PDA

View Full Version : [VMw] Webgame Sở hán vương trên máy ảo

yoobian
19-03-15, 12:10 PM
Tình hình là ngồi buồn xem có webgame nào hay không.
Nên cài Sở hán vuơng trên máy ảo vmw.
Demo:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Chả biết nén kiểu gì mà 7gb thành ra 5gb nặng vãi. nên up lâu.
Link download: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!19skES6Y!n8AcS7PbcfcaVQvBmH7rMg
Nguồn: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Palestin
20-03-15, 11:22 PM
Game này thì khá hay , mà dỡ 1 cái ko có tự mua nguyên liệu được, nâng cấp cánh , thú , hay tướng thì cái đầu ok, qua cái thứ 2 kiểu như nó khựng lại như kiểu đứng ngay cái số để lên cho cấp kế tiếp , phải đợi 1 hồi đủ điều kiện thì nó mới tiến hóa qua cái khác được, pó tay, thớt cho mình hỏi cái này sao lên tới 60 ko thể chuyển sinh vậy nhỉ , nó chỉ hiện mấy cái bản nhận gì thôi à, hay là mình phải luyện từ từ lên cấp 60 mới được nhỉ, tại cắn cái viên kinh nghiệm trong shop lên 60 rồi đứng hình lun

yoobian
21-03-15, 12:10 AM
Game này thì khá hay , mà dỡ 1 cái ko có tự mua nguyên liệu được, nâng cấp cánh , thú , hay tướng thì cái đầu ok, qua cái thứ 2 kiểu như nó khựng lại như kiểu đứng ngay cái số để lên cho cấp kế tiếp , phải đợi 1 hồi đủ điều kiện thì nó mới tiến hóa qua cái khác được, pó tay, thớt cho mình hỏi cái này sao lên tới 60 ko thể chuyển sinh vậy nhỉ , nó chỉ hiện mấy cái bản nhận gì thôi à, hay là mình phải luyện từ từ lên cấp 60 mới được nhỉ, tại cắn cái viên kinh nghiệm trong shop lên 60 rồi đứng hình lun

Cái này mình dùng bản share cài trên máy ảo thôi. nên mình không biết nhé.
Có lỗi không hiện lv thì phải.

BeeZone
21-03-15, 12:59 AM
Game này lỗi ngay cái đầu tiên là nhân vật login sau không thấy nhân vật login trước là shift + delete rồi .....

Còn mấy lỗi ép đủ số nhưng mãi mới lên do khai báo server lớn hơn số client nên thế thôi...Ai tự sướng 1 mình thì fix ở server chỉ số đúng như ở client là được ..ép tới số hiện thị là lên cấp....