PDA

View Full Version : [TLBB] [HELP] Ai biết xóa cái @game.changyou.com không chỉ em với

maxtest
25-02-15, 02:23 AM
Như tiêu đề . lúc vào đăng nhập game thì nó có cái đó . em muốn xóa cái đó đi như bao sever khác ai Bro chỉ em với ^^ Thks ! Ahii

bomaygiet
25-02-15, 02:42 AM
bạn xem lại cái phần lưu ý nó ở trong đoạn đó thôi nếu là ở Web thì Ctrl+H xóa mọi mục đi là ok còn nếu trên game thì bạn lên xem lại cái phần bạn lưu ~:>~:>

skythienlong
25-02-15, 07:27 AM
Như tiêu đề . lúc vào đăng nhập game thì nó có cái đó . em muốn xóa cái đó đi như bao sever khác ai Bro chỉ em với ^^ Thks ! Ahii

ở khung giao diện thì coppy cái file .layout.xml của server khác vào là được, ở tài khoản thì vào navicat mà xóa

maxtest
25-02-15, 10:31 AM
ở khung giao diện thì coppy cái file .layout.xml của server khác vào là được, ở tài khoản thì vào navicat mà xóa

File bạn nói nó nằm trọng mục Config.axp hả ?? hay chổ nào . mình là newbie mới vào TLBB nên chưa hiểu lắm

vinhthamthao
25-02-15, 10:34 AM
File bạn nói nó nằm trọng mục Config.axp hả ?? hay chổ nào . mình là newbie mới vào TLBB nên chưa hiểu lắm

cho ít anh xem ra sao . .........................................

skythienlong
25-02-15, 10:51 AM

trong interface tên là login hay gì ấy quên rồi