PDA

View Full Version : [TLBB] Bị lỗi khi chạy lệnh ./Server

doanlephuvinh9
18-03-15, 04:42 PM
Tình hình là mình mở các map mới,và add Script nhưng sau khi chạy đến lệnh run server thì lại bị lỗi như thế này ... ngay dòng ERROR :
mình không biết là bị lỗi gì,mong các bạn giúp đỡ.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Sói Đẹp Trai
18-03-15, 04:47 PM
Cái đó không phải là lỗi mà chỉ đơn giản là nó ko save đc vào file Log thôi. Mà ko nên để nó save lại vì kích thước file đó sẽ tăng lên chóng mặt chỉ sau 1 lần bạn chạy sv và tắt đi.

vinhthamthao
18-03-15, 05:07 PM
Cái đó không Ảnh Hưởng gi cả.........................

doanlephuvinh9
18-03-15, 08:02 PM
Cái đó không phải là lỗi mà chỉ đơn giản là nó ko save đc vào file Log thôi. Mà ko nên để nó save lại vì kích thước file đó sẽ tăng lên chóng mặt chỉ sau 1 lần bạn chạy sv và tắt đi.

Nhưng sao nó chạy chậm và không load nữa cứ chạy như thế hôm qua mình cắm đến sáng mà nó vẫn chạy như thế thôi.vậy cái đó là bị gì thế các bác

boycodonzx
29-03-15, 10:45 PM
bạn xem lại các lệnh khác chạy như thế nào ? có ngon không rồi hã chạy ./Server :| theo mình xem thì cái bạn khoanh vùng đâu có ảnh hưởng gì....

doanlephuvinh9
01-04-15, 10:59 AM
bạn xem lại các lệnh khác chạy như thế nào ? có ngon không rồi hã chạy ./Server :| theo mình xem thì cái bạn khoanh vùng đâu có ảnh hưởng gì....

không ảnh hưởng gì nhưng khi mình vào game thì không mở đc bất cứ shop nào and NPC nào cả...nên mình mới hỏi là có cách nào khắc phục nó hay không ... bữa giờ gặp như vậy đang điên đầu.

sintriu
01-04-15, 12:03 PM
không ảnh hưởng gì nhưng khi mình vào game thì không mở đc bất cứ shop nào and NPC nào cả...nên mình mới hỏi là có cách nào khắc phục nó hay không ... bữa giờ gặp như vậy đang điên đầu.

chạy 0nline à ?

Diễn đàn CLBGAMESVN thành lập từ năm nào ? (2005)

vocweb
01-04-15, 12:19 PM
Vô game được nghĩa là server đã chạy tốt. Còn mở shop hay NPC không được thì coi lại mấy file lua.
Coi có báo lỗi gì trong server/log/luaerror.log không? Rồi sửa dần.