PDA

View Full Version : [TLBB] Mình cần 1 bản chuyển sinh 4 lổ pet 12 kiss:-&ll Ai có share mình nhé/:)

anhbendoiem20
10-03-15, 08:00 PM
Mình cần 1 bản chuyển sinh 4 lổ pet 12 kiss:-&ll Ai có share mình nhé/:)

sintriu
10-03-15, 08:48 PM
này :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
hoặc này :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

anhbendoiem20
12-03-15, 09:02 PM
này :
hoặc này :

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> loai ban nay thieu npc CS ko day du , can tro giup up pet mới + thú cưới mới :-/

sintriu
13-03-15, 12:51 PM
bản này lỗi gì chụp lên xem mới biết dc !.
Nếu k nhầm thỳ bạn lỗi chạy shm k dc.

anhbendoiem20
14-03-15, 08:05 PM
bản này lỗi gì chụp lên xem mới biết dc !.
Nếu k nhầm thỳ bạn lỗi chạy shm k dc.

bản này minh chay được rồi , minh muốn add thêm ID vật phẩm mới vào shop can tro giup phan nay >:P + , can tro giup up them đồ shop pet + thú cưỡi mới + võ hồn lv 120 :">