PDA

View Full Version : [Release] Bản pacht fix 380 items level !!!

eddy
11-08-07, 01:52 PM
Thời gian qua thấy có nhiều bạn có nhu cầu fix 380 level items nên eddy đã fix lại server của mình...

Nhân đây eddy share luôn bản pacht : nhẹ nhất thời đại lun ! ^^

Pacht fix 380 items level_update 15/8 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
)

Chương trình Crack tập tin bmd chống tình trạng "File corrupted " khi chạy Client...

Down tại đây (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Ảnh chứng minh fix 380 level items Gậy Thần Ma ! Anh quan_1986 xem dùm eddy ! ^^ ( dùng server 3in1 của anh cuonglee )
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
------------------------------------------------------------
Một số image trong bản fix SS 3 của eddy !!!

Còn nhiều nữa nhưng mạng làg quá !!! Các bạn xem thử rồi cho ý kiến !! ^^

hansik
11-08-07, 03:00 PM
bản fix này chỉ dùng dc cho SS III thôi hả eddy.....những bản cũ ko xài dc hả

luckyday
11-08-07, 04:51 PM
có dùng cho bản SII được không vậy, nếu được thì tốt quá, bác nào test thử cho ý kiến nha

nguyennampotter
11-08-07, 05:10 PM
Không dùng được bạn ơi, tôi xài server 3 in 1 của bác cuonglee và client 1.02H của FPT, không thể chép patch bạn vào được, nó bị lỗi file item.bmd, chịu.

ngocmanh87
11-08-07, 05:55 PM
giá như bạn shera bản này thì tốt quá nhỉ.

dragonwall
11-08-07, 07:16 PM
Đây chỉ là GS dành cho ngôn ngữ KOREAN, hoàn toàn không áp dụng được cho VTM Client

tukan2006
11-08-07, 08:04 PM

Secondhand™
11-08-07, 08:38 PM
Ông bạn ơi ! ông đổi cái chữ kí dùm, tui vào web tự nhiên có bài nhạc như đám ! Cháu tui nó dang ngủ khóc oe oe :beat_plaster:

quan_1986
11-08-07, 09:33 PM
Fix 380lv mà lỗi tùm lum thì cứ để cho nó tự nhiên đi ...

nguyennampotter
12-08-07, 09:40 AM
Cho tôi hỏi và mọi người hỏi là để fix cái chỗ 380 level đó thì phải sửa trong file nào trong server và file nào trong client? Công cụ để chỉnh sửa nó ở đâu? Cái đó là quan trọng để mọi người cùng làm cho phiên bản mà họ đang sử dụng, chứ mỗi phiên bản mỗi khác sao mà dùng patch đó được các bác?

thientruongdx
12-08-07, 10:08 AM
Eddy có thể share bản mà eddy đã post hình lên đc ko? Thank
Mình cũng đang fix bản tương tự như của eddy nhưng đang gặp 1 số lỗi chưa fix đc

eddy
12-08-07, 01:13 PM
Không dùng được bạn ơi, tôi xài server 3 in 1 của bác cuonglee và client 1.02H của FPT, không thể chép patch bạn vào được, nó bị lỗi file item.bmd, chịu.

Nó báo lỗi item.bmd bị sai lạc đúng không? Bạn lên mạng tìm tools crack bmd về crack để Client nhận files....

Trong bản fix này eddy đã crack và test với 3 Client : SS I , SS II , SS III

eddy
12-08-07, 01:14 PM
Eddy's sẽ share sau khi fix xong !!! Bản này làm mờ cả mắt mới đc như hôm nay đó

eddy
12-08-07, 01:17 PM
Pacht này dùng cho tất cả Client , nếu báo lỗi sai lạc files chỉ việc crack cái bmd , SS II pacht vào không sao hết á !!!! Các bạn yên tâm

Anh cuonglee cho em biết lỗi gì !!! Các bạn ấy chưa crack thì làm sao mà Client nó chấp nhận được !!! Eddy's đã crack và post lên , nếu chép vào không đc thì các bạn pm qua Y!M để mai eddy up kèm tools lên !!!!

quan_1986
13-08-07, 02:00 PM
Cuonglee đã từ giã net4viet rồi ...eddy ạ !Nếu cần chắc eddy biết cách để gặp Cuonglee mà .

vtv8
13-08-07, 04:38 PM
mình down về thì biết chắc các bạn không dùng được cho bản 3in 1 của cuonglee vì 1 lí do file main 1.02H đọc unicode tiếng việt có dấu lập tức sẽ báo lỗi item.bmd ngay lập tức. Bản của Eddy chỉ hỗ trợ cho ss 1-3 dùng với Kor thôi ( mặc dù chưa test). Bạn nào còn bản 3 in 1 share lên mình down về fix cho. Rất tiếc mình không có bản này để thử

ScanX
13-08-07, 07:54 PM
Pacht fix 380 items level thks.

vtv8
13-08-07, 08:59 PM
Đây là hình ảnh server đã fix lỗi 380 items + lỗi del Guild+char
đang còn 2 bug là /post và add điểm. Sẽ sủa trong 2 ngày tới và share cho các bạn (lưu ý serrver này ko phải của cuonglee )
Đã bổ xung thêm 3 map mới SS3 là 41 42 46 và đã được add quái

quan_1986
14-08-07, 11:31 AM
Đây là hình ảnh server đã fix lỗi 380 items + lỗi del Guild+char
đang còn 2 bug là /post và add điểm. Sẽ sủa trong 2 ngày tới và share cho các bạn (lưu ý serrver này ko phải của cuonglee )
Đã bổ xung thêm 3 map mới SS3 là 41 42 46 và đã được add quái

cậu có nhầm không vậy ? Quần ánh trăng lv 1 đã mang được rồi không phải là đồ cuối :beauty: ....
Đồ cuối 380 lv như gậy thần ma của DW đó ...cậu thữ fix xem ...và xem cái Client của cậu có chạy ổn định hay không đó mới là quan trọng :haha:

eddy
14-08-07, 01:19 PM
Gậy thần ma bản fix của eddy đã mang được mà ! Các bạn test lại xem !!! ^^ !!!

Vậy là cuonglee đã ra đi !!! Anh quan_1986 là bạn của anh ấy hả? Em cần hỏi anh ấy chút chuyện !!!

dragonwall
14-08-07, 05:10 PM
cuonglee đã ra đi chứ không hẳn là anh ấy sẽ mãi không vào diễn đàn ! MuServer 1.00.16 VTM của Net4Viet TEAM vẫn sẽ phát triển ! :haha:

tugames
14-08-07, 05:58 PM
Down không được bạn ơi, bạn cho lai link khác đị

eddy
16-08-07, 02:04 PM
Đã update 15/8 !!! Anh quan_1986 downs về test Gậy Thần ma xem có mang đc ở level 1 không ! ^^

Eddy's fix lỗi này là để lấy lại danh dự cho 2k7 Team -- vtv8 cũng làm 1 mem của 2k7 ! ^^

Shacker
17-08-07, 02:30 PM
Client Fix 380lv chỉ cần file Data\Local\item.bmd là đủ, tại sao phải thêm những logo hay files patch khác vậy?

eddy
18-08-07, 01:31 PM
Pacht đè vào hay không tùy bạn !!!! Giữ nguyên bản quyền của editer vẫn tốt hơn ! ^^

Nếu không thích bạn có thể bỏ files text.bmd cũng đc ! ^^

thien75
18-08-07, 01:33 PM
anh share server ss3 cho anh em fix gium luôn để

eddy
18-08-07, 01:36 PM
OK ! Ngày mai eddy sẽ share phiên bản SS III repack từ nhiều nguồn khác nhau !! Anh em cùng 2k7 test và fix !! ^_^

thien75
18-08-07, 02:06 PM
ok sap het he tranh thu may ngay co gắng fix nha anh em

quan_1986
18-08-07, 09:49 PM
Đã update 15/8 !!! Anh quan_1986 downs về test Gậy Thần ma xem có mang đc ở level 1 không ! ^^

Eddy's fix lỗi này là để lấy lại danh dự cho 2k7 Team -- vtv8 cũng làm 1 mem của 2k7 ! ^^

Hôm nay cúp điện nguyên ngày đang download về test xem sao ,nếu ok mình sẽ quãng cáo cho cậu ,"thanks" cậu một cái vì cậu vì mọi người :haha:
Cố gắng lấy cái patch của cậu về paste vào server và client nhưng ...Kết nối Client vào không được ! khi Client kết nối đến chờ khi chạy hết thanh ngang thì hiện lên :
Error
Data\Local\Item.bmd-File corrupted
Chấm hết .

eddy
19-08-07, 08:42 AM
Hôm nay cúp điện nguyên ngày đang download về test xem sao ,nếu ok mình sẽ quãng cáo cho cậu ,"thanks" cậu một cái vì cậu vì mọi người :haha:
Cố gắng lấy cái patch của cậu về paste vào server và client nhưng ...Kết nối Client vào không được ! khi Client kết nối đến chờ khi chạy hết thanh ngang thì hiện lên :
Error
Data\Local\Item.bmd-File corrupted
Chấm hết .

Em xin cảm ơn anh vì đã ủng hộ em !!! VÀ ngày mai em sẽ release cái tools giúp anh khắc phục tình trạng bị "File corrupted "... Anh có thể test lại một lần nữa đc không ạ ! ^^

quan_1986
19-08-07, 10:58 AM
rất sẵn lòng mình sẽ test vì mọi người mà nếu Eddy chưa có server 3 in 1 của cuonglee thì vào link dưới có rất đầy đủ mình thay mặt cuonglee share cho anh em nghiên cứu thêm còn cái Client thì anh em vào <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> download về và dùng patch paste vào là OK .t cả IP dùng trong server đó là : 10.0.0.250

eddy
21-08-07, 08:03 AM
Eddy đã down bản ấy roài anh quan ạ ! 3 Protocol : Kor , VTM , CNS..

Đây là công cụ crack bmd nếu các anh em test bị báo sai files item.bmd khi run Client
Links : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

quan_1986
21-08-07, 08:52 AM
tớ gà lắm làm sao biết sửa chữa....có khi sửa xong nó hết connect server ,cứ bị ngắt kết nối...Tệ lắm cậu cũng có vài hàng hướng dẫn chứ.

kingduy
21-08-07, 10:16 AM
bản này là cho bản 10.0.0.16 của ong cuonglee hay cho bản SS 3 hay cho cả 2 hả anh Eddy :confused:

eddy
21-08-07, 02:09 PM
Dành cho các bản từ SS 2 trở về sau !!!!

quan_1986
21-08-07, 08:18 PM
Không được eddy ui...Client ko connect vào server được !

eddy
25-08-07, 02:03 PM
Vậy à ! Lạ nhỉ !!! Đã crack sao không connecy đc ! ^^

Anh quân có thể cho em xin hình ảnh báo lỗi ! Em đa test đi test lại roài ! Nếu ai chưa làm đc , ở ĐN càng tốt , tới nhà eddy làm cho coi !!!

TALovexm
28-08-07, 12:23 PM
Bạn có thể hướng dẫn cách làm ko vậy, giờ sài file có sẵn mà ko hiểu tại sao thì cũng buồn

anhnga
01-09-07, 03:40 PM
Eddy đã down bản ấy roài anh quan ạ ! 3 Protocol : Kor , VTM , CNS..

Đây là công cụ crack bmd nếu các anh em test bị báo sai files item.bmd khi run Client
Links : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Đây đâu phải là crack BMD đâu, đây chỉ là tools để fix lỗi CRC không đúng thôi mà, trường hợp các bạn sau khi sửa Item.bmd mà không dùng cái này fix CRC thì nó sẽ báo lỗi sai CRC khi run Client.
Còn cái lỗi như các bạn miêu tả thì là main.exe nó không nhận Item.bmd của eddy thôi. Chỉ có một cách là fix cái check CRC ở file main.exe mà thôi.
Để mình tìm cách fix cái check CRC ở file main xem sao. Dạo này bận nên ít làm về Mu :beat_shot:

eddy
04-09-07, 02:15 PM
Anh anhnga có Y!M ko ạ ! Em cần hỏi vài điều !!!!

anhnga
06-09-07, 08:46 PM
Anh anhnga có Y!M ko ạ ! Em cần hỏi vài điều !!!!

Ừ anh có! anhnga1977 :haha:
Có gì mình cùng trao đổi...

LandOfPhi
04-10-07, 04:20 PM
Săc....
Hok down được Crack nè vào xem lại đi nào???

TALovexm
10-10-07, 11:24 PM
Bản này của eddy còn một số lỗi nhỏ, tuy ở bên client ko ghi yêu cầu đẳng cấp là 380 nhưng ko đặt lên dc. và muốn ko có dòng yêu cầu đẳng cấp thì phải download cả file Main của eddy

Một số đồ ko đặt lên dc khi có 1 lvl. vui lòng check lại đừng dùng tools ép vô nha eddy

dragonwall
10-10-07, 11:33 PM
Bản này của eddy còn một số lỗi nhỏ, tuy ở bên client ko ghi yêu cầu đẳng cấp là 380 nhưng ko đặt lên dc. và muốn ko có dòng yêu cầu đẳng cấp thì phải download cả file Main của eddy

Một số đồ ko đặt lên dc khi có 1 lvl. vui lòng check lại đừng dùng tools ép vô nha eddy

Dữ liệu giữa Data(Server) & Data(Local) không phù hợp!.Xem lại Item(Xxx).txt

TALovexm
11-10-07, 01:25 AM
Dữ liệu giữa Data(Server) & Data(Local) không phù hợp!.Xem lại Item(Xxx).txt

Cái này tui dùng cả 2 file của eddy, Bác có thể hướng dẫn mọi người cách làm cho yêu cầu 380 lvl xuống còn 0 lvl kỏ giúp tôi với :still_dreaming:

FoureyesBao
15-10-07, 09:40 AM
mình đề nghị eddy hướng dẫn cụ thể cách crack đi,vì mình down chương trình crack của eddy về,làm theo hướng dẫn trong đó (mở link đến các file đó) nhưng vẫn ko được,chạy vẫn bị lỗi.

phiyeutuan08
20-10-07, 03:13 PM
Bạn nào đã fix được lỗi item 380 ở bản anh CuwowngLee 3in1 thì up lên đây file item.bmd luôn nhé!
Anh em không rành về vấn đề này nên bạn nào đã làm được thì ủng hộ cho anh em nhé!
thank

eddy
21-10-07, 07:22 AM
Crack sẵn trong đó rồi !!! Nhưng nếu chép đè vào Client kor của China thì main.exe nó sẽ báo tệp bị sai lạc bạn ạ ! Nên dùng tools

Tools thì bạn chọn đường dẫn đến tệp bị sai lạc , nhấn ok nó báo 1 bảng , nhấn ok cái nữa !!!

Nếu khó hiểu vài ngày nữa rảnh up ảnh lên cho nha

anhdan12
29-05-09, 04:28 AM
cho em ban item lv380 di anh em muon ep dong tim do 380 ma item trong mu trai dat ko co do doi yeu cau cap do 380.

khoamamktvn
29-05-09, 07:31 AM
Link die rùi kìa!
Xem lại dùm cái

Destruct
29-05-09, 10:11 AM
Thứ nhất: Đây là Topic cũ, từ năm ngoái!
Thứ hai: File trên Eddy đã làm khi chưa có Tool, làm bằng các công cụ khác nên sẽ có lỗi!
Thứ ba: Có vẻ như bạn kiếm cho Server Season IV, sẽ vô ích thôi, xài cho vài bản Season III Ep1 còn không được và lên Season III Ep2 thì chịu cứng!