PDA

View Full Version : [TLBB] Lỗi không open,copy được file trong server??

boycodonzx
28-02-15, 11:45 PM
em không hiểu nó có lỗi gì mà không copy hay open được những tệp tin có kí hiệu lạ này, có ai giải thích giùm em và tìm cách fix hộ em ạ :D
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Intel
01-03-15, 03:38 AM
muốn biết kỳ lạ hay ko bạn mở thẳng ở ngoài máy thật kiểm tra xem mấy file đó có trỏng ko..nếu có thì ko vấn đề gì..còn ko có thì có thể thẳng tay xóa nó khi giải nén ra vì có thể là file phát sinh ra thêm thôi chứ ko ảnh hưởng gì mấy

skythienlong
01-03-15, 06:25 AM
mấy cái đó là tiếng tàu, do không cài font tàu nên khi xả nén ở trong mấy file có chữ sẽ thành như thế hoặc mấy cái gạch như là mã...

boycodonzx
01-03-15, 07:56 AM
muốn biết kỳ lạ hay ko bạn mở thẳng ở ngoài máy thật kiểm tra xem mấy file đó có trỏng ko..nếu có thì ko vấn đề gì..còn ko có thì có thể thẳng tay xóa nó khi giải nén ra vì có thể là file phát sinh ra thêm thôi chứ ko ảnh hưởng gì mấy
copy ra ngoài máy thật kh được :| mở cũng kh, lúc mình delete server thì nó kh tìm thấy file đó :/

--- Chế độ gộp bài viết ---

mấy cái đó là tiếng tàu, do không cài font tàu nên khi xả nén ở trong mấy file có chữ sẽ thành như thế hoặc mấy cái gạch như là mã...
vậy bạn cho mình xin font tàu trên win 7 được kh ạ :| tìm google thì 1 đống kh biết cái nào