PDA

View Full Version : [TLBB] Hỏi về severlist thiên long bát bộ

winservo
10-03-15, 08:43 PM
mình đang tìm hiều về mở sever lan bằng hamachi theo <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
đoạn cuối
"Tiếp các bạn dùng navicat login mysql
Chọn db web sửa ip trong serverlist lại thành ip hamachi"
mình không hiều lắm, ai có thề giải thích dùm mình được không.

vinhthamthao
10-03-15, 10:11 PM
mình đang tìm hiều về mở sever lan bằng hamachi theo <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
đoạn cuối
"Tiếp các bạn dùng navicat login mysql
Chọn db web sửa ip trong serverlist lại thành ip hamachi"
mình không hiều lắm, ai có thề giải thích dùm mình được không.

chưa cài + chơi được qua hâmchi . Pm team mình giúp

winservo
10-03-15, 10:32 PM
ngày mai khi nào bạn online minh co the pm ban dc ko. facebook cua minh /era.new.391

vinhthamthao
11-03-15, 07:17 AM
ngày mai khi nào bạn online minh co the pm ban dc ko. facebook cua minh /era.new.391

tìm ko thấy 30chrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

winservo
11-03-15, 10:12 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

boycodonzx
29-03-15, 10:52 PM
có nghĩa là vào navicat => connect với database của máy ảo => vào table web rồi....
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>