PDA

View Full Version : [TLBB] Pro Giúp Em

GioTayNam
01-03-15, 08:49 PM
em có máy file trong clien nó bị mã hóa, máy pro cho em xin lại cái tool txt_decode của hữu duyên ngày xưa.

link down bài đó bị del rồi.

thanks máy anh

shinno
01-03-15, 09:15 PM
em có máy file trong clien nó bị mã hóa, máy pro cho em xin lại cái tool txt_decode của hữu duyên ngày xưa.

thanks máy anh
bạn xem phải cái này k
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

skythienlong
01-03-15, 09:16 PM

thanks máy anh

xem ở đây nhé <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

GioTayNam
01-03-15, 09:35 PM
xem ở đây nhé <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

sao em mở file đó không được anh ah`.

skythienlong
01-03-15, 09:40 PM
sao em mở file đó không được anh ah`.

mở cái gì, cái file mình up giải nén ra là được. Còn cái txt_decode dùng lệnh trong cmd đó chứ

xem ở đây <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

#3 ấy có cái hd đó

GioTayNam
01-03-15, 10:16 PM
mở cái gì, cái file mình up giải nén ra là được. Còn cái txt_decode dùng lệnh trong cmd đó chứ

xem ở đây <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

#3 ấy có cái hd đó

em làmđược rồi, thank anh nhiều nha :">