PDA

View Full Version : [JX] Mình bị lỗi server ai giúp với !

calms1001
12-02-15, 11:53 AM
mình bị lỗi khi chạy server, AI BIẾT GIÚP MÌNH VỚI

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)[/URL]
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)[/URL]

Slayer
12-02-15, 01:52 PM
Lỗi này là do Script bạn chỉnh sửa gây ra lỗi mà, mình nhớ dùng bản ver 3 thì ko có gì đâu. chắc do bạn fix script mấy file event với ko cho s3 đọc file cho nên ms ra lỗi đó . mình nghĩ là vậy