PDA

View Full Version : [JX] JXLoving có thể giúp đở loại bỏ mã nguồn sever của ATN dc không

kanam3
12-03-15, 08:41 PM
như tiêu đề mình thích sever này nhưng có mã nguồn
muốn dev lại để online nhưng sợ bị đánh
đây là sever đó

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
JXLoving hoặc ai đó có thể loại bỏ thì giúp mình với.
Thanks mấy bác đã đọc bài.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Cafez
12-03-15, 09:31 PM
jx Linux giờ full tất tần tật sao không sài mà quay lại thời đồ cổ nhỉ =.=

hoangcungclub
12-03-15, 10:10 PM
như tiêu đề mình thích sever này nhưng có mã nguồn
muốn dev lại để online nhưng sợ bị đánh
đây là sever đó

JXLoving hoặc ai đó có thể loại bỏ thì giúp mình với.
Thanks mấy bác đã đọc bài.

hãy quên cái ý nghĩ đó bạn nhe, hãy tìm server khác mà online và dv bạn nhe.

keo_ngot1418
12-03-15, 10:45 PM
bỏ được đó !

bthhhz
13-03-15, 05:39 AM
bỏ được đó !

chắc chỉ có ông thôi . thấy ông online đi online lại cái loving hoài mà :3

hoangcungclub
13-03-15, 02:47 PM
bỏ được đó !

cái hàm get lưu data nhân vật và giao dịch còn ko viết được, lên đây phán câu choáng quá thánh kẹo.
thánh bỏ được thì đâu có pm yahoo hỏi lung tung hỉ :-|

Z1000
13-03-15, 05:00 PM
Không phải mã nguồn mà là mã độc :3. Hiện tại chủ source offline rồi online thoải mái đi =)), à mà có thể đã share cho mấy thằng lính đi phá trước khi nghỉ rồi cũng nên =))

DuongDaiCaJX
18-03-15, 07:33 AM
Chưa rành online thì tính chi vụ mã độc, mở lên cho vui thôi cũng được, mở chế độ free thì ai rảnh đâu phá của bạn làm gì, mở rồi từ từ biết cách fix. :D

ntnh19_4
18-03-15, 08:46 AM
jx linux ngon quá sao không chơi bạn, tuy code lúc đầu hơi rối nhưng nhìn 1 thời gian sẽ rành thôi mà

chympronhat
18-03-15, 12:03 PM
ý bạn là bug xu hay cái gì bug xu vs bug level item mình fix đc :-?