PDA

View Full Version : [Release]CzF files 1.00.16 season2 0% bug's

Sh0ckIMU
15-08-07, 10:54 AM
CzF files 1.00.16

Use for this Server the 1.03R+ Full client from Mu Korea and the 1.03Y+ Patch

Main:
Version: 9.99.99
Serial:XXXXXXXXXXXXXXXX
Search IP: 61.81.42.217

Server File 1.00.16 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Hoặc load ở đây nè: CZF 1.00.16 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Client and Ptach:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ftp://muonline.nefficient.co.kr/pub/...03Y+_Patch.zip (ftp://muonline.nefficient.co.kr/pub/muonline/MU1_03Y+_Patch.zip)

Credits goes to:
CoderzFactory ^^
Owner: WEBZEN ^^
Crack Files and Codeing: [CzF]eRRoR
Add Option: [CzF]goehdtjdrnr
Translated message(kor)WTF: Wolf (Chile Guy)
Translated Kanturu.dat: Wardal
[]MG[]KILL Repack server and Client

THX []MG[]KILL
The Real Coder Factory

Contenido de los Files:

+ Elf Soldier 100%
+ Lahap 100%
+ GuildWar 100%
+ Duel 100%
+ Battle Soccer 100%
+ Borrar Personajes 100%
+ Borrar Clanes 100%
+ Guild Alliance 100% (con 1 sola persona normalmente tenias que tener 20 en tu clan para usar esta opcion)
+ Guild Hostility 100%
+ Messenger- Mails 100%
+ Castle Siege 100%
+ Senior of Castle 100%
+ Personal Store 100%
+ Pet Trainer 100%
+ Devil Square 1 a 6 100%
+ Blood Castle 1 a 7 100%
+ Chaos Castle 1 a 6 100%
+ Ring Atack 100%
+ Anuncio de Invasion de Tantallos Dorados 100%
+ Crywolf Event al 100% (el server caia de ratos al inicar este evento)
+ Silent Map (Agregado)
+ Invasion de White Wizard (100%)
+Kantru Event 100%
+SEASON 2 ALL FEATURES 100% FREE BUGS

FIXES :

IN MY TEST OF FILES OUT NOT AND SIGHT BUG'S

* Fix white screen issues (gate.txt error)
* Fix Sword Dancer itemdisappearingissue(item(kor).txt,Sword Dancer was not added)
* Fix item drop from mobs on old maps including the newmaps
* Fix item drop from inventory on old and new maps
* Fix Party crash bug
* Fix battle soccer event bug
* GS_CS Full Korean Protocol
* GS now support +28 options
* Fix some minor bugs
* GS is Fully packed so no one can steal the source.
* Fix Twisting Slash bug.
* Fix character deletion without any personal ID
* Fix guild delete without any password
* UnMix Serial 0 Fixed
* Mix Serial 0 Fixed
* +28 options fully working
* Client Edit speed fixed
* Command post most advance on all private servers
* Ring transformation support 99 more IDs (New!)
* Post not longer BETA and full working all playes (New!)
* Serial 0 fully finished, allows you drop, trade, etc (New!
* Post fully fixed and working
* Drop, trade, personal shop, etc Serial 0 fixed

^j3aj3y^
15-08-07, 11:24 AM
Tui mơ hàng.Để down về xem thế nào.Cảm ơn bạn đã share

quan_1986
15-08-07, 11:45 AM
Có phải là 0% Bug hay là tè le như CLB share vậy ...
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> <<< cái này nó cứ search hoài ...quá chán !
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> <<< còn cái này phải chờ 25 phút vì xài free mà ...quá tệ khi tớ xài dial-up ...

hoan036
15-08-07, 12:33 PM
-Link box.net (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) mọi người vô mà down.

*To quan_1986 :nếu bạn có lòng thì Direct link hộ mọi người đi.Chứ đứng chỉ trách này nọ thì được gì nào?

ngocmanh87
15-08-07, 04:27 PM
thực ra serrver này bên Rage vẫn còn khá nhiều bug chứ ko phải là no bug đâu các bạn à.

bachcotsau
15-08-07, 04:42 PM
Sao tôi chạy cái gamserver lên nó không load lên được mà làm cho cpu cứ 100 %

quan_1986
15-08-07, 04:58 PM
-Link box.net (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) mọi người vô mà down.

*To quan_1986 :nếu bạn có lòng thì Direct link hộ mọi người đi.Chứ đứng chỉ trách này nọ thì được gì nào?

Tớ thì dùng cái dial-up mà nó cứ search hoài chắc cuối tháng te tua :confident: bỡi thế nên tớ phải la làng chứ .Còn cái chuyện quãng cáo là 0%Bug's là chưa test nên chưa biết .Nhưng thực tế thì tớ thấy cái nào cũng Bug tè le ...Đó chính là 1 điều tuyệt đối .
"Nhưng tớ cũng đã Thanks cậu 1 cái rồi vì cái link cậu upload lên BOX rất OK nếu cậu upload luôn cái patch cho Client thì tớ thanks tiếp cậu cái nữa " .rất mong 4room này sẽ có được nhiều người như bạn .:haha:

hoan036
15-08-07, 05:37 PM
Tớ thì dùng cái dial-up mà nó cứ search hoài chắc cuối tháng te tua :confident: bỡi thế nên tớ phải la làng chứ .Còn cái chuyện quãng cáo là 0%Bug's là chưa test nên chưa biết .Nhưng thực tế thì tớ thấy cái nào cũng Bug tè le ...Đó chính là 1 điều tuyệt đối .
"Nhưng tớ cũng đã Thanks cậu 1 cái rồi vì cái link cậu upload lên BOX rất OK nếu cậu upload luôn cái patch cho Client thì tớ thanks tiếp cậu cái nữa " .rất mong 4room này sẽ có được nhiều người như bạn .:haha:

-Tội bạn quá khi giờ còn sử dụng dial-up cho nên dù mình có D'Link hộ bạn sang box.net thì cũng ko khả quan hơn đâu bạn ơi.Cái patch hơn 60 Mb thì trung bình cũng phải 5 giờ mới load xong với dial-up .Nên mình khuyên bạn tốt nhất nên lấy cái USB ra tiệm Net có ADSL mà down chừng 5' đến 10' là cùng ah (chứ down kiếu này cuối tháng
trả tiền line khủng lắm đó )

ngocmanh87
15-08-07, 05:38 PM

chạy diaup kêu là đúng rồi nó scan virus nâu lắm chạy diaup chết tiền , trước nhà mính chạy diaup mà làm quán net mỗi tháng 2 tr tiền mạng đã thế còn chậm nữa chứ.
tiện đây bạn cần mode diaup heyas V92 ko trước mình mua 1tr2 bây giờ ko sài đến nếu cần mình để lại giá rẻ bất ngờ. trước chạy quán net những 20 máy mà chạy cứ phe phé cần thì pm với mình qua Yahoo! nguyen_ha_manh_hd nha.

chantrau
16-08-07, 02:14 PM
Các pc có ai Test Server nầy roài cho ý kiến đi ! Up hình lên xem thử đi ! Trước tiên cho mình hỏi Server nầy chay ra tiếng Việt hay tiếng Hàn vậy mấy Pro !

ngocmanh87
16-08-07, 09:57 PM
serrver này chạy tiếng hàn vê bạn tự việt hóa còn mình nói thêm serrver này mình đọc được thôn tin bán với giá 500USD lên các bạn ko len tets làm ji cho phí công thêm nha.

quan_1986
17-08-07, 09:36 AM
chạy diaup kêu là đúng rồi nó scan virus nâu lắm chạy diaup chết tiền , trước nhà mính chạy diaup mà làm quán net mỗi tháng 2 tr tiền mạng đã thế còn chậm nữa chứ.
tiện đây bạn cần mode diaup heyas V92 ko trước mình mua 1tr2 bây giờ ko sài đến nếu cần mình để lại giá rẻ bất ngờ. trước chạy quán net những 20 máy mà chạy cứ phe phé cần thì pm với mình qua Yahoo! nguyen_ha_manh_hd nha.

Khi cần download nhiều thì ôm cái HDD ra tiệm NET ...Chứ không thì cuối tháng trã tiền NET tiêu luôn ...Cám ơn bạn mình có Modem rồi và chờ có ADSL hoặc Wimax đăng ký xài chứ mua thêm Modem dial-up làm gì cơ chứ .:haha:

congliem
20-08-07, 10:32 AM
Có ai test chưa. Kết quả thế nào ???

cubinhnh
20-11-07, 09:20 AM
sao minh down server hoai ma kg duoc vay may anh

cubinhnh
20-11-07, 09:23 AM
em mo box cung chang duoc
lam sao ma tai~ bay gio`
co ai giup voi

eddy
20-11-07, 12:26 PM
:)) - Phiên bản gốc ... của 1.00.16 by [2k7] Dev ...

Bugs Free thì chắc mấy lão chưa tìm ra ... Còn SS III bản đó có hỗ trợ nhưng bugs căn bản ( Visual Bugs , Wing bugs ...vv ) chỉ hỗ trợ tốt map với quái thui ... !!!!

Bản việt hoá - my pacht by me ... OK ?

Van_Bom
12-07-09, 05:56 PM
eddy nói vậy là bản này bạn đã fix oke 100% rùi à, và đã unpack nó rùi à, chứ Bờm dowload bản này về thì phát hiện ra là nó đã bị pack nên chả xem xét được gì hết..............

ai có cho Bờm xin bản mà ko bị pack đi với nào............cám ơn bằng cả trái tim........