PDA

View Full Version : ngọc thuộc tính mua bị dist

tuananh3112
15-08-07, 07:48 AM
sao em add cai code 800000027 của ngọc thuộc tính vào shop.
vào game mua thì nó bi lag, treo máy lun. ai bít cách sửa thì chỉ em với, hay chỉ cách nào để có ngọc thuộc tính cũng đươc.
ah` em hỏi anh f_fantasy làm sao để ngọc có dòng, em đã cài font china rùi mà đánh ngọc rơi ra cũng ko có dòng. có ai bít thì chỉ giùm ẹm
THX nhìu :ops:

Alexandria
15-08-07, 08:18 AM
Cài font China xong nhưng phải chọn trong phần Advanced là dòng Cina(PRC) mới có dòng được (nó bảo Restart máy thì phải làm theo đừng chày bửa)

phiungden
16-02-09, 09:59 AM
Cài font China xong nhưng phải chọn trong phần Advanced là dòng Cina(PRC) mới có dòng được (nó bảo Restart máy thì phải làm theo đừng chày bửa)
Em cũng đã cài Font China(PRC) rồi nhưng vẫn ko mua được ngọc và hợp thành cũng ko được.

maxboy01
05-03-09, 04:45 PM
thực ra thì bây giờ các sever mà mình sử dụng cũng không có dùng được ngọc thuộc tính (trừ ngoc cường hóa) vì các bản sever đều không dùng đươc mà
vậy bạn đừng cố làm gì có chơi la tốt lém rồi :tire:

Zenkira
05-03-09, 07:49 PM
=0=" ... tại các bạn config font China sai thôi =0=" ... và ngọc lỗi là 1 phần do patch client.
4.1 trở lên là add + đập ngọc ầm ầm rồi, ngọc có dòng thì cài font là có ( trích lời a Tùng : restart là restart ! chây lười là ko đc ! )
Ai rãnh mà lôi cái topic 2 năm trước này lên thế :|

blablukura
05-03-09, 09:45 PM
ặc 2 năm....................choáng