PDA

View Full Version : xin mấy bác cho tui cái sever của C1-5

langkhach156
16-08-07, 07:35 AM
xin mấy bác cho tui cái sever của C1-5
cái nào cũng dc nhưng nhà em chắc chỉ chơi dc C1 hoặn C2
thui
vậy ai có xin post dùm

031599450
11-10-07, 07:49 AM
Cần Serrver Của bản L2 C2 Ai có Pm Tui Hay Post len nha!
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hansik
11-10-07, 02:49 PM
C4 nà
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Còn cái này là C2 nè, tui chỉ kiếm dc trang web thui, có hướng dẫn trong đó nữa....xài như vậy đi ha

còn đây là C3 dạng Emulator, có hướng dẫn đầy đủ, cài rất nhanh

hansik
11-10-07, 03:02 PM
Mới kiếm nè, trang web tổng hợp link download server + client từ C1 => C3, chỉ link down thôi, ko có hướng dẫn, có gì mấy bác vào forum đó kiếm nha, cũng nhìu lắm.

khoinguyen
15-10-07, 09:43 AM
cảm ơn bạn nhé, mình tìm cái cilent và server c1 lâu lắm rồi nhưng ko có, hôm nay tự nhiên lại tìm đươc. Nếu có ai có hướng dẫn thì post lên cho mình với nhé

khoinguyen
16-10-07, 10:57 PM
Xin mấy bạn cho mình cái server của C1, hôm qua down được cái cilent của C1 rồi nhưng còn cái sever down hoài ko được, link từ năm 2006 rội Ai tốt bụng up lên cho mình với nhẹ

huyhaf
23-10-07, 06:49 AM
hansik có nick yahoo hem, cho mình xin với ;) ^^ định hỏi bạn một số chuyện !

hansik
23-10-07, 08:11 AM
tui nói trước là tui ít chát lắm nhe, có gì thì cứ nhắn tin tui giúp dc gì sẽ giúp "thanh_linh2211"