PDA

View Full Version : *Open*[Release_Again]__Mu1.0L__HOT*™

Sub_Zero
17-08-07, 10:04 AM
Hôm nay tui sẽ share lại cho các bạn Mu1.0L của admin
vì các link trước đã bị hỏng nên tui up lại
đầy đủ các file như cũ!!!
Mời các anh em vào down!!!
Còn bây giờ là link:
_Server_:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (OF ADMIN)
_Server_:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (OF ALEX TUẤN)
_Cient_:
+Link1:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
+Link2:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
+Link3:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
+Link4:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
+Link5:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
+Link6:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
_Web_:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
_Database Dùng Cho Web_:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
_AccountCleaner_:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
_Chú Ý_:Không biết anh david lấy 2 cái database này ở đâu mà có tận những 7000 account.Vì vậy khi dùng 2 database này các bạn nên dùng acc cleaner quét hết những acc ko có nhân vât.Server sẽ giảm còn 4000acc thôi!!!
Thông Tin Server:
Pass Sa:12345
Đã chỉnh sửa quái trong server!!!
Check Cái Coi!!!
Thanks Cái Nếu Cần!!!!!:adore:

mylove0707
17-08-07, 11:32 AM
bản này được cái là nhẹ thôi ! xưa rồi, lại bị nhiều bug !
giờ ít người xài lắm !

zxczxc
17-08-07, 01:07 PM
tuy ko sài , nhưng mình không dùng thì có người khác dùng , cảm ơn vì đã post bài nhé.

Sub_Zero
17-08-07, 02:04 PM
chú ý các bạn down cả 6 link client về giải nén vào cùng 1 thư mục
tạo 1 new folder lấy tên là data
cut tất cả các folder màu vàng vào data là các pa có đủ 1 client full!!
thành công nha!

bachcotsau
18-08-07, 08:23 PM
Ặc cái client này sao chuối vậy ,mình thấy có mỗi cái client này là phải đi tạo foder để chuyển file cho nó.

Sub_Zero
18-08-07, 08:51 PM
mình quên mất hok làm như anh david
mong bạn thông cảm!!

langtubuon_8731
20-08-07, 04:36 PM
các anh cho em biết dùng phần mềm gì để hỗ trợ dowwnload ở mấy cái link trên kia vậy
em dowwnload chậm quá
cám ơn

Sub_Zero
20-08-07, 06:08 PM
easy ko cho phép các bạn dùng tool nào để download cả
mình quên hok uploadfile sang mediafire
mong các bạn thông cảm!

langtubuon_8731
21-08-07, 04:20 PM
oaj` vậy thì em down đến đời nào
phiền anh up sang host khác được ko
em dùng dialup lên mới khổ như vậy
cám ơn anh trước nha

hoangtu_honda
21-08-07, 05:20 PM
Hjx hjx
ông anh subzero sửa lại cái link web cái
Die mất ruj` kìa
Tui dow mãi mà hok dc nè

thewind27
21-08-07, 09:52 PM
7000 account mình có thể xoá hết bằng cách chạy 1 query của database MuOnline như sau:

DELETE from MEMB_INFO

Sau đó click play đợi chừng 1 - 2 phút (vì 7000 acc xoá hơn lâu tí) là xong...

langtubuon_8731
23-08-07, 04:44 PM
anh sub_zero ui
anh co' the? up cho em tat ca? cac' link tren sang host nao` ma` co' ho~ tro. dow dc ko
em cam' on nhieu`
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Sub_Zero
24-08-07, 08:36 AM
ok chiều nay mình sẽ up sang mediafire tốc độ down nhanh hok như easy
ráng chờ nha!

langtubuon_8731
25-08-07, 06:52 PM
sub_zero ui sao lau qua' vay.
minh` cho` suot' ca? chieu` hom do' ma` khong thay' gi`:pudency:

langtubuon_8731
26-08-07, 09:21 AM
ngay` qua ngay` ma`van ko thay sub_zero up lai. link vay.:pudency: