PDA

View Full Version : [MU] item bị lỗi phông chữ

kudaomobile
12-03-15, 09:31 PM
tình hình là em cứ dùm mumaker tạo socketitem thì toàn bị lỗi phông chữ,không tạo socketitem thì phông chữ bình thường,mong mấy anh biết chỉ giúp em với,em xin chân thành cảm ơn nhiều ạ\
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

BladeKnight109
12-03-15, 11:19 PM
tình hình là em cứ dùm mumaker tạo socketitem thì toàn bị lỗi phông chữ,không tạo socketitem thì phông chữ bình thường,mong mấy anh biết chỉ giúp em với,em xin chân thành cảm ơn nhiều ạ

bạn chụp cái hình đăng lên đây. chứ nói khơi khơi vậy không biết đường nào mà giúp

kudaomobile
13-03-15, 01:19 PM
bạn chụp cái hình đăng lên đây. chứ nói khơi khơi vậy không biết đường nào mà giúp
xin lỗi anh,em vội quá nên quên mất :D,ai biết chỉ dùm em với ạ

heroviet2301
13-03-15, 03:02 PM
Không phải lỗi font chữ là mà main bị lỗi, khi đồ quá nhiều dòng sẽ bị vậy, cái này chắc do dùng main quá cũ nên bị lỗi cũ như vậy, tìm các main mới share trên này là khắc phục được nhé

kudaomobile
13-03-15, 03:28 PM
Không phải lỗi font chữ là mà main bị lỗi, khi đồ quá nhiều dòng sẽ bị vậy, cái này chắc do dùng main quá cũ nên bị lỗi cũ như vậy, tìm các main mới share trên này là khắc phục được nhé

em dùng main của cuocsongsp PatchCanhss8 mà vẫn bị,mong anh giúp

kudaomobile
13-03-15, 05:40 PM
mong mấy anh chỉ dạy .

heroviet2301
13-03-15, 06:57 PM
Thử add đồ ít dòng xem có bị hay ko, nếu ít dòng mà vẫn bị thì do file việt hóa trong Client, còn ít dòng ko bị thì do main vẫn bị lỗi khi đồ add quá nhiều dòng.

kudaomobile
13-03-15, 10:22 PM
add ít dòng thì không lỗi anh,anh có main nào dùng được không share cho em với,em cảm ơn nhiều :">

heroviet2301
13-03-15, 11:12 PM
Main tôi đang đi thuê 600k/tháng có kèm Antihack đó bạn ;)) muốn thuê thì pm UGK (ugk-viet.com) hoặc VietGuard (vietguard.org) để thuê nhé.

Hanata
14-03-15, 01:24 AM
pm bác cuocdoisp để hỏi cho nhanh :D