PDA

View Full Version : 1 vài ý tưởng của tui về AuOff

tsuki_eienno
12-08-07, 08:09 PM
Chào tất cả các bạn (nhất là các pro :p)
Qua nhiều ngày nhiều tháng nhiều năm xem các pro trên đây (nhất là bác huuduyen việt hoá cái Auoff mà tui thấy khâm phục wá !:adore:) vì thế tui có chút thông tin hèn mọn này cho bà con xem tị Nếu tui có lỡ viết vi phạm gì mong bà con tha thứ, tui chưa đọc nội quy:surrender:

1/ Trong mấy file *.abm *tbm có cái giống gì?
-> Dùng extractor có lẽ giải quyết 1 tí về cái này
ScreenShot :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Soft này để scan mấy file nằm trong 1 archive (hỗn hợp nhiều file) đc ng` khác pack lại vì 1 lí do nào đó. soft này sẽ lôi ra mấy file đó hết.

Ở main menu check hết mấy cái check ở dưới, chọn Select -> chọn 1 file *.tbm or *.abm (ở đây tui lấy vd là k1004.abm (Spain Moonlight)), xong nhấn Start để nó bắt đầu Scan. Kết quả thu đc :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Ngọai trừ mấy cái file .txt vô nghĩa thì có cái để chú ý : file .ogm
=> Audition (chủ yếu) dùng file nhạc định dạng gốc là file ogm (định dạng của Ogg vorbis)
chọn nó -> extract -> chọn folder -> ta đc file nhạc gốc của audition, có thể play đc nếu có codec hỗ trợ ogg (ko hiểu sao có file play đc, có file ko, cái này tui ko biết T_T)

_ Soft này còn nhiều ứng dụng lắm đấy, bà con cứ mò ^^ (ứng dụng khá hay của nó theo tui là extract mấy cái movie trong DVD PS2, tuyệt vời !)

Download ? Google for more !!!

2/ T3 BPM Generator ???

_ 1 ngày đẹp trời nào ấy, tui lên google search "Audition server tools" thì đc cái trang tiếng tàu ả rập lào ấn gì đó ko biết, chỉ biết xách đc cái này về
Screenshot
Ôi giời, ai hiểu gì dịch giùm tui với:ops:
Mặc dù ko biết gì, nhưng sau mấy tiếng đồng hồ mò thì khá thú vị
- tui mở file nhạc Đành quên (mp3, 160 bpm) = ct này đc như sau :

Có ai đã hiểu gì chưa chỉ tui với:ops:
Sau 1 lúc mò nữa, tôi tạm hiểu các chức năng của nó như sau
Thú vị ko ? khổ nổi soft này lại bị Kapersky cho là Riskware "T3 Corp Unknown Riskware":confused: :confused: :confused:
Download ? google for more too, hoặc vài hôm sau rảnh tui up link lên post cho

3/ Audition Season 3 server !!

_ Folder của server có thêm Messenger Server, StoryDBAgent server (:D)

Bạn sẽ thấy những cái mới của nó qua screenshot sau :
Cái khó hiểu là có cả 4vnDw trong Hackcount ??? nhưng vẫn xài Winmode đc :D

Còn câu hỏi cái server này ở đâu down đc vậy ?tui ko biết, 1 thằng bạn người TQ send cho tui :beauty:

Nếu có lỡ lời gì mong bà con tha thứ T_T, vài hôm sau tui sẽ lên post tools hết cho^^

Byokugan
12-08-07, 10:30 PM
Thank bạn cái. Nhờ có bạn mà mình lại tin tưởng vào box này rồi. Đang định nghỉ không dev nữa vì box lộn xộn quá đi.

ThoNT
12-08-07, 10:41 PM
Thank bạn, bạn nhớ post anh em chia sẻ nhé :D

reieva
13-08-07, 07:14 AM
Được đấy bác, post cái server cho mọi người đi, cái này hay đó.

minhhung999
13-08-07, 08:32 AM
ban co the goi server va client dươc ko?

ThoNT
13-08-07, 05:01 PM
Thằng cu này nghe nói là con cháu ông giám đốc nào ở VTC đó hix, nghe nói nó viết bài kiểu này ở nhiều forum lắm rồi nhưng cuối cùng nó không post đâu, anh em đợi chết già... :confident:

Xu�n t�c đỏ
13-08-07, 08:05 PM
Thằng cu này nghe nói là con cháu ông giám đốc nào ở VTC đó hix, nghe nói nó viết bài kiểu này ở nhiều forum lắm rồi nhưng cuối cùng nó không post đâu, anh em đợi chết già...
Cho 1 vài link bài của thằng ku này đi bẹn ơi :haha: .À mà cái Extractor đây,có cả crack

trunghieu
13-08-07, 08:09 PM
Nghi ngờ kẻ khác là làm cho họ phản bội chính mình. Không muốn spam đâu nhưng hãy tin bạn ấy.

ThoNT
13-08-07, 09:42 PM
1 ngày trôi qua, xem ai phản bội ai...

thangcuoc007
13-08-07, 10:04 PM
Cho 1 vài link bài của thằng ku này đi bẹn ơi :haha: .À mà cái Extractor đây,có cả crack

Thanks bro nha:haha: , sorry nút cám ơn ko click dc.
Cái này mình nghĩ là file lúc đúng vào nhịp đó thì phải bấm nút nào, cái này là lập trình ra file đó,cái này phải tuỳ bài nhạc có nhịp điệu, chính vì lý do đó mà VTC đã có mấy bài beatup chứ ko phải bài nào cũng beatup dc.

ThoNT
13-08-07, 10:13 PM
Thế mà cũng thank, cái chương trình extrator ý có quái ji đâu cơ chứ, trang chủ và direct link nè: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Thằng cu nào vãi lúa chưa nè:

thephuoc32
14-08-07, 12:56 PM
Sao Server Nó Có Nhảy Crazy Vậy !!

Byokugan
14-08-07, 01:49 PM
Đây là sv Au mới được xây dựng ngày 12/7/07.
Việc suy nghĩ cho rằng đây là sv VTC là rất lố bịch vì Au VTC là Au SEA chứ không phải Au China. Cho nên sv này không chạy được Au đó.

Aucaothu88
14-08-07, 06:39 PM
Nhưng tại sao không thấy Gateway mà thay vào đó lại là Gameserver???

ThoNT
14-08-07, 06:48 PM
Thằng mất dạy đó, thằng bố láo, cậy con dám đốc mà oai à...

tsuki_eienno
14-08-07, 08:05 PM
Thằng cu này nghe nói là con cháu ông giám đốc nào ở VTC đó hix, nghe nói nó viết bài kiểu này ở nhiều forum lắm rồi nhưng cuối cùng nó không post đâu, anh em đợi chết già... :confident:
Nhờ bạn giải thích chữ "nhiều"? Tôi chỉ mới post vài bài để tự nói suy nghĩ của mình trên forum Gamethu thôi (box Au), ko phải là con giám đốc VTC hay họ hàng gì cả

Nghi ngờ kẻ khác là làm cho họ phản bội chính mình. Không muốn spam đâu nhưng hãy tin bạn ấy.

Thanks ban, tôi hiểu là forum vẫn còn nhiều người biết tôn trọng người khác, ko như ai kia

Thế mà cũng thank, cái chương trình extrator ý có quái ji đâu cơ chứ, trang chủ và direct link nè: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

"Cái quái gì" àh? :D :D :D vậy thì người ta viết ra nó để làm chi? Ko software nào là ko hữu dụng, chỉ có nhân cách và suy nghĩ của người sử dụng nó thôi. Người ta bỏ bao thời gian viết nên nó, mà bạn lại nói vậy -> ko biết tôn trọng công sức người khác

Còn soft này có ích thế nào, xin mời những bạn muốn extrack movie trong DVD PS2 hoặc muốn xem trong những archive (*.dat, *.bin, *.cab, *.msi...) có gì trong đó. Tôi ko trả lời vấn đề này !

Nếu bạn biết thì vào developement của extractor xem source (C++) đi, ko biết thì thôi vậy ;p

Ngày thứ 2, và chắc chắn là anh em đã bị thằng chó đó lừa mẹ nó rồi,.... Thằng mất dạy đó, thằng bố láo, cậy con dám đốc mà oai à...

nói lại lần thứ 2 : tôi ko phải là con ông giám đốc nào cả - bên forum gamethu, chuyện hầu hết các member xỉ vả VTC chỉ là do họ đứng dưới góc nhìn của người "hưởng" mà ko biết cái vất vả của người làm ra cái để họ "hưởng" ! Giá như bạn biết Chinese, vào forum au 9you -> tụi kia chửi còn ghê hơn bên này nhiều

Vì những lí do có những người chỉ biết hưởng mà ko biết tôn trọng người khác, cũng như chỉ muốn "có" mà ko biết từ đâu để mình có được cái mình đang dùng, tôi ko tiện post các tools, server link lên. Mong Mod cũng làm việc kĩ hơn, hết

Bạn nào muốn có nhu cầu -> PM tôi sẽ gửi tất.

PS: 2 ngày ko trả lời do bận ôn thi khóa 3 của MSCA ! sorry !

tsuki_eienno
14-08-07, 08:19 PM
post thêm bài nữa (mod cứ xóa nếu thấy spam) : một vài bạn sau khi unpack data từ *.acv rồi pack lại ko chạy được, tôi nghĩ do máy ko có font Chinese (hoặc ko đc cấu hình để hiển thị font Chinese). Điển hình là xem file SLK thấy tiếng Miên, cũng như tên của các file

Cách khắc phục : chỉnh lại Regional And Language Settings -> check vào 2 box để máy hỗ trợ read chinese -> tôi đã thử và kết quả là đọc được 100% các chữ chinese, tên ko còn bị thành tiếng Miên

nếu làm như trên vẫn ko khắc phục đc, chỉ còn cách cài lại WinXP (hoặc dùng máy ảo (WMWare)) dùng bản WinXP Chinese Region, bảo đảm tên hiển thị đúng

Nhưng tại sao không thấy Gateway mà thay vào đó lại là Gameserver???

Gateway server sau khi chạy biến khỏi TaskBar, ko hiểu sao :D
Nhưng thay vào đó có 2 cái Gameserver : AuditionGameserver.exe và AuditionGameServerAgent.exe

Chuyện bên lề : sau khi post cái này, có người pm hỏi tôi : "cậu xài Vista hả, sao gan vậy :p" - xin thưa dạ ko ^^, tôi dùng WinXP 100% có WindowsBlind "phù phép" vào !

HKDdev.team
14-08-07, 09:01 PM
@tsuki_eienno : Thế cậu có biết ThoNT là ai kô?
RZ (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) và CLBGames (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Không có cậu này thì giờ đây tool decode file lang của Au chỉ hiện ở những giấc mơ vào buổi tối!
Và tôi nói thẳng hiện giờ add nhạc tôi cũng có rồi ( cũng chính do cái cậu ThoNT mà cậu nghĩ là dở người ấy share ).
Cậu có thể limit tool lại để mọi người test ok?
Đừng có nói giọng bề trên kiểu đấy.

Peace!

tsuki_eienno
14-08-07, 09:16 PM
@tsuki_eienno : Thế cậu có biết ThoNT là ai kô?
RZ (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) và CLBGames (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Không có cậu này thì giờ đây tool decode file lang của Au chỉ hiện ở những giấc mơ vào buổi tối!
Và tôi nói thẳng hiện giờ add nhạc tôi cũng có rồi ( cũng chính do cái cậu ThoNT mà cậu nghĩ là dở người ấy share ).
Cậu có thể limit tool lại để mọi người test ok?
Đừng có nói giọng bề trên kiểu đấy.

Peace!

Hà hà...
Cái bác HTML cùng với username1, nguyenhuy là bộ ba tôi chú ý nhất trong RZ, bởi chỉ...chửi lộn lẫn nhau trong ấy, làm mất mặt người Việt !

còn giấc mơ buổi tối buổi sáng tôi ko biết ! TẤT CẢ CÁC TOOLS TÔI ĐANG CÓ LÀ DO NGƯỜI BẠN Ở TRUNG QUỐC SEND CHO, LÀ CỦA T3 TẤT, KO DÍNH DÁNG GÌ ĐẾN CÁC TOOLS CỦA HÃNG THỨ 3. Tôi chỉ post lên đây để share những gì mình đang có cho mọi người ! nhưng được trả lời thế thì tôi quá thất vọng !

decode file lang ? tôi có tools tạo file lang của T3 & yedang, và cũng dự định share lên, ngòai ra còn có soft edit dds dành riêng cho Au cũng như soft edit Au script (script/*.* - AuditionGameServer/script/*.*).

tôi ko muốn bất hòa với bất cứ ai, cũng công nhận HTML rất nổi tiếng bên RZ, nhưng thái độ của con người đánh chết cái tài ! nếu có nói gì sai sẵn sàng được chỉ giáo !
nếu mod thấy tôi spam, cứ del !

limit tools ? bạn đọc lại tên topic : "1 vài ý tưởng của tui về AuOff" - tôi ko bắt ai cũng phải đọc bài của tôi, cũng như nghe theo những gì tôi nói ! tất cả đều do muốn chia sẻ và cùng nhau phát triển cái server này, chứ tôi ko rảnh mà post lên để khoe khoang, mong bạn hiểu cho !

ps: dù sao tôi vẫn hy vọng người VN chúng ta nên cho người khác biết: chúng ta đòan kết, tôn trọng lẫn nhau, ko vì lý do riêng mà chê bai người khác !

ps2: peace is impossible if there's still have evil - exactly evil person and evil thinking...

HKDdev.team
14-08-07, 09:21 PM
Hà hà...
Cái bác HTML cùng với username1, nguyenhuy là bộ ba tôi chú ý nhất trong RZ, bởi chỉ...chửi lộn lẫn nhau trong ấy, làm mất mặt người Việt !

còn giấc mơ buổi tối buổi sáng tôi ko biết ! TẤT CẢ CÁC TOOLS TÔI ĐANG CÓ LÀ DO NGƯỜI BẠN Ở TRUNG QUỐC SEND CHO, LÀ CỦA T3 TẤT, KO DÍNH DÁNG GÌ ĐẾN CÁC TOOLS CỦA HÃNG THỨ 3. Tôi chỉ post lên đây để share những gì mình đang có cho mọi người ! nhưng được trả lời thế thì tôi quá thất vọng !

decode file lang ? tôi có tools tạo file lang của T3 & yedang, và cũng dự định share lên, ngòai ra còn có soft edit dds dành riêng cho Au cũng như soft edit Au script (script/*.* - AuditionGameServer/script/*.*).

tôi ko muốn bất hòa với bất cứ ai, cũng công nhận HTML rất nổi tiếng bên RZ, nhưng thái độ của con người đánh chết cái tài ! nếu có nói gì sai sẵn sàng được chỉ giáo !
nếu mod thấy tôi spam, cứ del !

ps: dù sao tôi vẫn hy vọng người VN chúng ta nên cho người khác biết: chúng ta đòan kết, tôn trọng lẫn nhau, ko vì lợi riêng mà chê bai người khác !
Cái câu chửi lộn thì xin lỗi bác, beef rồi lại peace thế thôi
bất hoà gì đâu chứ, tui ,html, Leo da Fuck ,user1 hiện giờ đã peace thù gì nữa mà chửi?

Ok stop here!

Peace kô muốn cãi lộn nữa!
Mà ông trong rz là ai thế nhỉ?

Hình như ông kô biết nhuy là tui.
Cho cái Y!M ra nói chuyện phát!
( DO NOT talking about Audition tool ok ? Nói trước kẻo một số người lại bảo bắt cá hai tay )

ThoNT
14-08-07, 09:24 PM
Đúng là con dám đốc, nói năng đâu ra đấy, mà tớ không có tài nói như cậu, mà tài sao cậu cứ phải nghe chửu mới vào thế nhi? Từ trước tới giờ tớ chưa dám nói tớ có tài, nhưng mà tớ được cái nếu tớ không nói share thì tớ sẽ không share...
Cậu nói mất mặt người VN, tốt thôi, nhưng cậu nên xem lại, tớ từ trước tới nay không thèm chửu thằng nào trên ragezone cả, tớ cũng chả thích, nhưng một khi gặp những đứa đạo đức giả, có võ mồm như cậu, lại còn biết vu khống nữa, thì chửu cũng đáng (mặc dù xem lại thì tớ cũng chả nói cái j quá đáng cho cậu cả)... Thế đấy, tớ không biết nói khéo, cậu nói tớ xin thua, vì khoa nói tớ không được hoc... Nhưng nếu cậu đã hứa share mà ko share thì tớ thấy hơi xấu hổ cho người VN đấy...

giỏi, nhưng không cần khoe...

mà nói chung cậu cũng chỉ là thằng lấy được đồ thôi đúng khổng Tức là cậu cũng chả dev cái j, mà cậu nói cậu có tool decode lang, định share, nhưng tớ share mất rồi phải không? Tớ phục cậu rồi đấy, tớ viết ra game audition này cậu ơi, tớ định tung ra thị trường cho mọi người chơi, nhưng mà bọn T3 nó tung ra trước tớ rồi, tớ có vinh quang đấy, nhưng tó không thèm bộc lộ như bọn T3...

Cuối cùng, đừng giở cái trò PM ở đây, dẹp đi, mệt lắm, giả thử cậu muốn share, cậu đã vứt bố nó ra đây rồi, còn nếu muốn tránh tớ lấy được, nói thật, tớ có 3 cái nick trên này, cậu có mà biết, thêm nữa, trong topic này tớ cũng vừa đấm vừa xoa cậu rội

Cái form bài cậu viết cũng hay đó, rất giống một số trong những khóa tớ học về giao tiếp (nhưng tớ ghét nhất mấy ông giáo dạy nói 1 cách giả tạo đó, con người sống thật với nhau, việc j phải nói cho khéo), lúc đầu ra vẻ là mình cũng biết một chút, sau đó nói là mình không thèm chấp họ, cuối cùng là mong người khác vào xem mình tội nghiệp, khá bài bản, xem ra cậu cũng có học khóa đó, và khá là interested in cái ông thấy dạy con người ăn nói sao cho khéo đọ Nếu con người sống với nhau tốt nhất là nói thật cậu a. Tớ không thích cậu, vì cậu có cái kiểu nói giả tạo đó, nhưng cớ sao cậu không thích tớ lại phải nói khéo? Cứ nói là ThoNT này, tao ghét mày, không khéo vì câu đó, tớ lại khoái cũng nên, vì tớ rất ghét kiểu nói năng giả tạo...
PS: Đừng đánh đồng tao với username1 mày ạ. Đấy là một sự nói đểu đấy, cay nhất câu này

HKDdev.team
14-08-07, 09:30 PM
thôi Thọ, đang up cái client cho ông test gme kô có gg đây, peace đi!
Out Y!M rồi lag quá có gì tối up xong tui gửi link cho, đang up lên filefront cho ông vì chả có host nào ông down đc cả hix hix

tsuki_eienno
14-08-07, 09:35 PM
Alright...YM d4rk_tsukj đừng boot bomb swear tội nghiệp, ko phải real nick đâu :D

trong RZ tui vẫn là tsuki_eienno thôi, vì thấy tình hình box auserver nếu post có ngày nổi nóng, nên thôi ko post luôn ! còn tôi cũng đóan ra cậu là nguyenhuy rồi ! - nhìn cái HKDdev là biết bên đó ai có sign **H][K][D** rồi ! Yours faithfully !

"bắt cá 2 tay" :D, chứ bắt cá 1 tay mắc công thành chat chit trong đây mất ^^

tsuki_eienno
14-08-07, 09:44 PM
Thế đấy, tớ không biết nói khéo, cậu nói tớ xin thua, vì khoa nói tớ không được hoc... Nhưng nếu cậu đã hứa share mà ko share thì tớ thấy hơi xấu hổ cho người VN đấy...

PM...

Đúng là con dám đốc, nói năng đâu ra đấy, mà tớ không có tài nói như cậu, mà tài sao cậu cứ phải nghe chửu mới vào thế nhi? Từ trước tới giờ tớ chưa dám nói tớ có tài, nhưng mà tớ được cái nếu tớ không nói share thì tớ sẽ không share...

Lần cuối - ko phải con giám đốc, nhà nghèo ăn cơm chấm muối !

thôi Thọ, đang up cái client cho ông test gme kô có gg đây, peace đi!

bypass gameguard vào registry/HKLM/Software/Microsoft/CurrentVersion/ tạo key name "GameGuard" - tạo DWORD "IPconnect" "127.0.0.1" -> right click "GameGuard" -> Permission -> Advanced -> Inherict...OK -> remove

ThoNT
14-08-07, 09:53 PM
bypass gameguard vào registry/HKLM/Software/Microsoft/CurrentVersion/ tạo key name "GameGuard" - tạo DWORD "IPconnect" "127.0.0.1" -> right click "GameGuard" -> Permission -> Advanced -> Inherict...OK -> remove
rất tiếc, không phải bypass, mà là remove hoàn toàn hiểu không? Nhưng xem chừng cũng biết về registry đó ... :ops:

HKDdev.team
14-08-07, 10:03 PM
nhưng mà có điều lộn tiệm rùi ,cái gme đây nghĩa là gunbound.gme đã disable gg chứ kô fải bypass gg đâu, mà GB làm gì bypass kiểu ấy đc!
test vớ test vẩn cho vui ấy mà

trunghieu
14-08-07, 10:33 PM
Hòa bình đi. Giống như cái gì bảo thơm thì mọi người tránh xa còn bảo thối thì lại đi tranh nhau ngửi. <= lolz
Pa Nguyen Huy mới học lớp 8 thôi , biết cái gì mà ý kiến ở đây? Sv lỗi lung tung còn khi có sv xịn thì chửi lấy chửi để để...lấp liếm. Còn pa HTML1 nữa, đã có ai thuê cái tool đó chưa? (Pa này quảng cáo có 1 cái tool có thể convert nhạc và yêu cầu 5 đô la cho mỗi lần convert. Buồn cười chết mất thôi.)

iMp2kBiz
15-08-07, 06:02 AM
thanks, for very interesting topics.

HKDdev.team
15-08-07, 07:25 AM
*** thằng nào xóa mẹ bài post tối hôm qua rồi

prettyboy_bn
15-08-07, 08:23 AM
*** thằng nào xóa mẹ bài post tối hôm qua rồi

Cảnh cáo đối với HKDdev. team nếu còn có thái độ như vậy 1 lần nữa thì 4rum tôi quyết định sẽ ban nick ban

Byokugan
15-08-07, 01:12 PM
Ai có bản Extractor full up lên dùm mình với. Mình chịu không crack được.
Sorry spam nhưng 4rum có 2 bạn Nguyên Huy và HTML1 sang góp vui à? Mình hồi trước cũng bên raz nhưng chịu không thấu phải trốn sang đây vì 2 ông bạn ấy chửi nhau ghê quá , loạn cả 4rum. Cũng như bên này có hưuduyen thì bên ấy cũng có matrixane cũng giỏi lắm nhưng lần nào post bài cũng bị 2 ông bạn xúm vào chửi không ra gì.
Biết tại sao không? matrix share free điều này làm 2 ông không kiếm ăn được nên nổi cáu. (bên raz gọi là rob business) Chú ý: business ở đây còn có nghĩa là kinh doanh.

tsuki_eienno
15-08-07, 01:53 PM

Username : 12345
Key : 353251F91B23EDDA
(dùng cho bản 2.4)

batrưong890
15-08-07, 02:12 PM
Làm ơn có thể share server đó được hok vậy anh lập ra bài này share cho mọi người rùi mọi người việt hoá được hok anh

matrixane
16-08-07, 09:29 AM
Plis Share This Server Files.. I Hope Someone Post It

LÂM_TÂM_NHƯ
16-08-07, 09:42 AM
nếu bạn ở TPHCM thì có thể đến cài dùm mình cái Audition off được không vậy, cám ơn bạn rất nhiều

trunghieu
16-08-07, 10:51 AM
Đã có bạn nhận là matrixane rồi kìa...:haha: :haha: :haha: Coi chừng đồ giả nghen !

HKDdev.team
16-08-07, 12:41 PM
bạn Byokugan về học lại TA đi nhé, hình như bạn không hiểu được những bài post của tôi và html với maxtri.
những hidden songs của maxtri cũng là do 1 tay html hướng dẫn làm thì chửi nhau ở đâu vậy bạn?
@trunghieu :hàng thật đéo phải giả đâu

Tiện thể post cái này cho vui, ai hiểu đc thì hiểu nhé

Peace!

loveuhp
16-08-07, 02:16 PM
cảm ơn bạn nhìu lăm. Nhưng bạn hãy mau post Server và Tool T3 BMP lên đj chớ hok có làm dc j`.
mà bạn ợi!
sao Unpack ACV xong pack lại lại hok dc. mà tui đã cạ font China rụi
cài lạ WinXP rụi hok? dc hêt. Jup' tôi đj.
sao WinDowsBilnd của bạn lạ trong suốt ma của tôi hok? dc. chan wa' bạn jups tui dc hok.
Hãy Share Server Au dj nha
cảm ơn bạn nhìu
:haha:

nhtuan2007
16-08-07, 06:30 PM
Sorry spam nhưng 4rum có 2 bạn Nguyên Huy và HTML1 sang góp vui à? Mình hồi trước cũng bên raz nhưng chịu không thấu phải trốn sang đây vì 2 ông bạn ấy chửi nhau ghê quá , loạn cả 4rum. Cũng như bên này có hưuduyen thì bên ấy cũng có matrixane cũng giỏi lắm nhưng lần nào post bài cũng bị 2 ông bạn xúm vào chửi không ra gì.
Biết tại sao không? matrix share free điều này làm 2 ông không kiếm ăn được nên nổi cáu. (bên raz gọi là rob business) Chú ý: business ở đây còn có nghĩa là kinh doanh.

mình có nè và xin chia sẽ cho mấy bạn file setup và Crack luôn.
Nếu các bạn crack được xin cho mình 1 lời cảm ơn nhé

( phần mềm NovaSoftwareExtractorv2.4.37.918)

vaanking
16-08-07, 07:06 PM
mà theo tôi nghĩ cũng phai thôi cai sv 3.0 này với nhiều chức năng mới ông ta có cai sv cua china cũn không có j` làm lạ cả bới lẽ Au china ra mắt năm 2005 chúng ta đi sau là 2006. không có j` là mới cả tôi dẫn chứng nha 1 cai sersion 3.0 giờ của china là 3.1 với nhiều hình ảnh mới chưc năng mới của au coi nè <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

vaanking
16-08-07, 07:10 PM
thêm 1 cái nữa họ làm mới ma chúng ta còn lâu mới có ma đến khi update lên chắc chẳng ai chơi au nữa

vaanking
16-08-07, 07:16 PM
tôi thấy lên share cai sv 3.0 ay đê mọi người tham khảo cách fix , việt hoá chơi Lan hay online thì tốt hơn ỏ nhà tôi chỉ có 1.7 thôi chán. còn pac' nào biết cách chèn nhạc vào Au of chỉ giáo vài dường 1 cái thak!!

tsuki_eienno
16-08-07, 07:17 PM
sorry, dạo này bận quá ít lên, mà các bạn đã add nick YM tôi có thể add lại đc hông, hôm rồi tôi lên YM bị crash quên nick hết rồi T_T

Ko phải ko muốn share, bởi dù sao cái thread title cũng ko nhắc đến chuyện share, chỉ là ý kiến (nhưng tôi vẫn share cho ai muốn, thông cảm vì tôi ko có thời gian up + đưa link, server nặng 36mb)

Đã share cho 3 bạn, nhưng hình như chỉ có 1 bạn có client đúng với server nên chạy đc, còn lại thì hình như sai nên chạy game bị wrong version (client tui down đc từ mấy tháng trc là 01.04.02.cn, chắc tìm trên 9you bây giờ vẫn còn)

Anyway, server vẫn trong giai đọan testing, bởi vì còn vài lỗi : beatup ko chạy đc, story mode làm misson 7 xong thì...miễn vào game đc, và shop hiển thị sai.

@vannking : server này là server Season 3 , not 2
@matrixane : if you're real, pm for me (YM d4rk_tsukj)
@loveuhp : WindowBlind của tôi (version 5) dùng cái Aero Glass Remix của ông nào tên ironjen gì gì đó, tôi mua CD thấy có, ko biết down từ đâu ?
tôi chưa hiểu vấn đề bị lỗi khi pack file acv của bạn lại, WinXP mà tôi nói là WinXP Region Chinese (95% language là Chinese)

điều cuối cùng tui (thông cảm vì lí do này) muốn nói là cũng vì lí do riêng nên bạn tôi ko đồng ý post public server lên, vì cái này nó "chôm" đc (giống như server VTC các bạn đã share vậy), nên thật sự tôi ko tiện post lên. Xin lỗi. Nhưng nếu develop lên server hòan tòan khác thì nó đồng ý.

Dù sao cũng đừng cho tôi là người ích kỷ, những ai biết tôi đều biết tôi rất muốn chia sẻ cho mọi người, ko ky bo gì đâu...

Xu�n t�c đỏ
16-08-07, 08:33 PM
@tsuki_eienno : Tui xài cái Extractor nhưng khi tách file nhạc có đuôi.OGM ra ko thể nào nghe được.Chú ý là tui đã cài codec full rồi nha

virusnguago
16-08-07, 09:03 PM
Bạn ơi up lên nhanh lên.
Cảm ơn trược
Mà máy bạn cài windows vista trong ngon qua nhi.

ThoNT
16-08-07, 10:58 PM
Server: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
BPM tool: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

mirror:
From: unpack.cn

nguyenlan113
16-08-07, 11:15 PM
Server: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
BPM tool: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

mirror:

Cuối cùng bác cũng nói đúng cái lời bên RZ.Chỉ tiếc là bên net4viet nay toàn dân việt SV (như tớ) nghèo rớt mùng tơi.Lấy đâu 12$ bây giờ????????
Dù sao cũng thanks vì bác đã share.

prettyboy_bn
17-08-07, 12:21 AM
Sax, văn của matrix chẳng lẽ tôi không biết mà không phát hiện được thật giả hay sao <= lolz. Còn HTML1 thì ai mà chẳng biết cậu ta đã share những gì...
Lolz , toàn lũ ăn theo cả thôi...:surrender:

Cảnh cáo lần thứ nhất tới trunghieu nếu bạn còn vi phạm chửi bậy ở đây nữa thì tôi quyết định ban nick bạn nếu cần thiết

ThoNT
17-08-07, 06:46 AM
Cuối cùng bác cũng nói đúng cái lời bên RZ.Chỉ tiếc là bên net4viet nay toàn dân việt SV (như tớ) nghèo rớt mùng tơi.Lấy đâu 12$ bây giờ????????
Dù sao cũng thanks vì bác đã share.
Dân việt nghèo quá đâm ra toàn dùng phần mềm không có bản quyền, window XP hàng trăm đô bác còn có thể kiếm được xá chi 12$. Hãy tập dần đi là vừa, sở dĩ nước Việt còn nghèo, là vì toàn người suy nghĩ như bác, tôi kiếm tiền chính đáng, có j xấu hổ đâu, nếu ai không thích mua thì thôi, còn người khác mà, đừng phá đám làm gì nhé :adore:

nguyenlan113
17-08-07, 07:02 AM
Dân việt nghèo quá đâm ra toàn dùng phần mềm không có bản quyền, window XP hàng trăm đô bác còn có thể kiếm được xá chi 12$. Hãy tập dần đi là vừa, sở dĩ nước Việt còn nghèo, là vì toàn người suy nghĩ như bác, tôi kiếm tiền chính đáng, có j xấu hổ đâu, nếu ai không thích mua thì thôi, còn người khác mà, đừng phá đám làm gì nhé :adore:
Sorry bác nhé!tôi đâu có phá đám gì bác đâu chứ! Sao bác lại nói vậy.Bác kinh doanh bằng tài năng của bác , tui có ý kiến gì đâu chứ.
Thôi vậy!!! Sorry bác lần nữa nha!!

ThoNT
17-08-07, 07:50 AM
uh! Không có j, tại tớ tưởng bạn không được ông kia share đâm cáu giận lây sang tớ, xí xóa luôn cho cậu :Adore: :)
Thêm nữa, phong cách đánh văn phạm trên máy của bạn sai hơi nhiều 1 chút, bạn cố sửa nhé ...

nguyenlan113
17-08-07, 08:09 AM
uh! Không có j, tại tớ tưởng bạn không được ông kia share đâm cáu giận lây sang tớ, xí xóa luôn cho cậu :Adore: :)
Thêm nữa, phong cách đánh văn phạm trên máy của bạn sai hơi nhiều 1 chút, bạn cố sửa nhé ...

Cảm ơn bạn đã góp ý.Phải thẳng thắn như thế này mới là một người một bạn tốt.Tớ cũngđang có một bản Audition ổn địng nhưng cũng không thích chơi audition mà chỉ thích VLTK thôi.Cảm ơn ThoNT nhé!!
Đừng có giận mình nữa nha!!:haha: :haha:

Hooyamania
17-08-07, 08:24 AM
anh tsuki_eienno à em pm yahoo cho anh rồi đó anh share dùm em đi, em biết chút ít lập trình đó để em develop tiếp anh cho

virusnguago
17-08-07, 10:39 AM
Thôi bạn tsuki_eienno ợi Mình cùng là người việt nam thì share cho nhau đi. Có gì mà phải bảo vệ bản quyền vậy. Mà ông share cho bạn là người TQ. Vào net4viet thì có biết gì chuyện bạn đã share đậu

9you_nexon
17-08-07, 10:45 AM
tớ nhận được server của cậu rồi, chạy tốt, thanks, nhưng còn nhiều cái quái quái
beatup ko chạy đc, vào game bị văng ra ngoài a, còn cái story sao làm đến misson 7 là lỗi luôn, ko làm được nữa, messenger nhấn vào cũng bị kick ra nữa...còn cái slk tools sài sao..mấy hôm nay ko thấy cậu lên ym post lên đây cậu có đọc giúp tớ, có gì giúp anh em khác luôn

anh tsuki_eienno à em pm yahoo cho anh rồi đó anh share dùm em đi, em biết chút ít lập trình đó để em develop tiếp anh cho
server au viết =Visual C++ 7.0 đó, bạn biết "chút chút" C++ hem :D

à quên, còn 1 câu hỏi nữa :"Magic castle event" là cái gì thía ?_?,vào thấy con nhỏ nói nói gì đó rồi văng ra ngòai luôn

tsuki_eienno
17-08-07, 12:16 PM
rảnh đc 10' lên reply tí...

@tsuki_eienno : Tui xài cái Extractor nhưng khi tách file nhạc có đuôi.OGM ra ko thể nào nghe được.Chú ý là tui đã cài codec full rồi nha

Tôi cũng nói trước rồi : phần lớn các bài ko nghe đc. Đang decompile vào mấy file đó xem sao nè

Dân việt nghèo quá đâm ra toàn dùng phần mềm không có bản quyền, window XP hàng trăm đô bác còn có thể kiếm được xá chi 12$. Hãy tập dần đi là vừa, sở dĩ nước Việt còn nghèo, là vì toàn người suy nghĩ như bác, tôi kiếm tiền chính đáng, có j xấu hổ đâu, nếu ai không thích mua thì thôi, còn người khác mà, đừng phá đám làm gì nhé

Cái này tôi đồng ý, vì người VN hầu hết (chắc 95% :p) dùng phần mềm lậu, chùa ko bản quyền, nếu cứ thế này thì tình hình sẽ ko tốt cho VN, nhất là đang trong giai đọan WTO

sẵn sàng :)

Thôi bạn tsuki_eienno ợi Mình cùng là người việt nam thì share cho nhau đi. Có gì mà phải bảo vệ bản quyền vậy. Mà ông share cho bạn là người TQ. Vào net4viet thì có biết gì chuyện bạn đã share đậu

ko đơn giản vậy đâu bạn, vì đa số server china khi share ít nhất cũng đã modified ít nhiều rồi, hầu như ko còn giữ nguyên trạng lúc đầu 100% (file libmysql.dll bị modified nhiều nhất), còn server này là bản original, ko đơn thuần là share với share mà đã vi phạm bản quyền rồi đấy (nói thế thôi, ai request tôi ko share đâu nào :S)

@9you_nexon : beatup tôi nói ko chạy đc mà
còn story trong off tôi chưa chơi misson nào, ko biết :D
magic catsle even -> ko biết too :+

sau thời gian hex, decompile thì đã biết rõ server viết = Microsoft Visual C++ (trong VS 2003.NET) dùng MFS, MFC Application và MySql add-in VS. Đã sẵn sàng để share source của server để các bạn cùng develop lại.

Một số thông tin khác :

Nguyên gốc mấy cái file dds + tòan bộ hình cảnh của client Audition T3 làm bởi Microsoft DirectX Texture Editor, có thể free download trên msdn (bản Aug 468mb download tại ). Bạn nào muốn vọc lập trình với directX thì down nó về, còn đơn giản muốn chỉnh sửa dds qua mask + alpha channel + mipmap thì down file dxtex.exe trên đó. Đừng nên dùng ct dds editor nào khác, ko thành công 100% đâu

Tóm lại, nếu đã sẵn sàng develop server hòan tòan mới (thậm chí + client), các bạn (nếu đc) chuẩn bị các công cụ sau :
_ Microsoft Visual Studio 2005 (C++.NET) + .NETFramework 2.0+
_ Microsoft DirectX Texture Editor (download <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> )
_ Ultra Edit hoặc hex editor nào khác
_ .NET Reflector để decompile server
_ soft đồ họa (PS chẳng hạn -> làm việc với bmp, ko jpeg)

Các bạn cứ nghiên cứu trc, tôi sẽ share source lên sau

yeuthantoc
17-08-07, 10:12 PM
uầy uầy
sư huynh pro quá, YM là gì nhể, PM cho tiện
à cái Microsoft DirectX Texture Editor là xem file dds ở dạng 3d hử, nó nặng quá đang down nên chưa test thử, hỏi trước

vaanking
18-08-07, 07:17 AM
nhiều cái sv tìm dc toan trên RZ nhưng la fix đầy ra lỗi cả 1 đống bao h anh em mới có 1 cái sv au không lỗi nhi?

123123aa
18-08-07, 07:27 AM
Sorry bác nhé!tôi đâu có phá đám gì bác đâu chứ! Sao bác lại nói vậy.Bác kinh doanh bằng tài năng của bác , tui có ý kiến gì đâu chứ.
kiếm 12$ cũng dễ thui! vào blogger tạo 1 tài khoản rồi đăng kí google Adsense là có được 12$ cỡ 2 tuần chứ nhiu đâu mà

nguyenlan113
18-08-07, 09:39 AM
kiếm 12$ cũng dễ thui! vào blogger tạo 1 tài khoản rồi đăng kí google Adsense là có được 12$ cỡ 2 tuần chứ nhiu đâu mà
Thanks cho ý kiến hay của bác:haha: .Nếu đúng như bác nói thì anh em khỏi phải nai lưng, cực nhọc chắt chiu từng đồng nữa....:beauty:
Cứ ngồi tạo lấy mấy trăm cái Blog 1 ngày chắc khoảng tuần sẽ có tiền nuôi đủ vợ con đây....
Hic...hic... tôi sẽ thử vậy.Hi vọng bác chỉ giáo:beauty: OK

Sorry Mod nếu mình Spham nhé!

trunghieu
18-08-07, 11:22 AM
Nguyên văn bởi nguyenlan113
Sorry bác ThoNT nhé ! Bác kinh doanh bằng tài năng của matrix và tsuki cũng được , phá đám bác làm gì? Thôi vậy không nói nữa. Mình dùng hàng chùa rùi đem bán lấy tiền cũng không sao cả mà...:surrender: :surrender: :surrender:

nguyenlan113
18-08-07, 11:42 AM
Nguyên văn bởi nguyenlan113
Sorry bác ThoNT nhé ! Bác kinh doanh bằng tài năng của matrix và tsuki cũng được , phá đám bác làm gì? Thôi vậy không nói nữa. Mình dùng hàng chùa rùi đem bán lấy tiền cũng không sao cả mà...:surrender: :surrender: :surrender:
Trunghieu đừng nói vậy mà.Ai cũng có sở trường riêng.Người mạnh mặt này người mạnh mặt khác,..người giỏi develop game này người khác thì lại game khác.Mình thấy các bạn đều là người có tài cả.
Hãy cùng nhau phát triển diễn đàn này.
Chúc trunghieu vui vẻ:haha: :haha:

DUYHAI
18-08-07, 12:17 PM
Ai co Extractor cho toi xin CAM ON

nguyenlan113
18-08-07, 01:08 PM
Ai co Extractor cho toi xin CAM ON

Bạn tải về dùng nhé. Phải quét virus trước khi dùng nha!
Đăng ký trong file key.txt khi giải nén song bạn sẽ thấy
Chúc bạn vui!

Hooyamania
18-08-07, 07:08 PM
hay vậy anh, sao trước tới giờ em đăng kí cái adsense gần cả chục blog rồi mà có thấy gì đâu

Server còn hơi nhiều lỗi đó anh, chắc tại wrong client version ?
cái em ngạc nhiên nhất là sao anh edit mấy file dds hay vậy, còn cái khung login còn "hay" nữa, ID một chỗ password 1 chỗ ?:_:?

mấy you thông cảm cho ảnh, ảnh học lập trình nên có ba cái "luật lệ" riêng của ngành này (riêng em thì thấy luật nào cũng vớ vẩn :D)

9you_nexon
18-08-07, 07:47 PM
cha tsuki nếu rảnh thì share giùm tui mấy cái soft edit .cma & .rgm, lại nhà cha sao cha đi đâu mất tiu ko àh

@Hooyamania : cậu đừng hỏi vậy,chính tớ còn ko biết nữa là (hoho)
version gì ? số mấy ?...ko rõ hehe, tớ dùng 01.03.11.cn

123123aa
19-08-07, 05:31 AM
@ HooYamania : hướng dẫn tạo luôn nè, cách nhanh nhất để được chấp nhận là vào <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) copy 1 bài bên đó, post vào blog của mình, nhớ ghi rõ nguồn từ <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) rồi ngồi đợi 2 ngày là có thư của google gửi đến chấp nhận mình thui ah`:sure: :sure:

123123aa
19-08-07, 05:37 AM

mirror:
Server: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) --- má ơi, cái này tới 200mb, hok có trình hỗ trợ, tính sao giờ

mirror:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ----> cái này đưa ta đến 1 trang web với tiu đề invalid link, sau đó -->web sex:beat_shot: :beat_shot: --->bó giò

ThoNT
19-08-07, 07:02 AM
Server: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) --- má ơi, cái này tới 200mb, hok có trình hỗ trợ, tính sao giờ

mirror:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ----> cái này đưa ta đến 1 trang web với tiu đề invalid link, sau đó -->web sex:beat_shot: :beat_shot: --->bó giò

nglekhoi
20-08-07, 10:03 AM
Sao tớ down cái BPM tools mà chỉ có 2 KB nhỉ :ops: :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Còn file server là file cd1.rmvb , theo tớ biết là file video của RealPlayer mà

tsuki_eienno
20-08-07, 03:06 PM
đã share source, MS directx texture editor và cái new login, ai muốn down chơi :D

ThoNT
21-08-07, 08:39 PM
_Release ngày 12/07/2007
_Source gồm các thư viện dll của c++, mysql và các file header (.h,.cpp)
Nghe câu này an tâm biết là không cần phải down làm chi cho nó mệt óc...

lehaimien
06-09-07, 01:08 PM

Còn bên Gamevn thì nó quay sang nó chửi tui :haha:

lehaimien
06-09-07, 05:34 PM
Sao tớ down cái BPM tools mà chỉ có 2 KB nhỉ :ops: :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Còn file server là file cd1.rmvb , theo tớ biết là file video của RealPlayer mà

File đầu tiên ghi là Server nhưng tớ thấy 200Mb chắc ThonNT nhầm link rồi,link này chắc là Film rồi,ThonNT:adore:
Còn link dưới có 2K,để thử xem,nhưng sợ ko được quá

HKDdev.team
06-09-07, 05:55 PM
@lehaimien: cứ down đi, đỗi đuôi lại thành wav rồi xem, fê lắm, còn hơn nhảy au nữa!

lehaimien
06-09-07, 10:40 PM
Hơ,đang cần Server 3 mà,đâu có cần xem phim đâu,phim ở nhà có nhiều lắm rồi :beauty:
Vả lại đang xài Wifi download từ Mega ko nổi,có Tool rồi mà cũng down ko nổi 200MB chứ ít gì
ThonNT share lại đi nha

xonglennao
11-09-07, 10:12 AM
mình thấy các cậu không share thì thôi chứ sao lại share những link không đúng những thứ mà người ta cần thế

mufaga
23-09-07, 09:47 AM
Nhờ bạn giải thích chữ "nhiều"? Tôi chỉ mới post vài bài để tự nói suy nghĩ của mình trên forum Gamethu thôi (box Au), ko phải là con giám đốc VTC hay họ hàng gì cả

Thanks ban, tôi hiểu là forum vẫn còn nhiều người biết tôn trọng người khác, ko như ai kia

"Cái quái gì" àh? :D :D :D vậy thì người ta viết ra nó để làm chi? Ko software nào là ko hữu dụng, chỉ có nhân cách và suy nghĩ của người sử dụng nó thôi. Người ta bỏ bao thời gian viết nên nó, mà bạn lại nói vậy -> ko biết tôn trọng công sức người khác

Còn soft này có ích thế nào, xin mời những bạn muốn extrack movie trong DVD PS2 hoặc muốn xem trong những archive (*.dat, *.bin, *.cab, *.msi...) có gì trong đó. Tôi ko trả lời vấn đề này !

Nếu bạn biết thì vào developement của extractor xem source (C++) đi, ko biết thì thôi vậy ;p

nói lại lần thứ 2 : tôi ko phải là con ông giám đốc nào cả - bên forum gamethu, chuyện hầu hết các member xỉ vả VTC chỉ là do họ đứng dưới góc nhìn của người "hưởng" mà ko biết cái vất vả của người làm ra cái để họ "hưởng" ! Giá như bạn biết Chinese, vào forum au 9you -> tụi kia chửi còn ghê hơn bên này nhiều

Vì những lí do có những người chỉ biết hưởng mà ko biết tôn trọng người khác, cũng như chỉ muốn "có" mà ko biết từ đâu để mình có được cái mình đang dùng, tôi ko tiện post các tools, server link lên. Mong Mod cũng làm việc kĩ hơn, hết

Bạn nào muốn có nhu cầu -> PM tôi sẽ gửi tất.

bạn nói rất hay đã thịt lâu ko vào forum xem chửi nhau sưỡng vãi mà mấy cái ý tưởng của bạn hay thịt nhưng tui ko bít làm và cũng ko bít dùng để làm gi gà mà heheehe mong đừng chửi tui như HKDdev.team chưỉ trunghieu nha sợ lém :sweat:

thanhchuong2007
24-09-07, 04:26 PM
Bó giò toàn nói đâu kô? Share toàn phim xx coi đúng là hơn nhảy au nữa ThoNT hay nha :beated: