PDA

View Full Version : [Gunny] Share Style webshop Idgunny.us Của SteamKhanh

lovehandle_12
18-03-15, 12:12 PM
Nghe bảo server Idgunny.Us của bác Steam Khánh hay j j thmodz trong Đây nhiều người chơi lắm nhưng sao toàn thấy đồ 999999999 :)))

Vào vấn đề chính :D hôm nay mình up lên cho các bạn cái style webshop của ổng

khôgn đầy đủ tính năng nhưng đc cái đẹp :)) anh em lick về phất triển thêm nhé =)))

Link:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

p/s: Fuck Steam Khánh

lovehandle_12
18-03-15, 01:59 PM
uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppppppppppppppppppp

NotIAm
19-03-15, 07:52 PM
bạn có thể cho mình xin YAHOO hay FB đc kô mình có vài chuyện muốn hói

lovehandle_12
19-03-15, 09:32 PM
hỏi j hỏi đi ko thì gửi inbox trong này đi cậu :v

thmodz
19-03-15, 10:42 PM
Tức lằm nhưng phải nói
1 : Trên bọn DDTeam nhất là bác #HTB
Đi xin webshop người ta !! người ta biết bao công sức thì code phải Mã Hóa thôi !! đằng này xin source gốc :-?
P/s : Còn bác chẳng có gì hay cã nhờ Bác BtTrung chĩ lỗ hỗng Webshop thôi mà lên bày đặt ;))

Nhớ Thùi Xưa Gunny !! Ít mà Zui !! Giờ đông mà trẻ trâu #-o

lovehandle_12
19-03-15, 10:57 PM
Tức lằm nhưng phải nói
Đi xin webshop người ta !! người ta biết bao công sức thì code phải Mã Hóa thôi !! đằng này xin source gốc :-?
P/s : Còn bác chẳng có gì hay cã nhờ Bác BtTrung chĩ lỗ hỗng Webshop thôi mà lên bày đặt ;))

thế à mình còn biết cái link webshare nữa cơ :v
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

thmodz
20-03-15, 12:07 AM
Bác chú ý dùm mình nhé
1 : Mình xin và mình nói cho lại WebShop ! Nhưng mình bảo send Code mã hóa bạn không chịu lấy !! thì mình không send thôi
2 : Cái lỗ hỗng trên la do Bttrung tìm ra được nên nói cho bác nghe ! Mà bác lạm dụng phá sv ng khác !! Thì sv bác mỡ ra cũng ko được đâu [-X

Nhân Quả Thôi Ák

lovehandle_12
20-03-15, 06:32 AM
Bác chú ý dùm mình nhé
1 : Mình xin và mình nói cho lại WebShop ! Nhưng mình bảo send Code mã hóa bạn không chịu lấy !! thì mình không send thôi
2 : Cái lỗ hỗng trên la do Bttrung tìm ra được nên nói cho bác nghe ! Mà bác lạm dụng phá sv ng khác !! Thì sv bác mỡ ra cũng ko được đâu [-X

Nhân Quả Thôi Ák

ghê nha :v thì mình biết mỗi webshare thôi chứ có làm j đâu :v

btbaotrung90
20-03-15, 08:29 AM
Xin đừng lôi mình vào cuộc chiến này :3

hoang7625
20-03-15, 09:31 AM
Giờ toàn trẻ trâu đi ném bom ko à, toàn giải mã rùi edit chút rồi kêu mình code ko à, đi nổ khắp nơi chán gặp cái không bít lại quay lại hỏi thằng dev ra. Giờ tui rút kinh nghiệm sâu sắc lun là ko share cái gì nữa ( thánh decom quá nhiều) , và ai hỏi gì cũng ko bít cho mấy thằng nổ đến dc bao giờ.

vinh8c058
20-03-15, 11:22 AM
Tức lằm nhưng phải nói

Ai biểu đổi 6.1 lấy shop v2 lại đưa shop mã hóa. cho chừa. anh em chúng tôi làm ăn trong sạch ko phải như bác. thích thì chúng tôi rip v2 share lun giờ

thmodz
20-03-15, 11:56 AM
Giờ toàn trẻ trâu :D | Phá một thế hệ game
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

CunConLonTon
20-03-15, 12:08 PM
Chỉ là style thôi mà, đã đưa lên public thì bị rip style là bình thường, web nào chả vậy
Vả lại style này có phải cậu design ra đâu, sao phải tiếc hả thmodz
Webshop của cậu cũng đâu phải ngon, toàn chắp vá, chậm rì ra đó

lovehandle_12
20-03-15, 12:11 PM
@Hoang6969 đây là style shop thôi mà sao lại lôi cái decom ra đây :))
PHP chứ đâu phải C# mà decom :))

btbaotrung90
20-03-15, 01:15 PM
Bjn đâu rùi lên khóa topic đi ko lại có người ra đảo đấy :3

ngochuycf2012
20-03-15, 02:53 PM
phải login để like cho bác hoàng :v dạo này hót wooo

hung3020
21-03-15, 12:37 PM
Close Topic!!!!!!!!...............................