*4_:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>'' bị lỗi rồi mình tải về không được

SpearMan
04-09-07, 07:16 PM
Sub_Zero cho em hỏi +_+ anh đặt cái pass giải nén là clbgamesvn.com sau khi đánh pass nó báo đúng file path1 và path 2 còn đến path 3 thì wrong password là sao +_+

Sub_Zero
05-09-07, 09:22 AM
trời
các bạn để cả 4 file pacth ở cùng 1 folder
sau đó giải nén pacth1 điền pass là clbgamesvn.com là nó tự chuyển sang các pacth còn lại!
cái này trước là do anh davidhuynhvan cung cấp mà
mọi người đều giải nén được hết!
chúc bạn thành công!

bestgames
05-09-07, 09:34 AM
Tức quá, tui dơwnload 4 file patch về chung 1 folder rồi, nhưng khi giải nén "patch.part1"
thì cứ bị báo lỗi (Wrong Password) ở file "patch00.pak". Ức thật mình nhập đúng pass:
clbgamesvn.com mà sao kỳ quái quá :beat_plaster:
Mình cũng đã dùng chương trình test của WINRAR và 7-ZIP để kiểm tra thử và thấy lỗi ở 2 file patch.part1 (update00.pak khi ở mức 85%), patch.part2(patch.pak khi ở mức 50%) . Pó tay :beat_shot:

TALovexm
05-09-07, 01:00 PM
cảm ơn đã share server, download về cài ra chơi thử ok thì p~

bestgames
05-09-07, 03:37 PM
À, tui giải nén được rồi, hóa ra là do download bị lỗi :beat_plaster:

bestgames
05-09-07, 04:04 PM
Mấy cái link download ở BOX.NET ko xài được nữa: "This user is out of bandwidth."

Sub_Zero
05-09-07, 04:13 PM
Để Mai Mình Up Lại
Các Bạn Chịu Khó Down Ở Mediafire Nha!

HoangVjp
05-09-07, 08:49 PM
Em down được hết rồi không lỗi cái nào cả nhưng giờ là bó tay vì chưa biết làm thế nào.
Anh cho em cái Hướng dẫn cài đặt chi tiết nha, tại chưa cài bao giờ.
Huong dan cua Anh nha. cai huong dan kia em ko lam duoc.
Cho em hỏi còn phải Down cái gì nữa không?
Cho em cái pass của ID Của Item Và Skills nữa nhé. Thanks nhìu nhìu.

onlyquanghuy
06-09-07, 04:32 PM
Anh Đã Bị Ban Nick Roài!
Buồn !

onelove27
08-09-07, 06:43 AM
Máy tôi chẳng down được link này: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Ai có files này ở bên rapid không. Cho tội
Cảm ơn anh Sub_Zero ( vừa vào forum chẳng hiểu sao lại bị baned. Thấy anh viết bài chất lượng vậy mà :()

nguyenvuson
10-09-07, 03:43 PM
Hu hu, học cài võ lâm được mấy tháng mà vẫn chưa đủ link để chợi Pro nào up dủ link + hướng dẫn anh em đi. Thank nhìu nhìu

knight82
10-09-07, 05:44 PM
ai bit cach tao acc chi em dzới
phần tạo acc của em nó báo đã có lỗi ko thể tạo được ai bit chi dum
thx

svzodiac
11-09-07, 04:39 PM
cac pro cho em hoi , em cai dươc vo lam ,tao dươc nhan vat roi , vo choi em di danh wai , nhung no khong chet ( no khong co mau) wa map khc cung khong dươc , noi chuyen NPC cung kong dươc lươn mong cac bac pro giup

xuanbach89
11-09-07, 07:18 PM
bạn ơi...cái gameserver sử dụng hexpor sử dụng cái Encrypt V2.10 không được nữa rồi vì bây giờ nâng cấp lên Encrypt V2.11, cái V10 lúc install xong, open thì nó hiện ra cái bảng yêu cầu nhập user và pass
Khắc phục thế nào vậy?

cai nay thi de thoi ban ah..ban len day de fown encrypt moi ve` la dc..
Dong dau tien luon ban nhe..sau do se tiep tuc thuc hien nhu da noi o truoc...

kixboc
12-09-07, 08:10 AM
bạn ơi mình đang có sẵn bản down ở jxoffline.info từ hồi tháng 5-6/2007, nhưng mình quên mất pass roài, mà web đó die, vậy bạn nào có biết pass của nó không, mình bị lỗi file golbal\test.lua dòng 61, ai giúp mình với

svzodiac
12-09-07, 06:34 PM
cac pro giup em vl voi help , danh wai ( heo , Son dương....) ko chít , wa map khac cung ko dươc lun , noi chuyen NPC cung ko dươc luon < mong giup em

svzodiac
12-09-07, 07:08 PM
ban cho minh hoi , minh cai vl xong het roi , tao dươc nhan vat lun , vo game lun, nhung danh wai' ko dươc , noi chuyen NPC cung ko dươc , di chuyen wa map khac cung Ko , trong khi dó minh dã cai map (13 map lun ) nhung cha xai dươc la sao vay , chi dum di please

chunglun
20-09-07, 01:57 PM
chỉ em cách down Script_:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (Đã Add Đồ Hoàng Kim)
_Worldset_:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
chứ em down ko dc :confuse::confuse::confuse::confuse::ah:

totogo_212
21-09-07, 12:25 AM
Các bạn vô down ngay nha!
vừa up nóng hổi đây!
_Jx*Server_:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
_Jx*Client_:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
_Map_:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (Đã Mở 13 map chính)_(Dành cho máy cấu hình yếu)!
_Script_:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (Đầy đủ đồ Hoàng Kim các phái)
_Game*Server_:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (Đã Crack)
_Game*Server_:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (Chưa Crack)
_Encrypt(V2_2006_7.1.10)_:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
_Công Cụ Dịch Tiếng Trung_:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
_Pacth*1_:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
_Pacth*2_:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
_Pacth*3_:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
_Pacth*4_:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Pass giải nén của 4 file pacth là clbgamesvn.com
Nếu Thấy Link ở Mediafire chậm thì các bạn vào box.net down nha!!
Tốc độ cao mình vừa up xong!
_JxServer_:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
_JxClient_:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
_GameServer_:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (Đã Crack)
_GameServer_:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (Chưa Crack)
_Script_:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (Đã Add Đồ Hoàng Kim)
_Worldset_:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (Đã Mở 13 map chính có TK,Đảo Tẩy tủy)_Xóa Worldset cũ trong map đi paste file mới vào là ok!
_Encrypt(V2_2006_7.1.10)_:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
_Setting_:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (Cái này để dùng với script.Các bạn copy 3 file Item+Goods+Buysell trong setting ở Server rồi paste vào setting trong client là ok!)
_ID Của Item Và Skills_:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
_Công Cụ Dịch Tiếng Hán_:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
OK!
Check Cái Coi!
Thanks Cái Nếu Cần!

Bác Sub_Zero xem lại dùm em cái patch.part2 cái nghen nó die rồi đó :cold:

Setting,ID Của Item Và Skills,Worldset:choler:
Sửa cho gấp cho em down cái nghen bác :ops:
Thanks bác nhiều

onlyquanghuy
22-09-07, 09:42 AM
Anh Bị Ban NIck Roài Em Ạ
.Hết!:choler:

prettyboy_bn
22-09-07, 11:33 AM
Anh Bị Ban NIck Roài Em Ạ
.Hết!
Không sao mình nghĩ cố gắng thì cũng được hoàn mod thui mà cố lên và cái chính là hãy giúp đỡ các thành viên kác nhiều hơn :D

thanhxikemat
22-09-07, 07:52 PM
Anh ơi cho em hỏi là muốn chơi các phái khác như TL,CL... thì làm sao?

muller
23-09-07, 09:59 AM
- Cái Patch 2 mình dow ko được ai up lên lại cho mình được ko

mrphu1080
23-09-07, 05:07 PM
Pacth*2_:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Link Này Die Rùi Up Lại Cho Anh Em Dow Cái
Dow 1 3 4 rùi con cái 2 thì chưa cũng như ko?
up lai giùm anh em cai

dinhphong321
24-09-07, 08:52 AM
cáu hình của mày là p4 cpu 3000 vga 128 rời Ram 512
bạn post cho minh màp nhièu ti cái

canhnb
25-09-07, 12:03 PM
Các anh ơi, Có anh nào có bản nào đã chạy được ở HN em đến cop với, mạng em ko down được hjc hjc... nick YM em la: bacanh1412 sdt: 0946056690. Thank cac anh nha

canhnb
26-09-07, 01:17 AM
Ah, mình down chạy ok hết rùi, tạo nhân vật xong đến khi xác nhận thì báo "Máy chủ đầy hoac bao tri " ai làm ơn fix hộ lỗi vợi _ Máy c2.26 ram 256 VGA 64(on)

hangson3100
26-09-07, 11:35 AM
không biết có cài dc không nữa?nhưng vẫn cảm ơn bạn rất nhiều
Tôi đã cài thử nhiều cái rồi nhưng cái nào cũng lỗi một đống
đăc biết hay bị ngắt kết nối hoặc kô kết nối dc với client

knight82
26-09-07, 09:00 PM
Ah, mình down chạy ok hết rùi, tạo nhân vật xong đến khi xác nhận thì báo "Máy chủ đầy hoac bao tri " ai làm ơn fix hộ lỗi vợi _ Máy c2.26 ram 256 VGA 64(on)

chưa mở map đó bạn còn ko đc là trong client thieu file map.pak

rosewhite
27-09-07, 10:37 AM
các bác cho em hỏi có cái client nào có thể dowwnload từ trên mạng không , em đi kiếm mãi mà không có cái client SHXT nào cả , các bác chỉ giùm em với :((

muỗima
27-09-07, 11:03 AM
cái này có auto ko vay+ cho mình cái hướng dẫn cài với

phuchau85
27-09-07, 11:40 AM
sao mình chạy chương trình EncryptPE ko được vậy, hiện lên toàn tiếng tàu ko giống như hình hướng dẫn. Giúp mình với

phuchau85
27-09-07, 03:04 PM

mình cài đặt thì ok hết chạy server ok luôn nhưng khi đăng nhập vao thi bị như vậy. Help meeeeeeeeeeeeeee:confuse:

svzodiac
28-09-07, 11:20 AM
ai chi dum em voi , cai vl mai ma ko dươc , danh wai vat ko chít ( heo , son dương) wa map ko dươc , chi dung o Ba lang huyen thoi , mong giup em

tanteocamau
29-09-07, 05:13 PM
Mấy cái link download ở BOX.NET ko xài được nữa: "This user is out of bandwidth."

Chính xác,tớ cũng bị tình trạng như thế

ChuotNui
30-09-07, 03:50 AM
hic ko register cho sever dươc :( co ai giup minh voi >"<.... lấy code ki hoai ma van ko được :(

thymolona
30-09-07, 06:44 PM
ông sub_zero up lại giùm cái update.pak2 cái dow hem dc kìa hjx hjx hjx hjx
nhanh dùm cái nha

tanteocamau
02-10-07, 01:10 PM
Sub_Zero có thể post bài hướng dẫn chi tiết tạo server,client chạy hoàn chỉnh không vây.Thank bạn trước nha!!!

thymolona
03-10-07, 09:32 AM
ruì coi laò dùm caí patch 1 , 3, 4 lun di dow hem dc còn caí patch 1 ,2,3,4 dow xong thì báo lỗi worng passwork hjx coi lại dùm cái thanhk hoặc là sub_zero bung nén thành 1 cái rùi up lên sr cho anh em đi †_†

vanthaots
03-10-07, 08:16 PM
encry ko run dc
bác sua loi gium tui voi

vanthaots
04-10-07, 11:49 AM
Hix ai gặp phải trường hợp như tui chưa?
setup xong EncryptPE thì nó không hiện ra như bạn đã hướng dận
nó không run đc
anh em giúp tôi với nào

dxxdd
04-10-07, 08:23 PM
help me !
Tại sao khi giải nén cái "encrypt v2 2006 7 1.10" thì khi chạy chương trình nó chỉ hiện lên cái bảng có 2 ô màu đỏ vậy ! không chạy giống như hướng dẫn như vậy làm sao mình start program được !!!
help me !

tanteocamau
05-10-07, 05:38 AM
Sub-Zero xem lại link patch3,no die rùi bạn ơi!!!!!

vodanh862005
07-10-07, 05:28 PM
Sub_Zero oi sao ko đánh quái va noi chuyện với npc đươc vậy?

wantloveaaa
08-10-07, 12:27 PM
ruì coi laò dùm caí patch 1 , 3, 4 lun di dow hem dc còn caí patch 1 ,2,3,4 dow xong thì báo lỗi worng passwork hjx coi lại dùm cái thanhk hoặc là sub_zero bung nén thành 1 cái rùi up lên sr cho anh em đi †_†

xlax11291
08-10-07, 05:02 PM
:cry: hjc cóa ai cho tui cái pass để giải nén cái Item va Skill ko :waaaht: nhờ mấy huynh giúp dùm :burn_joss_stick:

whynot3000
11-10-07, 01:30 AM
Pass là : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
:choler: không chịu tìm gì cả.

phuongxxx
11-10-07, 03:27 PM
cho mình hõi cái phần mềm ở trên kia có bán ở tiệm đĩa ko vậy? mình ko có usb nên ko down về được

jinjin1990
12-10-07, 11:02 AM
phải post bài mới thấy link down
phiền wa

prince13
13-10-07, 08:08 PM
có chơi được ko vậy , chắc là ko giới hạn 5h chơi và thu phí giống VNG chứ :D

smallsea108
15-10-07, 09:28 AM
Trời ơi mệt quá,làm mãi mới crack được EncryptPE bây giờ vào cài client thì cái client2 của bác ko có thư mục setting làm sao mà cài típ đây

svzodiac
16-10-07, 12:04 PM
ong hương dan add item va skill di , up nhu vay cha hieu gi ca

Sub_Zero
16-10-07, 05:51 PM
Cực Kì Đễ Hiểu
Các Bạn Vào File Test Trong Script Roài Cần Đồ Hay Item nào Thì Chỉ Cần Copy Cái Dòng Tui Đã Viết Ở Trên Là Xong!

Sub_Zero
21-10-07, 08:53 AM
Xin Thông Báo Với Các Bạn Là Tui Đã Sửa Lại Link DownlLoad
Mời Các Bạn Vào Down!
Thanks Cái Nha!

dtonline
21-10-07, 11:19 AM
không vào được link đã sửa lại -> test lại dùm đi Sub_Zero

forever_dn20
23-10-07, 07:49 AM
  Bạn ơi 2 link mediafire của bạn là Updatemd.pak và Update.pak03 nhấn vô link mediafire nó báo vậy nè :"Invalid Quickkey. This error has been forwarded to MediaFire's development team" , mình tiếng Anh dốt quá nên không hiểi gì hết

bokolo
28-10-07, 01:21 PM
sao dơn game vltk off ma ko dươc vay ne

thanhi
28-10-07, 06:03 PM
Vẫn ko sài được gameserver.exe sao ai lại đi khóa cái file đó mà share cho người khác chứ...hiện nay ko có người nào crack được game server

1hunterxxx87
31-10-07, 01:48 PM
bác ơi, update00 link lỗi ròi ,sửa giùm em cái :> thanks bác
Ah,bản này Việt hóa đầy đủ ko hả bác???

1hunterxxx87
31-10-07, 02:30 PM
Bạn ơi 2 link mediafire của bạn là Updatemd.pak và Update.pak03 nhấn vô link mediafire nó báo vậy nè :"Invalid Quickkey. This error has been forwarded to MediaFire's development team" , mình tiếng Anh dốt quá nên không hiểi gì hết

tungsony
01-11-07, 02:51 AM
Trời ơi mệt quá,làm mãi mới crack được EncryptPE bây giờ vào cài client thì cái client2 của bác ko có thư mục setting làm sao mà cài típ đây

Ở trong MDpatch.rar có kèm theo client đó, bạn xả nén ra và copy vào là thầy mục Setting

thanhi
02-11-07, 02:24 PM
Sao chẳng có Gameserver.exe nào full hết toàn là Encrypt hết trơn vậy trời máy tui 100% ko chạy được Encrypt vì chính nó bị Encrypt lun

Sub_Zero
02-11-07, 02:32 PM
Tui Nói Rồi Mà Các Bạn Phải Chỉnh Lại Ngày Tháng Thành 1-1-2007 Rồi Mới Chạy Cái Encrypt Thì Nó Mới chạy
Thanks Cái Nào!

Sub_Zero
02-11-07, 03:15 PM
Xin Thông Báo Với Các Bạn Là Sáng Ngày 2-11-2007
Sub_Zero Đã Upload Lại Toàn Bộ Các File Võ Lâm Ở Mediafire.com
Tốc Độ Download Cực Ổn!!
Mời Các Bạn Vào Down Nhanh!!!!
Còn Bây Giờ Là Link:
_Jx*Server_:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
_Jx*Client_:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
_Game*Server(Chưa Crack)_:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
_Game*Server(Đã Crack)_:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
_Map (Đã Mở 13 Map Hợp Lí):<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
_Pacth1_:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
_Pacth2_:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
_Pacth3_:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
_Pacth4_:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Thank Cái Nào!!

gialuattili
02-11-07, 08:29 PM
Thank cái !
À cho hỏi tí (đang down dở cái cũ) cái update.pak03 ở file nào thế.

Combatant
02-11-07, 08:41 PM
Link ở media fire thì hok sợ virus rôi..thế nhưng có tốt hok ban....down về có chắc làm dc hok....để mình khỏi mắc công down

tungsony
03-11-07, 11:02 AM
Sao chẳng có Gameserver.exe nào full hết toàn là Encrypt hết trơn vậy trời máy tui 100% ko chạy được Encrypt vì chính nó bị Encrypt lun
bạn down chương trình Encrypt V2.10 về sau đó, chỉnh lại thời gian về 1/1/2007 sau đó tiến hành cài đặt, nếu trước đó bạn đã cài Encrypt thì bạn phải format và cài lại Windows, còn quá trình crack GS chắc là không phải nói nữa đúng không, chúc bạn thành công, nếu được thì nhớ thanks phát nha :haha:

tungsony
03-11-07, 11:11 AM
sao down đi down lại mấy cái pak về cũng không xả nén được là sao đến patch.part3.rar toàn báo wroong password là sao nhỉ, bó tạy com với mấy cái pak.

gialuattili
03-11-07, 05:16 PM
down xong rùi

Nhưng mà pass là j` thế bạn

À tiện thể luôn mình thấy cái Encryt có cần chỉnh ngày tháng j` đâu vẫn crack được như bình thường mà !

jonny
03-11-07, 05:44 PM
tui đã cài serrver của minh đăng rùi, chạy đến chỗ đăng ký serrver thi bi lỗi " máy chủ đang đầy hoạc đ ang bảo trì " Các bác post bài hướng dẫn thì xem thử có cách nào chạy dược ko, giúp tui để mọi người lé mắt cái chơi.Lỗi này có nhiều người cùng cảnh ngộ với minh. Cảm ơn nhiều !

Sub_Zero
03-11-07, 05:47 PM
Pass Để Giải Nén 4 Cái Pacth Là clbgamesvn.com
Thanks Cái Nha!

jonny
03-11-07, 06:20 PM
ặc, cái câu "máy chủ đã đầy hay đang bảo trì" tui đã thấy hông biết bao nhiêu lần..

Tất cả các bước trước tui đều làm đc
Chỉ có file gameserver là hông đc, file game server trong jxserver2 chạy thì ok, mà ko có Encrypt đc, mỗi lần chạy lại hiện lên bảng đk, tuy là có nhớ số đk mình điền vô nhưng vẫn hiện bảng chứ ko có mất luôn như bạn ariki.... gì đó chỉ, nếu dùng file của bạn hexpor thì đk ok, nhưng khi chạy lại báo unknow error occured ^^
do đó mình dùng file gameserver có sẵn trong jxserver2, dùng jxstartup thì chạy cũng suôn sẻ, tới bước cuối hiện lên bảng đk, chỉ việc nhấp ok tiếp tục, ko thấy báo lỗi, jxstartup báo 100%, nhưng bảng gameserver bị tắt đi, ko thấy báo load successful gì ráo, túm lại là hông thấy báo gì mà biến mật Do ko thấy báo lỗi nên ko chắc server có bị sai lệch gì ko

Client thì hông biết do mình đọc hông kĩ hay bạn kia viết hơi khó hiểu ^^ thấy patch cho client MD, tui liền giải nén vô trong thư mục client cài từ CD MD, chạy ko đc nốt, trong khi đó client của bạn akiri do thiếu file nên cũng báo lỗi giống mấy bạn trên kia. Cuối cùng giải nén MDpatch vô trong thư mục client của bạn akiri.. thì chạy ngon lành, hết lỗi òi

Bây giờ khi login thì tạo đc acc, nhưng báo máy chủ đã đầy hay đang bảo trì, tui đã coi lại file serverlist.ini trong thư mục setting của client thấy ko sai IP, IP của các file trong server thì cũng đúng, duy có file gameserver thì dùng ultraedit mở ra thấy tiếng tàu, tìm miết ko thấy nó để IP chỗ nào nên đành thôi, bạn nào biết thì chỉ tui chỗ để kiểm tra lại nhá

à, mà còn cái server của bạn akiri... khi tui giải nén ra, để vậy ko kết nối đc với Database, xào nấu 1 chút với server trong CD MD với 1 server hông biết của ai nữa thì kết quả ra như trện
cái file gameserver có vẻ là mấu chốt quan trọng nhất, tui thấy nó hay hư nhất đó, trong CD MD thì cũng chính file đó khi chạy bị báo lỗi nên ko xài đc cả 3 CD +.+ làm hao mất 21k, vậy xin bạn akiri... xem lại cái file đó cho anh em đc nhờ nhá =.=

tui cũng bị giống ông, tức ko chịu dcj.Ông đã chạy dcj chưa, chỉ giúp lại tui với nha.Cảm ơn nhiêu.

jonny
03-11-07, 08:06 PM
"máy chủ đang bảo trì."
có cao thủ võ lăm nào ra tay cứu giúp ko !!! cảm ơn nhiều

jonny
03-11-07, 08:12 PM
Sub_Zero oi giúp mình vơi. lỗi đăng nhập " Máy chủ đầy hoạc đang bảo trì.." nhiều anh em cũng gập như minh. Bạn chi cho mình chỗ này vơi.cài VLTK offline 10 ngày rồi chỉ đến được chỗ này thôi. cam ơn cậu !

1hunterxxx87
04-11-07, 05:13 PM
nó kêu server đầy ,hoac bị bảo trì??? file map đầy đủ mà sao vẫn bị vậy các ban???
Ai giúp mình với thansk!

gialuattili
04-11-07, 05:35 PM
Lỗi máy chủ đã đầy hay bảo trì có thể do bạn chưa bỏ mạng khi khởi động SV hoạc do trong phần map bạn chưa chỉnh wmap !!

thienvtt08
04-11-07, 07:31 PM
hic hic em khong bit tai bang mediafire anh co the chi em voi dc ko

buimanhhai
04-11-07, 09:02 PM
download xong hết rồi đến lúc giải nén nó lại hỏi pass là sao hả bạn ?

1hunterxxx87
05-11-07, 09:28 AM
vậy là khi vào game thì phải tắt mạng ảo ah?

Sub_Zero
05-11-07, 02:11 PM
ai bảo với pa là vao game thì phải tắt mạng ảo
nó mà không chạy thì đố pa chơi được!

onlyquanghuy
05-11-07, 04:26 PM
Thank Anh SubZero rất Nhiều
Em Tìm Cả Ngày bên NXQ mà cũng ko thấy link down đâu nay thấy anh up lại em mừng nắm
Thanks!

gialuattili
07-11-07, 08:14 PM
Ý mình không phải là tắt mạng ảo
Mà đấy là lỗi của mấy bạn nhà có mạng
khi không tắt mạng (or model) thì GS nó sẽ không tìm thấy mạng ảo kia
và dẫn đến lỗi báo như trên.

Sub_Zero
08-11-07, 02:07 PM
Đúng Rồi Đấy
Nếu Nhà Các Bạn Có 1 Cái Local Area Connection Rồi Thì Phải Tắt Cái Dùng Để Lấy Mạng Internet Đi Thì Mới Chạy Được Võ Lâm!
Thanks gialuattili

thommytruong
09-11-07, 08:53 AM
sao giải nén xong rồi vào VL nó lại báo lỗi vậy :(

1hunterxxx87
09-11-07, 11:56 AM
cho mình hỏi thêm tý nha
Vào game đc rồi, nhưng sao chỉ có Ba Lang huyện là chơi đc , xa phu các nơi khác thì đều ko đc
Phần Wordset.ini mình để đầy đủ nhưng vẫn ko wap tới đc

gialuattili
09-11-07, 01:07 PM
to thommytruong: Không vào được vl là do còn lỗi chứ không phải lỗi do file nén, mà file nén này bạn copy rùi ném vào cái data trong client
to 1hunterxxx87: sao lại không tới đươc. Chỉ có đảo tẩy tủy là >50 thôi. Còn lại đều vào được hết ma.
À ông sub_zero cho hỏi tí: Cái lệnh tăng lv gắn cho nhân vật là gì thế? Mà nếu có cái Dã Tẩu test thì send lên nha. Thank trước .

maconhd1
09-11-07, 04:19 PM
mình kô thể dow đc JXClient và Patch 1 3 4?? bạn xem lại link hộ mình với

Sub_Zero
09-11-07, 05:26 PM
Đấy Là Do Các Bạn Khác Down Nên Mạng Nghẽn Nhiều Quá!
Bạn Nên Down Vào Lúc Sang Sớm!

Sub_Zero
09-11-07, 05:31 PM
Đã Thêm File Script Add Đầy Đủ Đồ Hoàng Kim Và File Shop Phụ Kiện
Mời Các Bạn Down Nhanh Cho Nóng!
Đừng Quên Thanks!

hung_hm
10-11-07, 08:40 AM
pass giải nén của cái shop.rar ko phải là clbgamesvn.com ah? :(

langkhach156
10-11-07, 02:20 PM
Cho mình xin link down Client đầy đủ để chơi dc ko bạn ơi :D

hung_hm
10-11-07, 02:24 PM
langkhach156 chạy đc server ngon rồi ah? !nếu ngon rồi bảo minh cách chạy với mình ko tài nào crack đc gameserver để chạy đc. Nản lắm rồi :(

langkhach156
10-11-07, 03:43 PM
Cho mình xin pass của mấy file trên dc ko :((

Sub_Zero
10-11-07, 05:32 PM
bạn ơi pass là clbgamesvn.com
bạn chỉ cần giải nén pacth1 và điền pass cho pacth1 là nó sẽ tự động chuyển sang các pacth còn lại
Ok!

hung_hm
10-11-07, 06:48 PM
pass giải nén của cái shop.rar ko phải là clbgamesvn.com ah? :(

dothanhdatc5
11-11-07, 01:55 AM
thanks very very.................. much

adsl1234
11-11-07, 07:28 AM
bác Sub_Zero ơi bác ghi cách cài đầy đủ cho anh em tham khảo đi

hung_hm
11-11-07, 09:43 AM
Tốc Độ Download Cực Ổn!!
Còn Bây Giờ Là Link:
_Game*Server(Chưa Crack)_:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
_Game*Server(Đã Crack)_:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
_Map (Đã Mở 13 Map Hợp Lí):<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
_Pacth1_:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
_Pacth2_:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
_Pacth3_:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
_Pacth4_:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
_Script(Đã Add Đầy Đủ Đồ Hoàng Kim):<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
_Shop_:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
OK!
Thanks!!
cho pass giải nén cái shop đê! :what: clbgamesvn.com ko đúng :ah:

gialuattili
11-11-07, 11:16 AM
Ai bảo không đúng, láo nào
Đánh pass vào cái chạy như đúng rồi
Thử lại đi

hung_hm
11-11-07, 01:02 PM
Thử lại đi

pass giải nén các cái kia thì đúng là clbgamesvn.com nhưng ông thử giải nén cái link cuối cùng (_Shop_:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) = pass đấy xem có đc ko :look_down: hay là chưa *****ng đến :amazed:

maconhd1
12-11-07, 12:55 PM
cho mình hỏi 13 maps đó là gồm những map nào và với máy P4 2,4G Ram 256 thì có thể mở tối đa bao nhiêu map (chỉ chơi 1 mình) và hướng dẫn mình cách mở maps luôn nhé

RenZ_t
12-11-07, 03:09 PM
Cảm ơn nhiều. Mình tìm cái này lâu rồi,vào đây mới thấy.

tohuuto1
12-11-07, 11:28 PM
may minh dang cai sqlserver 2005, jo cai them thang 2000, dung 2000 de attach thi thanh cong, nhung luc cahy jxstartup thi lại bao loi ko ket noi dươc db, tim mac cung hok dươc, ban nao bik thi chi minh voi, hixhix

tongtoanbs
16-11-07, 03:01 PM
cho mình hướng dẫn được không bạn ơi

tongtoanbs
16-11-07, 03:13 PM
bạn post hộ mình cái web được không

tongnt123
16-11-07, 03:42 PM
anh oi sao cái shop nó bắt nhập pass vậy có pass ko cho em di

anmai
17-11-07, 06:02 AM
Xin cho em hổi , muốn down fullclient cho bản này ở đâu và version máy?

Cho link luôn càn tốt :)

Sub_zero, pass cho shop.rar ko đúng , clbgamesvn.com.

huydateh00
17-11-07, 02:04 PM
anh ơi sao em cài võ lâm 3CD hình như là của MinhDang

em cài vào chơi được nhưng o có hình

chỉ thấy chữ nhím trên đầu chứ o thấy hình con nhím nào ca?
mong anh trả lòi xớm cho em

anh có thể LH: nick chat : olimpic2002
bye

gacon1989
17-11-07, 03:14 PM
chĩ cần down về là chơi dược à mấy anh, sao ko thấy hướng dẫn ji` cả dậy
có cần SQL sever ji` ko

traletienthanh
18-11-07, 12:16 PM
cám ơn nhiều lắm nha
tui cũng đâng cần cái này

chantrau
19-11-07, 08:49 AM
Chời đất ơi !

Anh Sub_Zero ơi seo em cài cái Server của anh em luyện tới level 27 là chết đó luôn hong luyện lên được nữa ! Với lại NCP thiếu tùm lum mà em lại chuối lắm không biết Add NCP nữa !

Anh Sub_Zero hướng dẫn em config lại dùm nha !

mobeenew
19-11-07, 10:39 AM
Tại sao khi mình vào đến tạo nhân vật thi đăng nhập không được? Nó có vào nhưng chả thấy gì cả, rồi cái gameserver nó mất luôn
Bạn nào biết giúp mình với. Thanks!

mobeenew
19-11-07, 10:44 AM
Cho mình hỏi nếu không có file updatep.pak thì có play được không?
Và có ai cho mình link down cai map đi.

suyaku2401
19-11-07, 10:27 PM
Máy chủ đã đầy hoặc đã đc bảo trì. Po chiếu luôn kiểm tra hết rồi không sai chổ vào cả thế mà vẩn ko vào đc. Ai có thể helps me ko?

nhoccoi_pvq
20-11-07, 02:54 AM
hu đen thật mình vào bài nào thì link bài đấy die cả thế này. Anh aka ơi có phải là dow bản tình nghĩa giang hồ là bản online ko hả anh.

nhoccoi_pvq
20-11-07, 03:02 AM
6. Sau đó download file JXClient2.rar về, giải nén ra. Copy nội dung của thư mục vừa giải nén qua thư mục VLTK SHXT sẽ được 1 client hoàn chỉnh.(Nhớ giữ cấu trúc thư mục khi copy) .
em hỏi là JXClient2.rar nào anh ko cho link thì ai mà biết đươc.

dragonz_vb
20-11-07, 08:57 AM
link trước sao không down được nũa nay......................

dragonz_vb
20-11-07, 09:04 AM
dùng bản VLTK - TNGH của Vina game đượ không bạn?
nếu được thì cách làm giống SHXT không bạn?
::::::::::::::::::: Giúp em với các bạn :::::::::::::::::

truongducngoc
20-11-07, 11:14 AM
Làm đủ hết các bước nhưng khi đăng nhập thì máy chủ bảo trì :beat_plaster:

datc12
20-11-07, 03:06 PM
Down đựoc file Patch.rar và Shops.rar về rồi nhưng ko biết password ai biết chỉ mình với.

datc12
20-11-07, 03:54 PM
Mấy bác xem thử giúp em... Em tạo xong hết rùi nhưng khi vào nó thông báo : Máy chủ đã đầy hoặc thời gian bảo trì -- là sao... hix hix
em pó tay rùi hay là thiếu file gì nữa !

Tinasoft
20-11-07, 10:36 PM
Thử lại đi

ai bảo ông thế tui làm cũng kô được nè:beated:

dragonz_vb
21-11-07, 07:33 AM
Mấy bác xem thử giúp em... Em tạo xong hết rùi nhưng khi vào nó thông báo : Máy chủ đã đầy hoặc thời gian bảo trì -- là sao... hix hix
em pó tay rùi hay là thiếu file gì nữa !

bạn crack được gamesever chưa? Nếu chưa crack được thì chịu rồi :cold: Tui cũng chịu không crack đươc.
Ai crack được thì cho em biết vợi

dragonz_vb
21-11-07, 07:35 AM
Down đựoc file Patch.rar và Shops.rar về rồi nhưng ko biết password ai biết chỉ mình với.

Patch.rar là clbgamesever còn shops.rar chịu.

datc12
21-11-07, 09:40 AM
Mình cài cái encrypt v2 2006 7 1.10 này rùi nhưng hiện ra bảng giống như bảng chạy gameserver vậy nó bảo phải đăng ký. Giờ làm sao crack được gameserver. Mình có download gameserver.exe đã crack rùi và dán vào JXSeverver nhưng chạy JXClien vẫn nói : "Máy chủ đã đầy hoặc thời gian bảo trì" ! Vậy là sao !

Tinasoft
21-11-07, 10:29 AM
Mình cài cái encrypt v2 2006 7 1.10 này rùi nhưng hiện ra bảng giống như bảng chạy gameserver vậy nó bảo phải đăng ký. Giờ làm sao crack được gameserver. Mình có download gameserver.exe đã crack rùi và dán vào JXSeverver nhưng chạy JXClien vẫn nói : "Máy chủ đã đầy hoặc thời gian bảo trì" ! Vậy là sao !

nhà pa có 2 mạng đúng kô. 1 mạng internet 1 mạng ảo. pa tắt mạng internet đi là ok:still_dreaming::embarrassed:

datc12
21-11-07, 01:50 PM
Có lẽ chưa crack được gameserver được.
Machine ID : 6EFBFCD3C740656338BF9A9C
Làm cũng ko đứoc bác nào giúp mình với .

dragonz_vb
22-11-07, 08:54 AM
trên diễn đàn có người hướng dẫn cách crack mà
tui cũng crack được này

Sub_zero ơi !
mình muốn chỉnh lv nhanh lên làm cách nào bạn
các huynh ơi giúp em với

Tinasoft
22-11-07, 09:06 PM
trên diễn đàn có người hướng dẫn cách crack mà
tui cũng crack được này

Sub_zero ơi !
mình muốn chỉnh lv nhanh lên làm cách nào bạn
các huynh ơi giúp em với

crack dc thì nói ra luôn đi:cold:

dragonz_vb
23-11-07, 09:38 AM
Tui crack được mã cho ông rồi nhưng không có USB để đưa lên. Vào
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> cũng crack nè

dragonz_vb
23-11-07, 09:47 AM
Sup_zero ! sao tui chơi mà không lên được Mạc Cao Quật , Lâm Du Quan ,.... chỉ lên được vài map thôi
Ai biết giúp em với !

tienthofc
23-11-07, 08:22 PM
Very Excellent. Ok Thanks!
Bạn upload thêm vào 1 số side và cách sửa level nhe

anmai
24-11-07, 04:37 AM
Xin lỗi vì em lạp lại câu hỏi , địa chỉ down client ở đâu và phải down version nào?
Xin giúp đưa link hoạc địa chỉ , cãm ơn..

Dương Quan
24-11-07, 12:24 PM

bác xem lại hộ em con link này cái :tire::tire::tire:

chantrau
24-11-07, 12:37 PM
Link 100% Working ! Down Speed 50 - 90 k !

Thank !

Dương Quan
24-11-07, 12:48 PM
Link 100% Working ! Down Speed 50 - 90 k !

Thank !

100% với 36Mb đầu còn số Mb còn lại là 0 kb/s với thời gian dowwnload là 120h :nosebleed::beated:

chantrau
24-11-07, 01:41 PM
Làm đủ hết các bước nhưng khi đăng nhập thì máy chủ bảo trì :beat_plaster:

Bạn tạo acc rồi phảihong ! Bạn thử cách nầy xem sau ! Khởi động máy lại sau đó chạy server và đang nhập !

Okie !

Thoát ra vào lại Server báo " Máy chỉ đã đầy hơa5c đang bảo trì !" tời đây tui bó chiêu roài !

hiepsk28
25-11-07, 01:30 PM
Sub_Zero!
Cam on ban da upload 4 patch cac file update len mạng Minh tai ve roi
Nhung khong sao giai nen dươc
Da su dung pass: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> và clbgamesvn.com nhưng không cách nào giải nén đươc. Mong bạn giúp dùm - Chi mình cái pass nao để có thể giải nén được
Thanks!

hiepsk28
25-11-07, 01:35 PM
Ban nao cưu vọi Minh cai Jx client sao no chay len man anh S3word den thui + 1 ban tieng Tau (minh khong biet post anh) dươi do co chu gi do chac la ok ! Ko choi game dươc
Bam vao l;a no mat tịu

hiepsk28
25-11-07, 01:39 PM
Mong cac ban chi minh pass de giai nen:
Cam on rat nhieu!

tranab
25-11-07, 02:25 PM
Cảm ơn nhiều nhe .Hổng biết có chơi được không

dragonz_vb
25-11-07, 02:41 PM
Mong cac ban chi minh pass de giai nen:
Cam on rat nhieu!

pass là: clbgamesvn.com
:wink::wink::wink:

bondl4000
26-11-07, 09:02 AM
dùng bản TNGH sao được SHXT thôi

hiepsk28
26-11-07, 08:51 PM
pass là: clbgamesvn.com
:wink::wink::wink:

Minh da thu roi ma ko dc
Da dung phan mem crack rar file ma ko crack dc
Ko biet pass gi ma kho crack the
Bươn qua
Anh em nao biet lan on chi dum
Cam on rat nhieu:confused::after_boom:

xuantung139
27-11-07, 05:57 PM
thank anh rat nhieu thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank thank

bondl4000
29-11-07, 02:42 PM
Ban nao cưu vọi Minh cai Jx client sao no chay len man anh S3word den thui + 1 ban tieng Tau (minh khong biet post anh) dươi do co chu gi do chac la ok ! Ko choi game dươc
Bam vao l;a no mat tịu

lần sau post nhớ có dấu nha khó đọc quá đi,lên cái màn hình nên thui với báo lỗi C++ phải ko,chỉ nhìn thấy cái bản đồ thôi phải ko, bạn coi lại phần data của JXclient đi nha coi có thiếu file ko thiếu thì bổ sung vào mình bị giống bạn 1 lần rồi :
thư mục data :Font.pak
Map.pak
Resource.pak
Skills.pak
Sound.pak
Spr.pak
Update00.pak
Update01.pak
Update01.pak
Update.pak
Updatemd.pak
Updatep.pak
coi có thiếu ko nha kiểm tra kĩ tý nha

bondl4000
29-11-07, 02:46 PM
Minh da thu roi ma ko dc
Da dung phan mem crack rar file ma ko crack dc
Ko biet pass gi ma kho crack the
Bươn qua
Anh em nao biet lan on chi dum
Cam on rat nhieu:confused::after_boom:
pass là clbgamesvn.com chứ là cái gì nữa bạn bỏ hết 4 file patch vào 1 foder thôi rồi giải nén cái patch 1 điền pass vào là máy file tự giải nén thôi

nguyenphuoctho
30-11-07, 01:46 PM
Tôi tải không được bản"Client Full cho JX Offline" của anh Aka. Vậy tôi dùng bản full 2.0 của VINA games được không? Cách chuyẻn thành offfline thế nào?

Sub_Zero
30-11-07, 03:48 PM
Dùng Vô Tư Với Client Của VINAGAME
Bạn Chỉ Cần Down 4 Cái Pacth Về Giải Nén Vào Là Thành Client Full Luôn Bạn À!™

kimphuongct5
20-12-07, 08:06 AM
Anh Sub xem hộ e cái patch 2-3 die cả rồi e down lúc 2-4h sáng mà ko dc link die hay ji rồi a Sub ơi em down dc cái patch 1, 4 + cái full của TQ kết hợp 2 cái này lại ra cái full client dc ko a Sub .. e down từ tối wa tới giờ bùn ngủ quá ...hix

renoxp
20-12-07, 10:52 AM
Patch link die hết, sao box này ko còn ai quản lí nữa trời >_<

kimphuongct5
20-12-07, 10:35 PM
mấy bác có chơi VLTQ ko ? server yueying ấy . Bác nào có chơi share cho cho tui cái wed với.
à cái file Ecny tui giả nén ra có virus ko cài dc VL off luôn bỏ luôn .hiccc

nguyenphuoctho
21-12-07, 09:55 AM
Muốn lên cấp nhan thì vào htuw muc player trong setting, rồi mở file lavel_exp lên. sau đó bỏ 2 số "00" đi. đén file RevalID , tìm thấy số 0 thì xóa. tui chơi thành công bản VLTK mà chúng ta bàn trên diễn đàn này. Nhưng sever quá ít máp và nhiều lỗi. Ai có bản sever đầy đủ thì SHARE dùng . Cám ơn

Sub_Zero
21-12-07, 10:02 AM
xin thông báo với các bạn là bản mới sẽ ra mắt vào ngày 15-1-2007
đầy đủ các phụ kiện đi kèm + với Host download cực cao
Ráng chờ nhé!

nguyenphuoctho
21-12-07, 10:09 AM
Sub_zero ơi. lam ơn share dùm sever đầy đủ đi

renoxp
21-12-07, 10:22 AM
xin thông báo với các bạn là bản mới sẽ ra mắt vào ngày 15-1-2007
đầy đủ các phụ kiện đi kèm + với Host download cực cao
Ráng chờ nhé!

Hix lâu vậy:cry::cry::cry::cry:

playtc
22-12-07, 11:28 AM
tui chán cái forum này lắm rồi.Làm theo hướng dẫn crack gameserver kết quả toàn là công không.nếu cho thì phải cho đàng hoàng không thì đừng có upload lên làm gì.Tui phải đi xin gameserver của ******* bạn mới crack được .nguyên nhân các bạn crack không được là sai pass va user.khuyên các bạn đến sau đừng có crack chi cho mệt kiếm ai tin tưởng xin cho nhanh

quangmax2001
26-02-08, 11:31 AM
ai co crak cua encrypt v2 2006

572277
28-02-08, 08:46 PM
Sau khi cài xong EncryptPE nó không hiện ra bảng để mình chỉnh English gì đó. Làm sao để hiện ra mấy anh.Giúp em với.

anhtuan24
02-03-08, 01:59 PM
em cài thành công tất cả nhung đăng nhập vào bị mất kết nối máy chủ là sao vậy

anhtuan24
04-03-08, 10:27 AM
troi oi khong ai giup het vay em cai ok het ma choi ko dc.

cdcdkg
04-03-08, 05:10 PM
sao minh down ko duoc,cac ban xem lai cai line ho voi!!!

Kennus
05-03-08, 01:12 PM
Có thể send lại cho mình cái EncryptPE ko? mình down = IDM được tầm 50-80% là lại bị tụt xuống tốc độ download 0 rùi ko down típ được nữa :| Thanks

cdcdkg
05-03-08, 06:18 PM
mấy pro oi! cho minh xin cai crack xin đi sao mình crack cai gameserver không đươc.cái machine ID của mình là:9FB581B8992D211C66D2DEE3 nhờ các bạn crack hộ minh với!

typnna
06-03-08, 03:10 PM
HIc, vẫn ko ăn thua gì :( xxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx

cá mập xám
07-03-08, 05:39 PM
troi oi khong ai giup het vay em cai ok het ma choi ko dc.
mất kết nối thì chắc là có 2 lý do :
1) Bạn chưa cài font Chinese PRC
2) bạn chưa chỉnh lại IP của Severlist trong setting của Client!
nếu vẫn ko đc thì ... để mình xem lại đã ^^!

dragonz_vb
08-03-08, 09:58 AM
hjc ! ram không cần phải 512 mb đâu. 128 cũng xài được nè

kakak1111
08-03-08, 11:54 AM

thephuoc32
08-03-08, 06:43 PM
sever nào mới nhất hiện nay vậy cho mình lick dow đi !

cá mập xám
17-03-08, 03:17 PM
SV mới nhất thì còn cái nào nữa đâu, mới nhất thì chỉ có sv do bên GNV team làm thôi, nhưng theo như tui biết thì team này ko share!

neverdie1
21-03-08, 10:46 PM
Cho Em Hỏi . Khi Chạy JxClient Nó Có Lỗi Sau :
Các anh chỉ giúp em với

shanchuan
26-03-08, 05:52 PM
Cho mình xin lại link của 4 cái patch đi, chúng die hết rồi, với lại cho mình hỏi nếu copy mấy cái file .pak xong có cần xóa cái setting cũ của client k?

giangleloi
07-04-08, 02:47 PM
cho em hỏi.cái bản võlam 2.00 thì xài auto nào nhì?nếu có thì cho em link tải lun nhá.thanks

giangleloi
07-04-08, 03:06 PM
thế cho em hỏi nhé.tất cả link của prettyboy_bn thì có 2 file là update và updatep gì đó .khi bung ra lần 1 ghi pass rar là prettyboy_bn còn lần 2 thì ghi là mega-shares.com đúng ko

nghiamt
08-04-08, 09:33 PM
Ai up dùm mình cái 31 map đc ko vậy

thaibinhtrade
09-04-08, 11:51 AM
Tốc Độ Download Cực Ổn!!
Còn Bây Giờ Là Link:
Thank Cái Nào!!

ai xem giúp em 4 cái Pacth không cái nào dow được hết

blueeye
11-04-08, 01:12 PM
các bác thương em thì giúp em cái này em bị lỗi của s3relay báo là rootclient =0 giờ làm cách nào mở nó vậy

quocthong2409
30-04-08, 08:17 AM
SAo em cài chạy Sever hết rồi. Nhung lúc xác nhận lại báo là :" Máy chủ Đã Đầy hoặc đang bảo trì " Thế là sao ?????????????????? Ai chỉ em cách khắc phục cái....................

leanh123
09-05-08, 05:56 PM
hjz tìm hoài mà không thấy ljn dow sQl Sever 2000 ! Ai có share đi thánkk:cry:

toitinhnhan
21-05-08, 12:05 PM
mấy bạn ơi giúp cái coi , sao mình dwonload gameserver_hexpor rùi mà chẳng đc gì cả:chạy nó sao vậy , nó đòi pass nữa huuuuuuu
uuu.............

kclaud
26-05-08, 01:05 PM
Mình dùng client của một bản khác thì có phải down các file update.pak khác của bạn về không.Mình thấy vào toàn bị liên kết thất bại thôi

cá mập xám
26-05-08, 06:08 PM
cần phải có đầy đủ các bản update thì chơi mới good, updatep, updatemd, update00>04 thì phải, cố mà down về bạn ah!

SyR3n_Long
30-05-08, 11:09 PM
Hãy cho em 1 hy vọng hic hic. Em cài xong hết rồi nhưng chỉ còn thiếu 3 file của client đó là update00.pak, updatep.pak và update.pak (em xài bản client của Vina game bảng mới nhất, khi setup xong em đã xóa hết như các bác chỉ và chỉ chừa lại 2 thư mục data và music mà thôi). Vì thiếu 3 file này chưa chép vào data của clieent nên khi khởi động client nó báo lỗi C++ vào màn hình đen thui tạo nhân vật được nhưng ko thấy gì cả. Vậy ai có lòng tốt úp lên lại cho em down với em cám ơn ạ :) :-s

ikissyou_ok
03-07-08, 05:36 PM
mấy anh ơi cho em xin cái phần Data của ViNaGame được ko, vào web volam.com.vn thì em ko biết download chỗ nào hết mấy anh cho em cái link dow cho nhanh. Thank trước nha!

photuong1994
04-07-08, 10:41 AM
Hiện tại mình đang dùng hỗn hợp rất nhiều client khác nhau, không chỉ riêng SHXT mà còn của TQ, Hexpor và của riêng mình, mình sẽ hướng dẫn bạn trong những bài viết sau

nếu mình ko đổi Font mà cài lun thì có sao ko nhỉ

photuong1994
04-07-08, 10:42 AM
NẾU MÌNH KO ĐỔI fONTC HỮ MÀ GIỮ NGUYÊN CÀI LUN CÓ SAO KO NHỈ VÌ EM KO BIK1 ĐĨA cD WINDOWS MUA Ở ĐÂU CẢ

photuong1994
04-07-08, 03:40 PM
vậy cho em hỏi ko cần chỉnh wa Font trung quoc để nguyên đó mà cài có được ko?
nói ko được thì pót link cho em dể em dơ về hoặc cần mua đĩa gì thì anh nói tên cho em nha

hoangquyet88
05-07-08, 09:40 AM
cac anh oi em da cai dc GS nhung luc vao no ko hien ra chu la the nao a

hoangtutinhyeu
15-07-08, 07:42 PM
sao minh` down cai' jxclien2 về hông có flie serverlist.ini nên khi chạy startup nó cứ bá không có flie serverlist.ini

luuluu
23-07-08, 03:04 PM
Ai có thể cho tôi xin ( chỉ ra những linh cần thiết để down ) có được full hoàn chỉnh không. Bây giờ tùm lum quá. thanhks

nhatlinh_3737
23-07-08, 09:11 PM
Mình có địa chỉ download JX Ofline Minh Đăng nè:

tolanhuong88
25-07-08, 08:38 AM
Trời ơi sao em crack gamesever rồi đến khi cho khởi động thì nó chỉ hiện bảng gamesever còn cái bảng S3Relay thì nó ko hiện vậy.

16081989
10-08-08, 12:29 PM
tui dang nhap vao ma sao chi co mot map vay. lai thang xa phu thi no bao ngoi yeu chua chung ta di ... chu ko co di dau. giup gium` thanks.

_Sir_
16-08-08, 01:55 PM
sao cái EncryptPE nó như vậy nè
nhấp vào biểu tượng đó ở Destop thì nó hiện lên như vậy.ko giống như trong hướng dẫn.nên ko thể lấy code cho gameserver dc ai bít thì chỉ tui với.có cách nào rack ko cần nó ko vậy??
còn đây là như trong HD

davidhuynhvan
16-08-08, 02:10 PM
Nếu bạn chịu xem hướng dẫn kỹ thì đâu có bị cài này ^^
Bài hương dẫn crack <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Bạn chú ý cho mình 3 bước sau thì bảo đảm chạy EncrypPE được khi đó crack vô cùng dễ.

+ DOWNLOAD EncrypPE giải nén (trong thư mục mình share cũng có)
+ Chỉnh ngày tháng của máy tính về 1/2005 (chỉnh về năm 2005 nếu không bạn phải có số đăng ký của chương trình mới chạy được EncrypPE, nếu bạn bỏ qua bước này thì chỉ còn cách cài lại windows và làm lại 3 bước này hoặc kiếm một máy tính khác và làm theo 3 bước này. )
+ TẮT CÁC CHƯƠNG TRÌNH CHỐNG VIRUS (NẾU SỢ THÌ KHỎI CHƠI VLTK OFFLINE)
+ Sao đó cài đặt EncrypPE

Lỡ cài rồi thì cài lại Windows may ra mới crack được !

giangleloi
16-08-08, 02:15 PM
lấy cái gs hexpor hay gs no crack xài okie mà,crack chi cho khổ,tui ghét sv md lắm,cài ko dc còn lại cài dc hết

_Sir_
19-08-08, 01:44 PM
Nếu bạn chịu xem hướng dẫn kỹ thì đâu có bị cài này ^^
Bài hương dẫn crack <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Bạn chú ý cho mình 3 bước sau thì bảo đảm chạy EncrypPE được khi đó crack vô cùng dễ.

Lỡ cài rồi thì cài lại Windows may ra mới crack được !

ok thank Admin.mà có ai bít chỉnh lại IP của cái JX server ở đâu ko???

muvip_net
02-09-08, 05:02 PM
Co' bac' nao` giup' minh` cai` Server Võ lâm được không . nếu được cảm ơn các bác nhé :adore:

vanthien1388
13-09-08, 10:08 AM
Hay quá, thankbanj nhìu nhìu nha !!!!

kamikaze122
18-09-08, 01:35 PM
sao cái SQL server 2000 của e k start dc vậy!nó báo lỗi tùm lum!có ai bik dụ này k jup e với!rùi khi vào enterprise mânger cũng k conect dc lun!báo tùm lum lỗi hết ai cứu e với

shockboy5692
06-11-08, 10:32 PM
Sao mình chạy mà nó cứ báo kô thể kết nối tới DB nhỉ :(
CHạy cái đầu tiên mà đã bị, hơi bị nản ,hjx

shockboy5692
07-11-08, 06:20 AM
Sao nó lại báo sever đang bị gián đoạn khi đăng nhập nhân vật vào trò chơi nhỉ

giangleloi
07-11-08, 06:31 AM
mở map nhiều,tạo char khác lại vô dc,lỗi này đang tìm cách khắc phục

trongtu189
07-11-08, 06:29 PM
thế anh ơi , em ra ngoài mua 2 đĩa VLTK trung quốc , 3CD liệu có dùng được không ,lúc e cài xong thì vào toàn tiếng trung , menu tiếng trung nốt , thế có dùng được JXClien 2 ko ạ (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
anh làm ơn chỉ giúp e chút

thestorm9999
12-11-08, 01:20 PM
cho mình xin cách cài jx offline cho windows vista di bạn.cach cai` cho windows xp nay minh kg áp dụng được cho win vista

thaihoa91
12-11-08, 05:38 PM
cho mình xin cách cài jx offline cho windows vista di bạn.cach cai` cho windows xp nay minh kg áp dụng được cho win vista

Tốt nhất là bạn nên xài Win XP vì Win Vista nó ăn RAM lắm !

Dark Gamer
18-11-08, 08:03 PM
bạn chủ topic ơi , các file JX 1 2 bạn up ở trên kô down được nữa , bạn có thể up lại dùm mình kô ....:surrender: hôm wa mua 3 CD ở lê thanh nghị về xong không vài được ức hộc máu , mong bạn reply sớm cho mình

cayvietthan
20-11-08, 08:04 PM
Link die rùi.....Bạn up lại cái khác nha :)

giangleloi
20-11-08, 08:05 PM
links nào die vậy bạn????????????

docthuthanlong
03-12-08, 04:28 PM
bạn up hộ mình jxserver với jxclient sang host khác VD như mediafire chẳng hạn
box.net hết BW
zshare thì reload lại liên tục

docthuthanlong
05-12-08, 12:54 PM
Sao mình làm đến bước crack game server không bao giờ được
mặc dù đã làm đúng các bước trên

tramylong
07-12-08, 11:24 AM
down ko dc ban oiban post limk khac di

perfectngo
08-12-08, 06:07 PM
thanks cai nao toi ve toi cai thu coi xem the nao dang thik!!!

Geniuswar
12-12-08, 10:25 AM
cái EncryptPE (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) mình down ko dc trên zshare down hoai ko dc
pác up lên MF dc ko

bản này có đầy đủ map chứ pác

Geniuswar
12-12-08, 10:26 AM
àhh quên nửa
còn 2 file update thì lấy ở đâu ra hả pác
pác up lên lun đi

giangleloi
12-12-08, 10:26 AM
sv này cũ hơn sv tôi guide đó bạn ạ,tôi biết nhu cấu củ bạn là sv vip cơ,sv này ko hợp với bạn đâu

Geniuswar
12-12-08, 12:18 PM
sv này cũ hơn sv tôi guide đó bạn ạ,tôi biết nhu cấu củ bạn là sv vip cơ,sv này ko hợp với bạn đâu

nhưng tìm đâu ra chứ
hiện giờ thì tôi có thể nói là trắng tay T_T

nếu bạn có thì share lên cho tôi với

TranDoanDuc
21-12-08, 09:54 PM
Ai cái tool lấy tọa độ full cho mình đi ! để DEV mà !

thaihoa91
23-12-08, 10:51 AM
Ai cái tool lấy tọa độ full cho mình đi ! để DEV mà !

Cái này chỉ có web lấy tọa độ trên mạng của CuBinKtVn có thui !

TranDoanDuc
23-12-08, 12:48 PM
ò ! chán quá ! không có tool thì khó dev quá !

tgythu
01-01-09, 08:59 PM
với lỗi này khắc phục sao, đọc hết 50 trang của topic mà chả thấy ai nhắc tới cả:

Lỗi của mình khi bị dont send như sau:

ấn vào click here nó báo thế này:

huuptag2008
07-01-09, 09:34 AM
chỉ em sửa lỗi VLTK off nha , sao em zo chơi ma` nó nói server đầy hoặc bảo trì là sao ?
thanks trước pmmmm zo noidau_trongtinhyeu535

hackme1989
17-02-09, 04:59 AM
Có ai crack giùm minh gameserver của Minh Dang với. Đây là machine ID cua mình: F9AD9BA79B1714E364E8EB1C
Pass de encrypt: SoccererHexpor
Name:hackme
Many thanks.