PDA

View Full Version : [TLBB] Tổng hợp client TLBB FPT và US các phiên bản từ 0.26 trở lên

Dark.Hades
04-03-15, 08:27 AM
Vài lời muốn nói:
- Hiện tại mình đang thu thập các client gốc của TLBB nhằm giữ lại một lúc nào đó dùng đến.
- Cho đến ngày 04/03/2015, mình thu thập được 3 client của những version mình từng chơi (vì mình bỏ game từ phiên bản 2.10 nên không thu thập lại).
- Do các client 0.8x và 1.x hầu như không còn link download nữa nên mình dùng tạm client của US và China.
- Mong các bạn đam mê TLBB hãy cùng mình xây dựng topic này thành nơi lưu trữ client TLBB.
- Mình lưu tất cả client lại trên Google Drive để hạn chế thấp nhất khả năng die (mặc dù tài khoản mình chỉ có 15GB thôi, lưu lại chừng 7-10 Client là đủ rồi).
- CÁC CLIENT NÀY LÀ CLIENT GỐC TỪ SOHU, KHÔNG PHẢI PRIVATE, KHÔNG THỂ DÙNG LÀM CLIENT PRIVATE TRONG THỜI ĐIỂM HIỆN TẠI, CÁC BẠN DOWNLOAD VỀ ĐỪNG HỎI LÀM THẾ NÀO ĐỂ CHƠI NHÉ, MÌNH CHỊU

Download:

Link Full tổng hợp mọi client sẽ Upload lên:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> HbmpNRkNaeUxJOTEtSDk5U0N1ZGhZcjR2R3c&usp=sharing

Client 0.26.1127 - FPT

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Client 0.50.7630 - US

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Client 1.00.2930 (Truyền thuyết Ảnh Tử) - FPT

Client 2.10.0580 - FPT

danhucdcnag
04-03-15, 10:19 AM
Hay đấy bạn mình thich các bản tlbb cũ mới nhìn chán quá!

alonewjnd
04-03-15, 11:27 AM
Có server đi kèm nữa là ngon lành =))

Dark.Hades
04-03-15, 12:51 PM
Có server đi kèm nữa là ngon lành =))
Client có thì sớm muộn cũng rò rỉ đc server gốc thôi, ae cứ cố gắng chờ team hacker hoạt động :))

huy228866
04-03-15, 03:07 PM
Ngoài lề một chút, bạn nào đang chạy game rồi mà còn lấn cấn chỗ sv chống ddos + QC thì pm mình ha. Mình có máy chủ ngon + chống ddos khá ổn.
Được thì chúng mình hợp tác.
Yh của mình : po.want_yoursmile
Cám ơn :D

makute7413
04-03-15, 03:58 PM
Biết khi nào mới lộ source đây? :(

tualua2010
04-03-15, 05:56 PM
Mình còn bản 2.10.0580 của fpt hy vọng có ai cần

Dark.Hades
04-03-15, 10:32 PM
Mình còn bản 2.10.0580 của fpt hy vọng có ai cần
bạn mở share all đi để mình đưa về 1 thư mục

danhucdcnag
05-03-15, 10:27 PM
Xin mọi người hd mình làm Launch cho sever 0580 hiện bị lỗi Launch.thanks!

Dark.Hades
06-03-15, 07:47 AM
Xin mọi người hd mình làm Launch cho sever 0580 hiện bị lỗi Launch.thanks!
Xin nhắc lại, đây là client gốc mà các hãng đã mua bản quyền của sohu, không phải private, để đây chỉ lưu lại cho tương lai dùng đến hoặc ai muốn chôm chỉa item thôi chứ không dùng làm private đc trong thời điểm hiện tại

Dark.Hades
30-03-15, 10:04 PM
Đã update Client 1.00.2930 FPT

makute7413
23-04-15, 06:51 AM
Góp thêm 1 client của FPT version 3.35

Dark.Hades
27-04-15, 09:52 PM
Góp thêm 1 client của FPT version 3.35

Có link google và ảnh demo ko bạn?

makute7413
28-04-15, 06:03 AM
Có link google và ảnh demo ko bạn?

Link google thì mình sẽ up sau, hình ảnh thì chịu, làm sao vào game được :v
Thông tin: phiên bản Bàn Cổ Chi Linh. Các file trong Interface.axp không mã hoá.

Dark.Hades
28-04-15, 03:11 PM
Link google thì mình sẽ up sau, hình ảnh thì chịu, làm sao vào game được :v
Thông tin: phiên bản Bàn Cổ Chi Linh. Các file trong Interface.axp không mã hoá.
Ảnh welcome cũng đc bác à, mình mơis chuyển nơi ở nên k có pc hay lap đeer dùng, bác edit đc bài thì thêm link client vào bài giúp mình nhé

lecaotri
14-07-15, 04:10 PM
Cho mình hỏi mình muốn giải nén file: *.xzip cua TLBB thì làm thế nào?. có bạn nào có tool dể đọc file *.xzip ko chỉ mình với.
Vì có gói patch tlbb từ khi mới có tlbb fpt tới khi qua tay vng: tlbb-0.18.0300-0.18.0301.zip--->tlbb-3.35.0190-3.35.0210.xzip
Ngoài Cách dùng client TLBB_VN_0.26 update từ từ để có các client. và giải nén được .xzip từ phiên bản "tlbb-0.31.2670-0.50.2260.xzip" thì có ai có tool nào tiện lợi hơn không.

tiennguyenpn
08-01-20, 07:35 PM
Bác cho em xin Client bản 0.50 được không, em bấm vào thì nó Yêu Cầu Đăng Nhập...

VaneLove
19-03-21, 11:48 AM
Bác Nào còn Client 2.10.0580 - FPT cho em xin vs ạ
Thank các bác

chinh26031992
30-06-23, 06:58 PM
Bác nào con link 0.26 của fpt cho em xin với ạ