PDA

View Full Version : Share Việt Hóa Game {Không Minh Quyết}

viethuong9087
06-03-15, 02:35 PM
Chép vào game theo đường dẫn: data/<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Links việt hóa : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
update VH: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
pass: viethuong9087

links game cho ai chưa có: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
hoặc <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

luadola001
06-03-15, 10:58 PM
Thằng Không MInh Quyết này sập rồi nhỉ :-ss còn mấy cái sao rip đây

tim8700
06-03-15, 11:30 PM
có rồng là mình thích chơi liền ,tks

lochungnet
06-03-15, 11:48 PM
Chủ top share hàng ngon quá, ko biết dùng tool gì để dịch và dịch chổ nào ạ?!

Double.T
07-03-15, 02:58 AM
Chủ top share hàng ngon quá, ko biết dùng tool gì để dịch và dịch chổ nào ạ?!

Rip của khongminhquyet.com thôi.

Palestin
07-03-15, 03:42 AM
hàng ngon đáo để , bữa h mò cái không minh quyết này đả cực kì , chỉ có điều là ko có Việt Hóa , h có là sướng roài, tk chủ topic nhiều ^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^

viethuong9087
07-03-15, 10:17 AM
Anh em chơi vui vẻ nhé, keke :D

kenhoang
07-03-15, 11:18 AM
bữa tính rip của KMQ mà nó sập rùi #-o

viethuong9087
07-03-15, 06:02 PM
Đã update việt hóa danh hiệu và event
update VH: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

BeeZone
07-03-15, 11:16 PM
Ai cho mình xin file mã hóa text để mình thử unpack với...Ngại down 9G quá ^:)^

Palestin
08-03-15, 09:20 AM
Đã update việt hóa danh hiệu và event

Bác VietHuong cho mình hỏi , game này có lệnh GM ko ợ , hoặc là item id Việt Hóa cũng được , mình xin cảm ơn :)

viethuong9087
08-03-15, 10:32 AM
Bác VietHuong cho mình hỏi , game này có lệnh GM ko ợ , hoặc là item id Việt Hóa cũng được , mình xin cảm ơn :)

Không có bạn à zzzzzzzzzzzzzzzz

kenhoang
08-03-15, 10:42 AM
Không có bạn à zzzzzzzzzzzzzzzz

Có cách nào bê nguyên con này lên vps ko nhỉ dạng như ghost win ấy ko bác , hay phải zip thư mục data up lên rồi cài soft . ko rành linux cho lắm =((

BeeZone
11-03-15, 09:33 PM
Ai muốn RIP VH tiếp thì vào <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> để RIP nhé ^^

Hoặc link resource của em nó đây

Lúc đầu tưởng là con Mồng Hồi 3D kia cơ nhưng mà vào game thì thấy gameplay Không Minh Quyết :D

Double.T
11-03-15, 09:59 PM
Lúc đầu tưởng là con Mồng Hồi 3D kia cơ nhưng mà vào game thì thấy gameplay Không Minh Quyết :D

Treo đầu dê bán thịt chó =)) Video quảng cáo của nó vẫn là Mộng Hồi,vào xem tin tức thì sang Không Minh Quyết =))

Palestin
12-03-15, 12:07 AM
cái game này nhiều cái ảo kinh dị, cơ mà chơi rất là đả, cái phần trang phục thì ko có vũ khí phải tự mà tìm mà đổi lại tè le theo số dòng trang bị mới có , cái áo thì tới có 6 cái , tìm trong thư mục icon tận 13 cái mới ác, pet thì chỉnh lực chiến max 999999999 cho 2 con vào trận pháp là lực chiến tăng cả tỷ , đó là chưa kể ba cái khảm ngọc roài từa lừa khác nữa ....^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^

sanbier
16-03-15, 01:54 AM
có ai biết chĩnh con này chơi = mạng lan thì sửa những file nào không chỉ mình với

newbie01
18-03-15, 01:41 PM
Rip của khongminhquyet.com thôi.
Cho em xin skype hoặc fb đươch không anh?