PDA

View Full Version : [KT] ae giúp mình cách config ip Client kết nối với Server

daicango00
25-02-15, 07:31 PM
như tiêu đề mong ae giúp đỡ vấn đề của mình với.
Do là mình không download được Client và patch Client của NghichTu91 bên topic này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
nên mình dùng tạm client và patch client của tuân565 bản vmware linux.
Khổ nỗi bây giờ mình mới nhận ra là 2 sv và client chả liên quan đến nhau nên mình mới nhờ anh em,ai còn client và patch client của NghichTu91 thì cho mình xin hoặc ae giúp mình config ip để Client kết nối được với Server với (mình nghĩ ae nào còn thì hảo tâm share lại giúp mình thì hơn đỡ phải cài :D). Mình cảm ơn!

daicango00
26-02-15, 07:34 PM
ae giúp mình với,mình chạy sv được rồi mà không có client,ae ai còn thì share mình xin link client của NghichTu91 với,mình cảm ơn.

vipbk
26-02-15, 07:39 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

daicango00
26-02-15, 09:02 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

cảm ơn bạn rất nhiều,đúng cái mình đang cần,tiện đây bạn cho mình hỏi luôn,ở bên topic<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> này mình có download về,giải nén ra được 1 file GS,1file GC và 1 file pak mình k biết cái file pak thì coppy vào client thôi hay coppy cả client và server nữa,bạn giúp mình với

tieutu9x
26-02-15, 09:25 PM
cảm ơn bạn rất nhiều,đúng cái mình đang cần,tiện đây bạn cho mình hỏi luôn,ở bên topic<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> này mình có download về,giải nén ra được 1 file GS,1file GC và 1 file pak mình k biết cái file pak thì coppy vào client thôi hay coppy cả client và server nữa,bạn giúp mình với

GC và GS coppy vào server còn file pak thì coppy vào client