PDA

View Full Version : [MU] Webzen GS 1.01.09 eX803 :D

tomatoes
15-02-15, 06:18 AM
1.Crack GameServer (M Driver,commonserver.cwz,v,v,...) -OK
2.Hook DLL fix 1 số thứ để phù hợp với MU Pravite - Đang làm
3.Giảm CPU,RAM cho main eX -OK
Cần trợ giúp,ai có link download client full MU EX803 FPT hay ThaiLand cho xin nhé,thanks
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hackluv
15-02-15, 07:18 AM
1.Crack GameServer (M Driver,commonserver.cwz,v,v,...) -OK
2.Hook DLL fix 1 số thứ để phù hợp với MU Pravite - Đang làm
3.Giảm CPU,RAM cho main eX -OK
Cần trợ giúp,ai có link download client full MU EX803 FPT hay ThaiLand cho xin nhé,thanks
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
hình như có nhưng ko biết là 8 bao nhiêu :3

eddy
17-02-15, 08:23 AM
hình như có nhưng ko biết là 8 bao nhiêu :3

Không có GS_CS đúng ko anh ? :">

tomatoes
17-02-15, 08:51 AM
Không có GS_CS đúng ko anh ? :">

Full chứ :| bản này hack đc của 1 MU đang Online bên China,tất cả đầy đủ,bao gồm PDB cả 2 GS.

eddy
17-02-15, 09:18 AM
Full chứ :| bản này hack đc của 1 MU đang Online bên China,tất cả đầy đủ,bao gồm PDB cả 2 GS.

Anh hack được của MU Online bên china sao anh ko down client của nó về có đủ cả kìa :D
P/s : FPT ko có 803 đâu , 802 là hết cót ròy :D

tomatoes
17-02-15, 09:56 AM
Bọn hacker chỉ biết hack làm gì biết cái nào là MU,lấy đâu ra Client :)
Mà thui,tìm đc client chuẩn rồi,nhưng chắc qua tết mới đụng đc,tết với nhứt :|

eddy
17-02-15, 06:00 PM
Bọn hacker chỉ biết hack làm gì biết cái nào là MU,lấy đâu ra Client :)
Mà thui,tìm đc client chuẩn rồi,nhưng chắc qua tết mới đụng đc,tết với nhứt :|

Rồi anh có share ko ? :D :D :D

tomatoes
17-02-15, 09:19 PM
Rồi anh có share ko ? :D :D :D

Có chứ,share cho 1 số bạn bè và người tham gia DEV,ko share public vì nhiều vấn đề linh tinh,họ xài đc kiếm $ đc thì thanks 1 và cái,ko kiếm đc $ sẻ quay sang chửi :)
Anh ko còn mặn mà lắm với MU,sắp tới anh có SS10 cũng chỉ share cho những người thật sự cần :D
P/S: Mà cũng ko chắc biết đâu nay mai 803 sẻ đc public vì đã có người có SS10 :)

heroviet2301
17-02-15, 09:50 PM
Có chứ,share cho 1 số bạn bè và người tham gia DEV,ko share public vì nhiều vấn đề linh tinh,họ xài đc kiếm $ đc thì thanks 1 và cái,ko kiếm đc $ sẻ quay sang chửi :)
Anh ko còn mặn mà lắm với MU,sắp tới anh có SS10 cũng chỉ share cho những người thật sự cần :D
P/S: Mà cũng ko chắc biết đâu nay mai 803 sẻ đc public vì đã có người có SS10 :)

Khi nào có cho e xin 1 bản giới hạn user để test offline nhé anh :)

eddy
17-02-15, 09:56 PM

Em cần nè share em với :D.....................

tomatoes
18-02-15, 04:41 AM
Bữa giờ chưa đụng đc vào cái PC chứ đừng nói là GS :| qua tết mới vọc đc rồi tính :)

henesee
18-02-15, 08:09 AM
Bản này là Test Version và thiếu GS_CS mà. ^^

tomatoes
18-02-15, 05:29 PM
Vừa nhận đc GS season 9 :D
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

henesee
18-02-15, 07:25 PM
Cũng Season 9 Ep1 KOR :-"

tomatoes
18-02-15, 08:23 PM
Xem ra file y chan nhau,ngày tạo cũng giống,có thể cho xin link client đc ko? Qua tết test :)
Nhưng của tớ có đủ PDB,trên hình trên thì ko thấy có :)
Hình như từ Ex803 trở lên chỉ thích hợp mở Non Reset

ductruong_kr
18-02-15, 08:53 PM
Clien ss9 tải từ bên hàn quốc korea của em toàn tiếng hàn
có dc k anh?

tomatoes
18-02-15, 08:57 PM
Ko rành,nhưng bản GS này hoạt động với Client MU Blue thì phải,ai có Client cho xin link test thử nhé :)

henesee
18-02-15, 10:44 PM
Xem ra file y chan nhau,ngày tạo cũng giống,có thể cho xin link client đc ko? Qua tết test :)
Nhưng của tớ có đủ PDB,trên hình trên thì ko thấy có :)
Hình như từ Ex803 trở lên chỉ thích hợp mở Non Reset

show pdb lên mình xem nào...........................

tomatoes
18-02-15, 11:00 PM
show pdb lên mình xem nào...........................

Che làm gì cái MU BLue,sợ tớ tìm đc client ah :D thấy edit bài viết ^^ dân làm MU lâu năm như tớ ko lẻ ko tìm đc Client thích hợp :))
Đoán là bản client này sẻ trước bản 1.04A này 1 vài bản ^^

henesee
18-02-15, 11:10 PM
Che làm gì cái MU BLue,sợ tớ tìm đc client ah :D thấy edit bài viết ^^ dân làm MU lâu năm như tớ ko lẻ ko tìm đc Client thích hợp :))
Đoán là bản client này sẻ trước bản 1.04A này 1 vài bản ^^

Thích che thì che ;)).
Có làm sao. V bạn cứ đoán đi cho khớp ^^.

tomatoes
18-02-15, 11:11 PM
Thích che thì che ;)).
Có làm sao. V bạn cứ đoán đi cho khớp ^^.

1.03.12 trở đi :D
Chả hiểu cậu che làm gì mà bảo thích,mấy cái này ko đáng để giấu đâu :)

henesee
18-02-15, 11:13 PM
1.03.12 trở đi :D

SV này mình có cũng vài tháng r bạn ạ ^^

tomatoes
18-02-15, 11:20 PM
SV này mình có cũng vài tháng r bạn ạ ^^

Ý bạn muốn khoe gì? có trước vài tháng àh :D Nếu thích thì qua tết Add Skype cùng DEV :D có ViperMUHN DEV chung nữa,GS này chỉ thích hợp làm Non RS thui,nếu muốn làm MU Rs thì cần làm lại nhiều lắm.
Năm mới rồi,vui vẻ đi,có gì giao lưu cùng có lợi,ko cần phải giấu đâu vì tất cả đều đang cầm SS9 rồi ^^ Mong là sẻ sớm cầm SS10 :D

henesee
18-02-15, 11:31 PM
Ý bạn muốn khoe gì? có trước vài tháng àh :D Nếu thích thì qua tết Add Skype cùng DEV :D có ViperMUHN DEV chung nữa,GS này chỉ thích hợp làm Non RS thui,nếu muốn làm MU Rs thì cần làm lại nhiều lắm.
Năm mới rồi,vui vẻ đi,có gì giao lưu cùng có lợi,ko cần phải giấu đâu vì tất cả đều đang cầm SS9 rồi ^^ Mong là sẻ sớm cầm SS10 :D
GS này test đi bạn sẽ có nhiều việc làm nhiều hơn cái 803 test kia đấy ^^/....
Thấy ko ai khoe cùng thì mình khoe cho xôm tụ :D >:)
S10 chắc có lẽ ra tết ^^.

tuantep
19-02-15, 01:57 AM
Nguồn đâu mà các bác có hàng ác zợ mùng 1 tết rồi share hết đi nào :3

tomatoes
19-02-15, 06:13 AM
GS này test đi bạn sẽ có nhiều việc làm nhiều hơn cái 803 test kia đấy ^^/....
Thấy ko ai khoe cùng thì mình khoe cho xôm tụ :D >:)
S10 chắc có lẽ ra tết ^^.
Đối với tớ có Gs và PDB là xem như ok 80-90%.Nhìn code sẻ thoáng và dể làm đc nhiều thứ hơn :)
Còn làm nhiều hay làm ít thì tùy vào hứng thú và có time ko.Dám chắc là khó khăn lớn nhất của người cầm bản này là client nặng,dù cầm GS trước 1 năm mà ko giãm dc client thì cũng khó mà đưa Online ở VN ^^
Với trình độ của Viper thì từ Gs này đưa lên SS10 thì ko có gì là khó ^^

ViperMUHN
19-02-15, 11:45 AM
- Thank tomatoes, đã nhận được bản ss9ep1, GS này là blue, nhưng blue hay không ko quan trọng, mình sẽ chuyển sang protocol global và chuyển lại cho tomatoes.
- Cần nói thêm là gs này muốn mở online buộc phải là non reset không thì phải dev rất nhiều và quan trọng nhất, main có 97 đoạn checksum kèm crash, pet darklord, ẩn nhân vật chỉ là 2 bug / 97.

rikudo
22-02-15, 11:51 PM
Không hiểu gì cả ^^
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrr

magtjr
27-02-15, 08:55 PM
How to edit a file main+client MuBlue Thai 1.04.01
help me

heroviet2301
27-02-15, 09:21 PM
Không hiểu gì cả ^^
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrr

Ở đây toàn thánh thôi, dân thường như tụi mình hiểu bằng niềm đau :)) chỉ biết mua về mà config để quất Online thôi kaka

HRain
27-02-15, 09:34 PM
Ở đây toàn thánh thôi, dân thường như tụi mình hiểu bằng niềm đau :)) chỉ biết mua về mà config để quất Online thôi kaka

nhìn ngứa cả mắt nhưng thôi im miệng vì... chả làm đc như mấy ổng T_^

tomatoes
03-03-15, 01:24 PM
Bữa giờ mới đụng đc vô Server này,thanks Viper ^^

tuantep
03-03-15, 06:35 PM
Bữa giờ mới đụng đc vô Server này,thanks Viper ^^
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Thèm quá share cho ae test với :D

tomatoes
03-03-15, 06:41 PM
Thèm quá share cho ae test với :D
Chưa làm xong,xong sẻ lập server test :)

domaina18
04-03-15, 03:42 PM

không biết có thánh nào muốn nhận đệ tử không nhỉ?