PDA

View Full Version : [TLBB] Port Wireless xin giúp đỡ

Intel
26-02-15, 12:59 PM
mình dùng mạng wifi ko có cáp quang,nhưng wifi có mở đc port server online ko các bạn?mình mở mà ấn nút SAVE nó ko save dc là sao vậy mọi người..hay là wifi nó ko cho mở port

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

NhanVT
26-02-15, 01:24 PM
mình dùng mạng wifi ko có cáp quang,nhưng wifi có mở đc port server online ko các bạn?mình mở mà ấn nút SAVE nó ko save dc là sao vậy mọi người..hay là wifi nó ko cho mở port

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

IP không cùng subnet không hợp lệ nên không save được

Intel
26-02-15, 02:28 PM

vậy bạn chỉ mình cách làm sao cho nó cùng với bạn :(

Intel
26-02-15, 03:07 PM

bạn ơi,giúp mình đi...khổ thiệt chứ

Intel
26-02-15, 04:14 PM
chỉ biết vào nhìn rồi đi ra =))

shinno
26-02-15, 04:42 PM
chỉ biết vào nhìn rồi đi ra =))

chi rồi bạn mở online thi k hợp nội qui diễn đàn.
- mở port modem kiểu này là 99% hư máy tính . vi sao thi lên mấy trang quan tri mạng mà xem

Intel
26-02-15, 05:29 PM
chi rồi bạn mở online thi k hợp nội qui diễn đàn.
- mở port modem kiểu này là 99% hư máy tính . vi sao thi lên mấy trang quan tri mạng mà xem

mình mở thử online thôi chứ có tiền đâu mà thuê VPS vs máy chủ bạn..chủ yếu là chơi ngầm vs bạn bè giải trí chứ ko thu lợi nhuận bạn nhé..chơi tlbb 7 năm nhưng tham gia GameZone dc 2 năm sau đó lo học và giờ rảnh thì quay lại nghịch tiếp thôi bạn à....bạn ko giúp dc mình thì xin đừng nói xấu mình,vì khi tham gia cộng đồng này đã đọc sơ qua qui định cả rồi bạn :)

NhanVT
26-02-15, 05:36 PM
Mở port online j được mà hợp với không hợp. Online thì dùng ppoe của unbutu, mở port cũng ko tác dụng, chơi LAN thôi 8-x